Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

hayo maendeleo tunayaona sisi kwa kipindi kifupi nahisi ni sawa na kenya miaka 30 hilo nikwambie wazi, wapo wakenya wenye akili wanaojua umuhimu wa magufuli,

jubilee inaondoka madarakani keshokutwa ikiwaachia deni ambalo hamujawah kuliskia milele😂😂👇👇 9.2trillion ksh mutasugua gaga mpaka yesu ashuke




alaf muko hapa kuiponda tanzania kila jema linalofanywa ubaya wote ni CCM yani inaonesha munachuki na CCM😀😀😀
 
sasa hvi kisingizio imekua covid 😂😂😂 so zile pesa mlizokopa za covid alaf wakala mafisadi utasema nini???
 
so ww hujiulize tulikua wapi kwenye paved road before magufuli and now tuko wapi?? hilo pia hujiulizi mzee 😀😀 yani ni simple things

mukubali tu japo inauma kua magufuli kafanya makubwa kwenye nchi hii na haijawah tokea mark my words
 
yani tatizo lenu nyinyi tanzania ikifanya maendeleo chuki zenu ni kwa CCM 😂😂😂 sasa sijui ccm iliwakosea nn nyie
 
tuko nyuma yenu kwenye nn??? kama ni middle income tuko sambamba kitu ambacho mulikua munabwata sana humu ndani i remember😂😂 siku hzi hatuskii mukiongea kabisa mumebakia kuongelea ushuzi wa GDP waka deni linakwenda 9.2trillion ksh😀😀😀😀😀
 
huyo mbona anaeleweka ni bogus asie na mfano yeye maendeleo yakifanyika tanzania chuki zake ni kwa CCM😂😂😂😂
 

umeishiwa pumzi sio? unamwaga povu tu saiz
 
Na ndiyo maana kuna comment nilikuuliza Tony kwamba kwn ww ni mgeni kwenye huu uzi cz ulikuwa unaleta vitu au unaongelea kitu as if humu ni kigeni.

Mfano kuna hoja ya density (wingi wa ghorofa ktk eneo moja) hii hoja ilishaisha na Wakenya wote wanajua ukweli kwamba hakuna ktk East and Central of Africa eneo lenye density km K/Koo-Tz.

Pili unapoongelea suala la kuto sifia, hapa naomba ww mwenyewe uwe shahidi kwamba WaTz ndiyo huwa wanasifia vitu vya kenya hata ww mwenyewe umewahi kuniambia kuwa mm huwa nakubali humu but kiukweli cc WaTz huwa tunakubali pale jambo la kenya linapoonekana ni zuri, hata likes za WaTz umepata kutoka kwangu, tuusan na Ppmosile na kuna comment juu kule Ppmosile amepongeza kuhusu nanosatelite.

Mwisho nikuambie tu kwamba Wakenya ndiyo pekee huwa hawa like wala kupongeza jambo lolote la kutoka Tz kiasi cha kwamba mm pia niliwaomba WaTz wenzangu wasipongeze jambo lolote kutoka kenya cz they are not fair kabisa. So hili jambo la ww kutoka kwenye huu uzi linanipa mashaka kwamba huenda na ww ulikuwa hufahamu vzr kuhusu Tz and now umeujua ukweli hvyo nikutakie safari njema mkuu tuache cc tuendelee kuwapa darasa Wakenya wenzio watakaobaki humu.
 
Jamani watanzania wenzangu tupunguze dozi kdg au tuwe tuna like japo mara moja moja picha na comment za Wakenya ili wasijisikie kupitwa kila kitu c unajua wenzetu ndo tangu wanakuwa wanafundishwa shuleni na pia hata na wazazi wao kwmb wapo juu kuliko Tz, so hizi mambo wakija on ground wanagundua vitu ni different.

Ss naomba twende nao taratibu wataelewa kdg kdg na mwishowe watakubali ndg zng tusiwafanyie hv, c umeona kuna Wakenya wamekuja Tz juzi juzi mambo waliyoyaona huku wameanza kuwayangazia wenzao kwmb Tz ya ss ni moto wa kuotea mbali [emoji3][emoji3][emoji3]
 
niliwah kusema mm huu uzi umewafungua wakenya wengi macho manake wao katika fikra zao mpaka leo walikua wakidhani tanzania bado ni ile 90s😀😀😀😀 sasa leo wanatahamaki kushakucha na kutafuta shuka, mwengine akiona maendeleo ya tanzania hasira zake anamalizia CCM, Mungu atupe uhai tu ila tutaona mengi sana
 
wanatakiwa kubadilika miaka inakwenda mbele na hairudi nyuma lazma wabadilike nchi zote east africa na SADC zimeamka na zinafanya mambo makubwa sana japo mengine hayaonekani, lazima wabadilike na wajue sasa ni 21st century kuna ushindani mkubwa wa maendeleo na hakuna nchi ambayo iko tayar kubaki nyuma kimaendeleo, mtu amebakia kusifia GDP huku deni linaelekea 80%😂😂👇 tena anafurahia kabisa
 
Spana zipo pale pale [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jinsi ulivonung'unika imenibidi niende kucheki Profile yako but sikuamini nakuta eti ni male. Buda inabidi ubadilike, kama unapenda attention namna hii sijui aisee
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…