Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

si ndo maana ninasema anapopiga simu kuamrisha fedha ziletwe na waziri kujenga barabara wakati akikampeni ni rushwa!
 
si ndo maana ninasema anapopiga simu kuamrisha fedha ziletwe na waziri kujenga barabara wakati akikampeni ni rushwa!
Kweli kabisa, ninashangaa hawa akina Halima Mdee, Tundu Lissu na Mnyika wanaojisifu ni wanasheria hiyo elimu yao ya sheria wanaitumiaje, kosa la wazi kabisa hili.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…