BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Wakati wakristo mkiendelea kudhihaki madai ya haki ya waislamu jaribuni basi kutoa hoja na si vioja.
 
Hakuna kinachowaumiza roho sana hawa ndugu zetu zaidi ya kuona mashule ya juu, vyuo vya ufundi, vyuo vikuu vinaongezeka kwa kasi ya ajabu, wanajuwa ile 83/17 inayayuka bila fujo wala ugomvi, hapo sasa.
 
BAKWATA ndio tunayoitambua waislamu kama chombo chetu kikuu.. Hao wengine na wahuni tu kama UAMSHO, AL-SHABAAB, BOKO HARAM na AL-QAEDA.
- hivyo ww mleta mada umekosea kuleta hii thread kwa kuwa umetujumuisha na hao wahuni ktk kama vile sote tunapinga sensa. Mada yako ingekuwa ina mantiki tu endapo msimamo huo ungekuwa ni wa BAKWATA
 
Naomba nawaulize swali ndugu zangu waislamu ni kwa nini kila jambo linalohusu mambo yao huwa wanaishinikiza serilikali ilitekeleze? Kama hoja ni kwamba wakristo wametoa sensa yao ni kwa nini na wao wasihesabiane kivyao na kutoa idadi yao? What a big deal here? Kila mara ni mashinizo tu mara mahakama ya kadhi yaingizwe kwenye katiba na yaendeshwe na serikali kwani serikali hii ni ya kiislamu? Acheni hizo. Kwani mkiunda mahakama nyingi wenyewe na kuziendesha kwa mujibu wa taratibu zetu tatizo ni nini? Kwa nini serikali ihusike? Mbona wakristo wanataratibu zao za kuendesha mambo yao na serikali haiuhusiki??Acheni kuwahadaa wenzenu ili wasusie sensa kwa hoja ambazo hazina mashiko. Serikali haina haja ya kumuuliza mtu dini yake kwa sababu haiwatambui Watanzania kwa dini zao bali kwa Utanzania wao. Umeshahi kuona wapi serikali inapanga mipango ya maendeleo kwa kungalia dini ya mtu? Acheni hizo na jitokezeni ili muweze kuhesabiwa.
Swali hili lijibiwe na wanaoifahamu Qurani si maamuma,Kwani tunahitaji surat na aya za Kurani tukufu.Maana Mufti amewataadhalisha wafuasi wa dini kukiona cha moto kwa Allah kwa wale watakaokubali kuhesabiwa bila kuulizwa Kama ni wafuasi wa dini ya Islam. Inawezekana wameamriwa na mola wao kugomea sensa za makafiri na mapagani.Tupe aya
 
Swali hili lijibiwe na wanaoifahamu Qurani si maamuma,Kwani tunahitaji surat na aya za Kurani tukufu.Maana Mufti amewataadhalisha wafuasi wa dini kukiona cha moto kwa Allah kwa wale watakaokubali kuhesabiwa bila kuulizwa Kama ni wafuasi wa dini ya Islam. Inawezekana wameamriwa na mola wao kugomea sensa za makafiri na mapagani.Tupe aya

Miaka yote kuna wajanja wachache wanaowatumia wenzao kunufaika .....wanajuwa wakishachochea vurugu za kidini ..huwa Usalama unawaita wachache miongoni mwao unawapa fedha za kutuliza mambo.....unashangaa....Kimya...laiti waumini wangejuwa wanatumika kuwatafutia watu ulaji.....hoja hazina mshiko..
 
BAKWATA ndio tunayoitambua waislamu kama chombo chetu kikuu.. Hao wengine na wahuni tu kama UAMSHO, AL-SHABAAB, BOKO HARAM na AL-QAEDA.
- hivyo ww mleta mada umekosea kuleta hii thread kwa kuwa umetujumuisha na hao wahuni ktk kama vile sote tunapinga sensa. Mada yako ingekuwa ina mantiki tu endapo msimamo huo ungekuwa ni wa BAKWATA
Ni bakwata ndio waliotoa msimamo huo
 
Hakuna kinachowaumiza roho sana hawa ndugu zetu zaidi ya kuona mashule ya juu, vyuo vya ufundi, vyuo vikuu vinaongezeka kwa kasi ya ajabu, wanajuwa ile 83/17 inayayuka bila fujo wala ugomvi, hapo sasa.

loading...
 
Mwanzilishi wa mada! kama wale walio katika mamlaka ya kuongoza masuala ya Waislamu wamewaagiza Waislamu wasishiriki katika sensa, basi ni wajibu wa Waislamu kutoshiriki.
Quran 4:59 O you who believe! Obey Allah and obey the Messenger (Muhammad SAW), and those of you (Muslims) who are in authority....."
 
Mizani na kupunja ndio sensa?

Hivi unajuwa kwanini sensa hufanywa? Kwa kukujulisha kwa lugha nyepesi tu, sensa hufanywa ili kuwe na mizani (kipimo) cha kuwawezesha wafanya maamuzi wafanye maamuzi kiuadilifu.
 
Mwanzilishi wa mada! kama wale walio katika mamlaka ya kuongoza masuala ya Waislamu wamewaagiza Waislamu wasishiriki katika sensa, basi ni wajibu wa Waislamu kutoshiriki.
Quran 4:59 O you who believe! Obey Allah and obey the Messenger (Muhammad SAW), and those of you (Muslims) who are in authority....."

Umejibu ki'uanazuoni' hongera. Lakini suala la sensa ni halali au si halali, maana viongozi hao hupingana. Allah atahukumu kwa kufuata maagizo ya shehe gani
 
Hivi unajuwa kwanini sensa hufanywa? Kwa kukujulisha kwa lugha nyepesi tu, sensa hufanywa ili kuwe na mizani (kipimo) cha kuwawezesha wafanya maamuzi wafanye maamuzi kiuadilifu.

Mfanya maamuzi ni nani hapo serikali au bakwata, na ni maamuzi gani hasa
 
Ingekuwa vipi dunia isingekuwa na waislam, je kungekuwa na Alqaida na boko haramu, je tungeendelea kuwekeza mabilioni kwenye ulinzi wa amani? au ndiyo technologia ya siraha ingekuwa chini sana maana kusingekuwa na changamoto? je tungeendelea kuchekiwa tunapoingia ndani ya ndege? Najaribu tuu kutafakari.


hili ni kundi lililofeli na sumbufu tu...hawana priorities na hawajui ni nini wanataka maishani mwao..kama unabisha oa binti wa kiislam ndo utashangaa...
 
Safi wagome ili Tanzania iwe Christian by 100%. Hati hivyo senza di mbaya kule Zanzibar kwa wanadai kuwa waislamu ni 99%, ni uongo mtupu, tuna uhakika kuwa Wakristo ni 30% Zanzibar na ndio maana wanachoma makanisa
 
Mfanya maamuzi ni nani hapo serikali au bakwata, na ni maamuzi gani hasa

Maamuzi hufanywa kwa ngazi tofauti na watu tofauti na kwa nyadhifa zao tofauti, hata wewe una maamuzi yanayokuhusu kufanya binafsi, au huwa huna maamuzi yoyote?
 
Umejibu ki'uanazuoni' hongera. Lakini suala la sensa ni halali au si halali, maana viongozi hao hupingana. Allah atahukumu kwa kufuata maagizo ya shehe gani
Elezea zaidi kuhusu ni Sheikh gani na Sheikh gani wanapingana na ni kwa sababu gani wanapingana, lazima kila upande ututajie sababu zao za kupinga au kukubali ili tufikie kwenye hitimisho la uhakika..
Kama kweli kuna wanaopingana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom