Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Hamna kipya, ujinga ni ule ule na ndo maana hatuendelei Tz, yani hili ndo baraza la kuchukua siku 3 kuunda?
Zaidi ya yote sababu za kumuweka Magufuli na Mwakyembe wizara moja ndo nini? Ni watendaji walipaswa kupewa wizara tofauti, kwahiyo amewaweka pamoja ili wafunikane au ndo nini hasa?? THIS IS POLITICAL CONSPIRACY
Hapo kipya ni Prof. Tibaijuka tuu na Vuai ndo tutarajie kuuona utendaji wao wa tofauti, but still hili baraza ni upuuzi mtupu. Wamebadilishana wizara tuu ila ufisadi ni ule ule wanaendelea kulindana, ujinga mtupu!!
Yani hata Shukuru Kawambwa bado yupo?tena wizara nyeti km ile ya ulinzi japo hakuperform but still karudishwa? Jamani huu ushkaji unaishi lini???????? Dk. Mwinyi kafanya nini kwenye ulinzi kipindi kilichopita mpk arudi jamani, au kwa vile mtoto wa ba'mkubwa?

JK everyday you give us reasons to be disappointed by you, day by day..................
We wanted changes yet he gave us the curds that we have already chewed and got fed up with, very very very disappointing!!

binadamu hana jema hata akipewa nini haridhiki!wewe ulitaka apewe nani ili ufurahi?mbona baraza liko bomba tu!au ulitaka mbowe awe waziri wa wanawake na makahaba?kawambwa yupo bomba tu na ana akili sana au ulitaka awe anapayuka kama anna kilango?
 
ivi naomb kuuliza,inakuaje ktk kutoa uwazri insome cases mtu asipewa uwaziri kutokana na fani yakeee/academic qualification?,for example binafsi nahisi kumpa dr harrison mwakiyembe wizara ya sheria na katba ingekua jambo jema,au wanaogop atakua mstari w ambele kubali mabadiliko ya sheria na katiba?mhh i wonder mkwere kwa hili anasemaje
 
asante saana kwa hili baraza la mawazir natumai tutaendelea kupeana habari motomotokm hivi. Asante saana, lakin pia napenda kufahamu kwa baraza hili tutegemee nn?
 
There are currently 2711 users browsing this thread. (493 members and 2218 guests)

In one thread kwa JF New RECORD

Bold: Hawa guests wangejoin mambo yangekuwa mswano
There are currently 2744 users browsing this thread. (491 members and 2253 guests)
 
Nyie mie mwenzenu mambo ya kutangazwa mawaziri wala hayaniingii akilini sina kazi na degree ya sheria njaa kali nina mawazo heri hao mawaziri watoto wao wana uhakika wa life.by the way hongera kikwete na familia yako
 
ivi naomb kuuliza,inakuaje ktk kutoa uwazri insome cases mtu asipewa uwaziri kutokana na fani yakeee/academic qualification?,for example binafsi nahisi kumpa dr harrison mwakiyembe wizara ya sheria na katba ingekua jambo jema,au wanaogop atakua mstari w ambele kubali mabadiliko ya sheria na katiba?mhh i wonder mkwere kwa hili anasemaje

Uwaziri hausomewi popote pale! Ndo maana Kingunge alikuwa waziri wa wizara ya mambo ya ovyo ovyo na propaganda!
 
There are currently 2711 users browsing this thread. (493 members and 2218 guests)

In one thread kwa JF New RECORD

Bold: Hawa guests wangejoin mambo yangekuwa mswano
There are currently 2744 users browsing this thread. (491 members and 2253 guests)
 
MOD huyo kichogo huwa mnamwogopea nini? Kwanini asile BAN indefinitely?

Kweli mkuu. Yaani mtu mwenye akili zako timamu unawza kuongea upupu kama huo mbele za watu? Yeye anaangalia idadi wakati watu wanalilia quality. Kati ya hao 32 anaoita wakristo na 17 waislamu ameangalia ni wangapi wana sifa na uwezo wa kuongoza wizara? Labda kwa sababu wnegi wao akiwamo mabasi wao ni spana mkononi au nyanyika tukaze!
 
Jamani walisema Lukuvi ni kihiyo, je hizo sera ataziundaje?
 
ivi naomb kuuliza,inakuaje ktk kutoa uwazri insome cases mtu asipewa uwaziri kutokana na fani yakeee/academic qualification?,for example binafsi nahisi kumpa dr harrison mwakiyembe wizara ya sheria na katba ingekua jambo jema,au wanaogop atakua mstari w ambele kubali mabadiliko ya sheria na katiba?mhh i wonder mkwere kwa hili anasemaje

mwanzo mzuri atapanda taratibu
 
Sasa kanisa ndio limeteua au?....Na nani kakwambia hao 32 ni wakristo au umedanganywa na majina yao?...mkristo wa kweli anamuamini Mungu kupitia kwa Bwana Yesu Kristo! Katika robo tatu ya hao 32 wana matunguli na hawaendi kanisani sasa tabu yako nini?...je katiba inataka pasupasu ya vyeo?...wewe ni dunderhead nadhani

Kuna watu wanatakiwa kufanyiwa rehab..na Kadogoo ni mmoja wao..Afadhali kuwa teja kuliko kuwa mtumwa wa hoja lojo lojo.
 
