Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Sawa upo huru,
1) uliupataje UHURU HUO baada ya kufuatilia mambo yao, huwa hawakuachii hivi hivi?
2) Kawaida yao hao ukigusa mambo yao wanajua kwenye ving'amuzi vyao na waweza kukushambulia umejizatiti vipi au kwa nini wewe hawakufuati? vinginevyo wanafaidika na mada zako
3) Kama una kinga ni ipi hiyo ambayo yaweza kuwa msaada kwa wengine?
Naomba nifafanulie maswali hayo hapo juu ili hata TUNAOkuhisi kivingine tukuelewe mana katika MADA ZAKO HUWA UNATOA KAFUNUNU flani ka KICHAWI.

Tukilejea kwenye mada ya uzi huu, maoni yangu ni kuwa kwenye maji wachawi husafiri pia kama ulivyosema mwenyewe kuwa kuna njia za kwenda kuzimu. Wakitaka kufika huko watatumia nini, lazima wapiti kwenye maji. Nchi kavu wanaanguka sana na ungo wanapopita sehemu zenye walokole mana nguvu za kichawi kwa walokole hazifui dafu. Baharini kama akipaa na ungo anakwenda tu. Mchawi hawezi kumwangusha mchawi mwenzake, kwani Marekani na ulaya wanafikaje, si lazima wavuke maji!!
Mshana Jr. nakukumbusha hili swali.
 
Huko ndio kuna kila kitu na hakuna uchawi wa kipuuzi kama huu wa ardhini wa kuua ndugu au kulala na ndugu ndio ufanikiwe japo kwa baadhi hufanya kolabo
Mkuu je wanadamu wanaotafuta utajili ni kwa namna gani wanaweza kufika kwenye uchawi wa chini ya maji?
 
Mkuu je wanadamu wanaotafuta utajili ni kwa namna gani wanaweza kufika kwenye uchawi wa chini ya maji?
Kila kitu kwenye ulimwengu kina madaraja na matabaka
 
Samahani unaweza kutujuza zaidi mkuu?
Kwamba kwenye familia kuna first born mpaka last
Kwenye utajiri hivyo hivyo
Kwenye uchawi hivyo hivyo
Kwenye uongozi hivyo hivyo
Nk nk
 
Kwamba kwenye familia kuna first born mpaka last
Kwenye utajiri hivyo hivyo
Kwenye uchawi hivyo hivyo
Kwenye uongozi hivyo hivyo
Nk nk
Hivi kwa nini wachawi hawatumii fursa kama kwenda kuiba benki, kujua namba za vocha na kuziweka ktk simu n.k
 
Hiyo kitu si mchezo kuna mzee wangu mmoja alikuwa akifanya kazi penye boat miaka hiyo ulikuwa ukipiga nae story unaweza usilale usiku kuna vitu vingine mtu akikwambia unaweza sema kamba.Kuna hii moja ya kuwa kuna majoka makubwa huwa yapo majini sasa kuna waqt hupazwa(yaani hunyanyuliwa juu na kupotea mawinguni)na anasema mkiwa hapo ufukweni mnasikia kitu kama minyororo inavuta kitu kizito kisha panakuwa na kawa wingu zito.
Je unaweza kulizungumzia hili?
Nimewahi kupigiwa hadithi kama hii kabisa na mtu mmoja na ilimtokea yeye mwenyewe kuona majoka makubwa na manene kama mbuyu yakifungwa mnyororo wa ajabu na kupandishwa kutoka mtoni hapa Moro na kupotelea angani!
 
Wanafanya sana hivyo ila haitangazwi kwakuwa loss au wizi hauonekani umetokeaje
Vile vile mabanker wakubwa ni wataalamu wa mambo hayo hivyo wanajua nini cha kufanya la sivyo biashara nyingi za mabenki zingekufa
 
Vile vile mabanker wakubwa ni wataalamu wa mambo hayo hivyo wanajua nini cha kufanya la sivyo biashara nyingi za mabenki zingekufa
Na loss kama hizi na za wazi pia wanajitahidi the most wasizitangaze ili wasipoteze trust kwa wateja wake
 
Pia hawa jamaa hata wakimpenda mwanamke si wanamvizia tu usiku wanamkula papuchi, au kumfanyia visa kidume yeyote na kumla mtandao pendwa
 
Mshana Jr kuna binamu yangu aliwahi kupote kishirikina zaidi ya mwaka na nusu na baadae kuonekana na kusema alikuwa Gamboshi..na kule kuna baadhi ya watu waliokufa zamani alikuwa nao...ilikuwa mwka 2003...sasa ana Maisha yake na anafamilia je akumuasili kisaikolojia...

Haya mambo yapoooo
 
Back
Top Bottom