Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Mshana Unazungumzia bermuda triangle? Pale sio majini au njia ya kuzimu. Watch documentary ya bermuda triangle kwenye youtube.
Vema ukasoma vema nilichoandika, kila kitu kila mitazamo zaidi ya mmoja
Bermuda triangle ina mtazamo wa kisayansi, lakini pia kwenye dunia ya giza kuna habari zake tena nyingi tu na ukija hata kiimani pia
 
Nimesema nitakuja na post kamili lakini pia naomba uniambie wewe asili yako ni wapi au ninini?
Ningependa na mimi hio mada, maana kwa elimu ya kiMungu niliofundishwa shetani hapo awali alikua asili yake mbinguni akiwa ni malaika mkuu kwenye kitengo alichokabidhiwa lakini akaasi na baada mapigano alitupwa kuzimu kuwe makao yake milele, ninachojiuliza kwanini asibakie huko huko kuliko stahili yake nakuja kutu taabisha sisi ambao hatuna ugomvi nae.
Mimi kwa mafundisho hayo hayo ya Mungu asili yangu ni kwa Mungu na hapa nipo kwa kutaka yeye.
 
Kisa kilitokea UK(ukerewe)wamefika katikati ya ziwa bimkubwa mmoja anawaambia jamani nimefika watu wa kachanganyikiwa ikabidi washushe nanga na kuanza kushusha mzigo wake tuweke wapi?anawaambia tupeni tu hapa mzigo ulipoisha jamaa wakaondoka zao.Haya mambo kama hadithi but yanatokea kwenye ulimwengu huu.
Kaka haya mambo yapo, yapo sana tu.
Watu wanamuona Mshana jr mzushi, lakini ukikaa na waliofanya kazi ya uvuvi kwa miaka mingi huwa wanatoa story mambo wanayokumbana nayo Baharini mpaka unaweza kuona Kama hadithi vile.
Kwa mfano; kwenye miaka ya mwanzoni mwa 1990 au kati kati ya 1990 kuja 2000,niliwahi kusoma Kwenye gazeti la Majira Mwandishi alieponea chupu chupu pamoja na wengine kufa kwenye Meli ya uvuvi.
Mwandishi anasema Safari yao ilianzia Mafia, lakini siku hiyo ilikuwa sio siku ya uvuvi, Samaki walikuwa nao Tayari kwenye Meli, washamaliza kuvua wanarudi Dsm.
Mle ndani ya Meli kulikuwa na wachina 2 ambao ndio walikuwa wamiliki, na wafanyakazi wa ki-TZ idadi yao sikumbuki.
Mwandishi anasema Safari ilienda vizuri tu, kuna sehemu walifika wale wafanyakazi wakamwambia (Mwandishi) ile sehemu ina kina kirefu sana cha maji na ni eneo lenye Samaki wengi lakini ni kipande chenye mauza uza sana.
Kwa mujibu wa Mwandishi muda huo wanapita eneo hilo ilikuwa jioni kabisa.
Ghafla wakaona kiwingu, yaani maji yalikuwa yamefunikwa na ukungu dk chache baadae Mwandishi anasema zikaja dhoruba za kutisha, dk chache baadae ule ukungu ukatoweka.
Ile sehemu ambayo kulikuwa kumefunikwa na ukungu, ulipotoweka wakawa wanaiona Meli Inazama Mwandishi hakujua Kama ya uvuvi au vipi.
Baadae hali ilipokuwa mbaya mmoja ya wale wachina alikuwa kavaa mkufu, akauvua akautupa Baharini, kwenye Meli mle kulikuwa na Mbuzi, akaenda akachukua mmoja akamtupa Baharini pia, halafu akarudi ndani ya Meli, baada ya yule mchina kufanya vile dhoruba ikaanza kupungua nguvu taratibu, na ile Meli waliyokuwa wakiiona ikizama ikapotea Machoni mwao.
Mwandishi nakumbuka alisema lilikuwa tukio la kutisha ambalo kifo kilikuwa nje nje.
Mpaka leo nikijumlisha matukio ya baadhi niliyokuwa nahadithiwa na wazee wavuvi, na lile la yule Mwandishi, nikisikia kuhusu mauza uza ya Baharini huwa sipingi.
 
Ningependa na mimi hio mada, maana kwa elimu ya kiMungu niliofundishwa shetani hapo awali alikua asili yake mbinguni akiwa ni malaika mkuu kwenye kitengo alichokabidhiwa lakini akaasi na baada mapigano alitupwa kuzimu kuwe makao yake milele, ninachojiuliza kwanini asibakie huko huko kuliko stahili yake nakuja kutu taabisha sisi ambao hatuna ugomvi nae.
Mimi kwa mafundisho hayo hayo ya Mungu asili yangu ni kwa Mungu na hapa nipo kwa kutaka yeye.
Umejijibu vizuri sana kuhusu asili ya shetani sasa ni kwanini asibakie huko huko kuzimu? Tukiachana na kuzimu ni wapi ni hivi; biashara bila wateja sio biashara hata kwenye nyumba za ibada na popote pale unahitaji watu kwahiyo na shetani naye anawahitaji watu kutimiza malengo yake ndio maana anakuja huku
 
Mshana Jr naomba kujua we ni mnajimu. Na je naweza kukuuliza maswali binafsi kwenye Simu.
 