RA bado yuko freshi pawn wake yupo nishati na madini, wizara zenu za shida sijui elimu sijui maji machafu kawaachia..yeye anataka raslimali zetu tuu.. Mi naogopa huyu nahodha ujambazi dar umekua hatari alafu anapewa mzanzibari, I dont know much in detail about this guy lakini kwakweli kama sio machachari itakuwa tabu (akileta mambo ya visiwani ati.. mnaokaa Mbezi Luis mmekufa wote)[/QUOTE]

Weee Kinyambiss acha tu,ni kujikita kwenye Ulinzi Shirikishi na watu ndio wanahimizwa hilo otherwise ukisubiri hawa jamaa waje wakuokoe kila wakati wanatukuta either umekufa au majeruhi wao kazi yao ni kuchukua maelezo.
 
RA bado yuko freshi pawn wake yupo nishati na madini, wizara zenu za shida sijui elimu sijui maji machafu kawaachia..yeye anataka raslimali zetu tuu.. Mi naogopa huyu nahodha ujambazi dar umekua hatari alafu anapewa mzanzibari, I dont know much in detail about this guy lakini kwakweli kama sio machachari itakuwa tabu (akileta mambo ya visiwani ati.. mnaokaa Mbezi Luis mmekufa wote)[/QUOTE]

Weee Kinyambiss acha tu,ni kujikita kwenye Ulinzi Shirikishi na watu ndio wanahimizwa hilo otherwise ukisubiri hawa jamaa waje wakuokoe kila wakati wanatukuta either umekufa au majeruhi wao kazi yao ni kuchukua maelezo.

Na kodi tuendelee kulipa au tunazihamishia kwenye ulinzi shirikishi pia?

I wish we knew power of our tax!!
 
Nyie mie mwenzenu mambo ya kutangazwa mawaziri wala hayaniingii akilini sina kazi na degree ya sheria njaa kali nina mawazo heri hao mawaziri watoto wao wana uhakika wa life.by the way hongera kikwete na familia yako
Juan, kama ni kweli, una degree ya sheria na hauna kazi, jihesabu una matatizo, au hiyo degree, ilipewa tuu, you didn't earn it, au uliokota toka unakokujua wewe, yaani chakula utafutiwe, upikiwe, upakuliwe, uwekewe mezani, sasa unataka hati kulishwa, au utafuniwe kabisa wewe ubaki kumeza?, off all profession uwe na sheria halafu huna kazi!, no hiyo yako itakuwa siyo ya sheria, labda umesoma chuo cha sheria miaka mitatu, ukapata lile karatasi linaloitwa degree ya sheria na ukalishika mkononi, joho ukavaa, lakini wewe binafsi kwenye sheria hauna kitu!.
 
Nyie mie mwenzenu mambo ya kutangazwa mawaziri wala hayaniingii akilini sina kazi na degree ya sheria njaa kali nina mawazo heri hao mawaziri watoto wao wana uhakika wa life.by the way hongera kikwete na familia yako
Juan sorry for previous post, kumbe new member, karibu!.
 
sasa magufuli kapewa Rungu Tena,

Wanabodi,

Hatimaye Baraza jipya la Mawaziri ndio lianza kutangazwa sasa live kupitia TBC!
Endelea kufuatilia...

UPDATES:


  • Wizara ya maji imeunganishwa na Kilimo - Itakuwa Wizara ya Kilimo na umwagiliaji!
  • Kazi ajira na vijana - kitengo cha vijana kimehamishiwa michezo na utamaduni
  • Uwezeshaji wa wananchi (Baraza la uwezeshaji) - Ilikuwa wizara ya fedha, imebidi kuipunguzia Hazina mzigo huu na kulielekeza Ofisi ya Waziri Mkuu
  • Waziri wa TAMISEMI atakuwa na manaibu wawili
  • Wizara ya Miundo Mbinu imepunguzwa, imegawanyika kuwa na Wizara ya Ujenzi (barabara na viwanja vya ndege) & Wizara ya Uchukuzi - Reli, bandari na usafiri wa majini
  • Magufuli atachukua wizara ya Ujenzi na msaidizi wake ni Mwakyembe
  • Sitta atakuwa waziri wa Wizara ya ushirikiano wa Afrika Mashariki
  • Membe ataendelea kuwa waziri wa mambo ya nchi za nje
  • Ngeleja ataendelea kubaki wizara ya Nishati na Madini
  • Wizara ya Mambo ya Ndani atakuwepo Nahodha akishirikiana na Kagasheki
  • Anna Tibaijuka atakuwa waziri wa Wizara ya Ardhi na Makazi
  • Hakuna jina la Januari Makamba wala Lowassa kama wengi walivyokuwa wakishuku

WIZARA NA MAWAZIRI WAKE:

baraza_Page_1.jpg

baraza_Page_2.jpg

baraza_Page_3.jpg
 
Last edited by a moderator:
Unamrejesha mlevi mahanga masa yote yukoo nbc club unatarajia nini
kidumu ccm
 
LUKUVI na cheti chake cha ualimu bado anaendelea kuwa waziri, tanzania nzuri sana.
 
Back
Top Bottom