Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,173
- 107,750
Euro dual by Stadler!Jamani mambo yanazidi kunoga.
Katika video hii kuna Train inayotarajiwa kununuliwa kwenye SGR.
hebu tuambizane jina lake
Picha za train
View attachment 1530551View attachment 1530552View attachment 1530553
Unaionaje iyoEuro dual by Stadler!
Actually that's where my family is,,Karen hakuna Whites 98% is owned by Kenyans,Hapo kwa wadosi chokoraa kama wewe huwezi ishi hapo
Katika hilo tutakuwa wengi mkuuu[emoji1787][emoji23]Huu mradi utakapoanza rasmi najisogeza Moro bila sababu yyte siku iyo Mradi tu nijionee
Products - StadlerUnaionaje iyo
Zimekaa poa saaana.
98% is owned by kenyans? 😂😂😂 oh look at the poor man!Actually that's where my family is,,Karen hakuna Whites 98% is owned by Kenyans,
Ohk inawezekana ila nime-google class 159 ikaja Stadler Euro dual, alias "Stadler Valencia"!
Sasa,mbona ni EURO DUAL tu? kISS haipo kwenye order.naomba nieleweshe mkuu.🤔
Wakuu mtawauwal hawa wajamaa na BP,sio kwa vitu hivi kweli!
Euro dual izi sizamizigo mkuu ?...Ohk inawezekana ila nime-google class 159 ikaja Stadler Euro dual, alias "Stadler Valencia"!
Kila moja akale alipo peleka unga[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]....waendele na china plus marekani[emoji23][emoji23][emoji23]hiv yule wa waziri wa kenya aliesema wameshasuluhisha mgororo na Tanzania kuhusu ndege wiki iliyopita... anajisikiaje mpka sasa ndege zao haziruhusiwi kuingia bongo? TCAA wabane hivhiv mpka kipindi cha uchaguzi kiishe [emoji23][emoji23]
Sasa,mbona ni EURO DUAL tu? kISS haipo kwenye order.naomba nieleweshe mkuu.[emoji848]
Huwaga wanachukulia mambo kirahisi sana hawa wendawazimu,hiv yule wa waziri wa kenya aliesema wameshasuluhisha mgororo na Tanzania kuhusu ndege wiki iliyopita... anajisikiaje mpka sasa ndege zao haziruhusiwi kuingia bongo? TCAA wabane hivhiv mpka kipindi cha uchaguzi kiishe [emoji23][emoji23]
[emoji116][emoji116]Tuonyeshe barabara yakuingia hko dar port km ikoje kw sasa
If "Mwana ukome" was a person.[emoji116][emoji116]View attachment 1530767
Mbele yake kuna slums za kufa mtu [emoji3][emoji3][emoji3]
Wakaandika kwenye gazeti lao kwmb "Tanzania ni jirani jeuri tuvumilie tuishi" wanajipa hope kwmb jamaa atamaliza mda wake atakuja mwengne km Jk ili wapige tena Tanzanite na mazao yetu[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ndio maana hawampendi JPM [emoji23][emoji23][emoji23]