Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Kwa Mtazamo wangu January Makamba angepewa wizara ya Maendeleo ya jamii wanawake na watoto, huyu mama Kilaza Sophia Simba ana nini na Mkwere? Halafu Jembe Prof Mwakyusa alikosea wapi? Prof Kichwa sana yule uliza aliofundisha Muhimbili miaka hiyo.

Najiuliza ila jibu sipati
 
:redfaces: SOPHIA SIMBA!!!!.. Again!!!... Too bad to be true!!!....
 
Boooooooooooomu kwelikweli. Hata hivyo nshukuru mama mkwe hajarudishwa
 
Afadhali angekuwa anaenda kila siku USA lkn angetupa Baraza dogo kuliko kuamua kukaa TZ na kuunda Baraza kubwa kama hili,huyu jamaa hajajifunza kabisa kwa nini mwaka 2005 alipata kura nyingi zaidi ya mwaka huu!

Rais makini huwezi kuunda Serikali ya watu 50 kwa nchi maskini kama hii!

Nimekumbuka ule usemi wa Dr Slaa kuwa kumchagua Kikwete ni hatari kwa nchi hii
 
Zakhia Meghji yu wapi waosha vinywa wa JF! ? Mkwere nadhani anasoma JF maana madongo alopondwa Zitto jana anafuu kuhusiana na huyu mama.
 
waziri wa nchi uhusiano ofise ya rais labda anapokea wageni kwa kuwa wizara ya mambo ya nje inawezekana imeelemewa na mzigo! Anaratibu kazi zipi? Nadhani kama wengi wanavyosema baraza hili kwa mtazamo mwingine linaongeza matumizi ya serikali na kodi zetu pasipo sababu
 
Najiuliza ila jibu sipati

Mpende msikubali kazi kwenu, Prof Mwakyusa ni miongoni mwa Watanzania wachache wenye akili sana kitaaluma, labda siasa za ubabaishaji wa CCM zimemshinda ama hakutaka kuwa waziri tena kufanya kazi na mkwere!
 
duh!!yaaani nimeisikitikia nchi yangu Tanzania hadi uchungu umepotea wenyewe.
Na hili baraza looote litakuwa latunzwa na hela za wanachi si ndivyo?kuwataftia posho,hela za mashangingi,kuwatilia mafuta,gharama za madereva,wafanyakazi wao,nyumba zao etc etc???

We hav a very very long way to go Tanzania
 
Hakuna lipya hapa, bado nalia na ukubwa wa baraza la mawaziri. Hawa mawaziri ofisi ya Rais, makamu wa Rais na waziri mkuu wana fanya nini? Wizara ya maji kazi yake nini? Ushirikiano wa Afrika Mashariki inafanya nini? Kwa kifupi wizara nyingi zingewezwa kuunganishwa na kupunguza wizara kumi, ni mzigo kwa wapiga kura.
 
There are currently 2708 users browsing this thread. (493 members and 2215 guests)
Duh kazi kweli kweli.
 
Sistaangu na hazbendi wake pia out?

Aisha-Kigoda2.jpg


mohammed-kipanga.jpg
 
There are currently 2700 users browsing this thread. (490 members and 2210 guests)
 
Hizo wizara ambazo hazina ma-naibu ndo imetoka au anasubiri watu tupoe ateue wale nane awapachike nini..!
Si ajabu hapo akina Januari watatokea...
 
Ingalikuwa habari ya kuundwaji wa tume huru ya uchaguzi na mchakato wa katiba mpya basi nigekuwa excited lakini hili la mawaziri mi naona ni yale yale, bila kubadilisha mfumo hamna kitu tutazunguka zunguka wenzetu wanatuacha.

Ni vema tusubiri maumivu miaka hii 5 - shida, njaa kali na kazi ngumu sababu tumeamua wenyewe kuwachagua tena hawa mabwana.
 
Back
Top Bottom