Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

Baraza Jipya la Mawaziri hili hapa...

JK na CCM yake wametudharau vya kutosha,wametuona wa TZ ni wajinga wasio weza kufanya lolote hata watendewe chochote kile;JK anahisi TZ ni yao pekee yao!

Kwa nchi maskini kama hii BARAZA LA MAWAZIRI LENYE WATU 50 NI LA KAZI GANI ?As a nation;We have to do something(peacefully)to show him "we're not stupid as he think"!

Haki ya Mungu we have to act immediately to stop him;Kwa uchumi wetu huu ulivyo "Baraza la Kishetani kama hili la kazi gani"?!
 
Hiyo sababu aliyoitoa juu ya kupeleka vijana kwenue michezo na utamaduni....mie amenikwaza. Eti shughuli zet nyingi zinaendana na michezo na utamaduni..tumekaa kimichezo na kiutamaduni zaidi loh
eeh ndio

tunacheza sana sie... sijamuelewa hata mimi mkulu, ila kanifurahisha kwa kiasi fulani
 
Lowassa @ work ole medee viwanja arusha? Leo naibu wizara ya ardhi?
 
Mimi Nimekubaliana na kikwete kwa hawa

Mathayo David Msuya : Mifugo na Uvuvi
see his CV David Mathayo David - Wikipedia, the free encyclopedia hapa taaluma itamsaidia kuinua hali ya wafugaji



Membe :

Profesa Mnyaa
he is a technocrat in perspective of that post

Wizara ya ardhi, Nyumba na Makazi :
Prof Tibaijuka, this will bring her experiece from UN on the same

Ngereja
He did good job last term

Magufu + Makyembe
hakuna mikataba ya ovyo any more na hakuna uzembe wa makandarasi any more , Hapa safi saaaana

Maghembe
Anaenda kutumia taaluma yake sasa kule kilimo

Maji
Mwandosys did a good job last term


mimi hao tu ndio nimekubali
 
Tusubiri utendaji wao wa kazi. Wanaapishwa lini?

Katavi;

hakuna kusubiri kuona utendaji wao kwa BARAZA la kishetani kama hili,mojawapo ya nchi duniani inakuwa na Baraza la Mawaziri la watu 50?Huyu JK katudharau vya kutosha jamani,sasa tuseme basi!
 
Sophia Simba ?????????????????????????????? Sijui kwa nini huyu mama haachwi.
 
eeh ndio

tunacheza sana sie... sijamuelewa hata mimi mkulu, ila kanifurahisha kwa kiasi fulani

Naona atakuwa ana refer kwa wale BONGO FLAVA waliompigia kampeni kwenye Uchaguzi lol!!
 
JF inatisha!

Walio online sasa 2400+


Na wengine......
 
Ivi baraza lilopita lilikuwa na mawazili wa gapi na manaibu wake?
Idadi imeongezeka au imeshuka
Je hili ndilo barza la waadilifu,wachapakazi ambalo JK aliahidi?
 
Uteuzi si mbaya ila ni jambo moja lakini kudeliver ni jambo la lingine tusubiri tuone. Ila kwangu mie uteuzi huu si mbaya I think amekuwa more strategic na objective kapata ushauri mzuri. Sasa Je yeye mwenyewe atapunguza matanuzi ya kwenda nje kila kukicha kwa kodi zetu???
 
Jamani Mama Anne Kilango Jumanne Malecela kapangiwa wizara gani?
 
Uteuzi si mbaya ila ni jambo moja lakini kudeliver ni jambo la lingine tusubiri tuone. Ila kwangu mie uteuzi huu si mbaya I think amekuwa more strategic na objective kapata ushauri mzuri. Sasa Je yeye mwenyewe atapunguza matanuzi ya kwenda nje kila kukicha kwa kodi zetu???

Baada ya kumaliza kuwaapisha VASCO DA GAMA kama kawaida ataanza safari yake tena ya ku-explore dunia
 
Back
Top Bottom