zitto yupo miaka 15 tunamjua vzr sana ndio maana hata hatuangaiki nae πππTena mbna jamaa umemnukuu vibaya, si ndege hazileti maendeleo kweli, kwan uongo msomi?[emoji848][emoji848]
Heheee!!umehama, tuletee faida za atcl[emoji23][emoji23]munatafuta mchawi wakat laana inawamaliza [emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116]
mtu kaitia shirika kwenye hasara ya mabilioni analipwa na exit package ya 92m ksh[emoji23][emoji23]
Ununuzi wa ndege hauleti maendeleo, au unapinga msomi[emoji23][emoji23]zitto yupo miaka 15 tunamjua vzr sana ndio maana hata hatuangaiki nae [emoji3][emoji3][emoji3]
shirika limekufa na ndege zake tatu alaf angalia mishahara ya watu inatisha πππππ alaf badae muanze kusema tanzania ni mchawi kweli??πππTena mbna jamaa umemnukuu vibaya, si ndege hazileti maendeleo kweli, kwan uongo msomi?[emoji848][emoji848]
Povuuuuu!!!leo mbna level ya uwehu ipo chini jomba, twende kazi acha kuchechemaahilo swali muulize kenyatta akujibu kwann nchi inamiaka hamsini inamiliki ndege tatu [emoji28][emoji28] ohh nye nye sisi uchumi mavi ya kenge
zitto ni msomi na kasomea wapi??ππ humjui zitto wewe kumbeUnunuzi wa ndege hauleti maendeleo, au unapinga msomi[emoji23][emoji23]
Umeshindwaaaaaaa[emoji382][emoji382]kamuulize kenyatta kwann ndege 3 miaka 50 akujibu [emoji23][emoji23][emoji23] nchi imemnyea mkononi
ukweli hautabadilika na bungeni lilijadiliwa watu wakashika mashavu πππ nchi inamiliki ndege tatu hata ukikasirikaPovuuuuu!!!leo mbna level ya uwehu ipo chini jomba, twende kazi acha kuchechemaa
labda ukane media ya kenya ππππUmeshindwaaaaaaa[emoji382][emoji382]
Hata polisi bongo waliua watu lukuki na zitto alilisema[emoji23][emoji23]ukweli hautabadilika na bungeni lilijadiliwa watu wakashika mashavu [emoji23][emoji23][emoji23] nchi inamiliki ndege tatu hata ukikasirika
zitto maomi wa wapi ?? na alisomea wapi??ππππ leo patamu humu ndege tatu za kq zimekutoa rahaCc: ichoboy badaee nitakukuta nije ujitoe ufahamu tena
Heeee!!kwhyo unaziamini media za kenya wewe?[emoji848][emoji848]labda ukane media ya kenya [emoji23][emoji23][emoji116][emoji116]
View attachment 1555352
umechange topic tayar tumingia kwa police sio tena ndege tatu za kqππππHata polisi bongo waliua watu lukuki na zitto alilisema[emoji23][emoji23]
Leo unamkana zitto jamani[emoji23][emoji23]zitto maomi wa wapi ?? na alisomea wapi??[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] leo patamu humu ndege tatu za kq zimekutoa raha
hahahhahahaha sisi nye nye munakaa kudanganya watu ππππ manina kumbe ndege tatu chakavuHeeee!!kwhyo unaziamini media za kenya wewe?[emoji848][emoji848]
Mtego huo najua utauruka futi sita
zitto mm hanisumbui na ndio nimekuuliza msomi wa wapi na kasomea wapi?? ujibu swali kwanza πππLeo unamkana zitto jamani[emoji23][emoji23]
Yule jamaa di ukipewa bastola unamua
Tuko kw wabunge[emoji23][emoji23]umechange topic tayar tumingia kwa police sio tena ndege tatu za kq[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Sindano kali hyooo[emoji23][emoji23]hahahhahahaha sisi nye nye munakaa kudanganya watu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] manina kumbe ndege tatu chakavu