Mshana Jr naomba kujua we ni mnajimu. Na je naweza kukuuliza maswali binafsi kwenye Simu.
Hapana mimi si mnajimu, unaweza tu kuniuliza ila kwa simu itakuwa vigumu kwakuwa niko nje ya Bongo ila next week takuwa huko tutawasiliana
 
Kuna Kipindi kinaitwa "Paranormal witness", walikuwa wanaonyesha jinsi baadhi ya mizimu/mashetani yanavyowasumbua baadhi ya watu kwenye nyumba walizo hamia. Kali ya zote ni pale mama mwenye nyumba alivyo report kwamba anaona vitu vya ajabu ajabu nyumbani kwake ,mara vyombo vinavunjwa, etc. Sasa waandishi wa habari wakaja na kamera zao kucheki na kurecord. Lile li mzimu liliwa attack live aisee. Hichi kipindi kilikuwaga kina onyeshwa na Quest TV hapa UK. Na issue hizo zilikuwa zinatokea US nadhani hata youtube wana upload story
 
Mh! huu ulimwengu una mengi! na ya kustaajabisha! sana, ukisoma utadhani movie but usiombe ukutwe katika baadhi ya hizi situation! utatamani ardhi ipasuke! yaliyonipata gambosh au gambosi kama waitavyo wasukuma, ni zaidi ya sinema moja ya kutisha, nikipata chance nitakuja RFA MWANZA KWENYE KIPINDI CHA SITOSAHAU. tuombeane uzima.
 
Mh! huu ulimwengu una mengi! na ya kustaajabisha! sana, ukisoma utadhani movie but usiombe ukutwe katika baadhi ya hizi situation! utatamani ardhi ipasuke! yaliyonipata gambosh au gambosi kama waitavyo wasukuma, ni zaidi ya sinema moja ya kutisha, nikipata chance nitakuja RFA MWANZA KWENYE KIPINDI CHA SITOSAHAU. tuombeane uzima.
tusimulie ilivyokua kwa ufupi #ungaUnga
 
tusimulie ilivyokua kwa ufupi #ungaUnga


Vuta subra tetee, hii makitu au ushuhuda huwa kuna hali fulani inanitokea kama hofu na mashaka ninapoisimulia, inshallah mungu akijaalia usiku nikipata kikombe cha babu, ntaiweka hapa, kuna ulimwengu mwingine kabisa! Ndani ya huu tuliopo!.
 
Kuna njia kuu tatu zinazotumiwa na mwanadamu kwa ajili ya usafiri yani kutoa sehemu moja mpaka nyingine nazo ni maji anga na ardhi ...lakini kwa mchawi ni mbili anga na ardhi , majini wengi wanaikwepa na kuiogopa hasa na wale wachache wanaitumia ni mpaka wapate kibali cha ufalme wa majini
Mchawi atatumia ungo-hii ni advanced tech ya usafiri na inajumuisha mambo mengi ila ni salama na ni ya haraka zaidi kama ulivyo usafiri wa ndege za kawaida pia ni usafiri wa masafa marefu
Usafiri mwingine ni wa ardhini huu hauna hatari nyingi na gharama pia ni ndogo , chombo chake kwa sehemu kubwa ni Mnyama fisi, tatizo moja la huu usafiri ni inland routes tena za masafa mafupi na wachawi daraja la chini
Lakini ni mara ngapi umeshasikia usafiri wa wachawi baharini? Ni aghalabu kusikia hii kitu hata kutumia mazao bahari kama makombe na samaki kwenye shughuli za kiganga ni mara chache mno
Sababu moja kuu ni kwamba maji ndio yanayotajwa la dunia robo tatu ya uso wa dunia ni maji na hata mwili wako pia, kwahiyo ufalme wa maji kwa maana ya majini ndio ufalme wa giza wenye nguvu zaidi na sophisticated zaidi kiasi kwamba ufalme wa giza wa ardhini unapwaya na kugwaya kwa ufalme wa maji
Ndio maana huwezi kusikia hata siku moja eti mchawi kaanguka baharini au kuna chombo kinachotumiwa na wachawi kusafiria baharini
Mshana Jr. Lakini wakerewe. Wakara na wajita wanatumia mamba ambao hupita majini huku wamempanda mgongoni kama bodaboda.
 
Mshana Jr. Lakini wakerewe. Wakara na wajita wanatumia mamba ambao hupita majini huku wamempanda mgongoni kama bodaboda.
Lile ni ziwa sio bahari halafu wafanyao hivyo wamefanya kolabo kwanza
 
Vuta subra tetee, hii makitu au ushuhuda huwa kuna hali fulani inanitokea kama hofu na mashaka ninapoisimulia, inshallah mungu akijaalia usiku nikipata kikombe cha babu, ntaiweka hapa, kuna ulimwengu mwingine kabisa! Ndani ya huu tuliopo!.
Hahahaa haaha.
pole saana..ndio adventures hizo najua mbali na hofu uipatayo kuna somo kubwa umejifunza. #UngaUnga
 
mshana ,mi nataka mwal.anifundishe jinsi ya kusafiri na ungo ili nitembeelee nchi mbali mbali
 
nasikia kutoka Tz mpaka USA kwa ungo ni nusu saa! kuna ukweli wowote kuhusiana na hili-kama ndivyo hii technologia ni kubwa inazidi hata usafiri wa ndege
 
Duh... Leo jumapili jamani... Mshana anzisha vitu Kama hivi juma3 Bana.. Bora tungepiga story za Magari au Gest zetu zile.
 
Nungwi kuna mkondo unaofanana na wa Bermuda hizo ni njia za kuelekea kuzimu kwenye ufalme wa giza
Khaaaaa!! Kwani Bermuda triangle ni mambo ya kichawi?!! Pale zinakutana bahari kuu na ndio maana kunakuwa na force ya ajabu wala hakuna cha uchawi hapo,hizo ni hadithi za zamani sana!
 
Back
Top Bottom