Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

hakuna siku umetema Pumba kama leo!! Nimekupiga viswali kutokana na mada yako wewe mwenyewe lakini vimekuchanganya,badala ya kujibu umetafuta sababu za kukwepa!!

Listen,I am in competition with no one,i run my own race,i have no desire to play the game of being better than anyone,in any way,shape or form,i just aim to improve,to be better than i was before,that's me and i'm free.
hapana...
wewe lengo lako ni kupinga sio kujua...
kuna tofauti kubwa sana kati ya kuuliza swali kwa lengo la kupata kuelewa mada husika na kuuliza swali kwa lengo la kupinga...
anavyokujibu bwana mshana ni sahihi kabisa...
kama una lengo la kupingana na mawazo ya mshana,anzisha thread yako ambayo itaonesha upotoshaji wa mshana jr...
sio kuleta maswali ya kitoto kwenye thread ya mwenzio..!
 
mshana jr inasemekana wachawi na mapepo yanawaingia kiurahisi sana wanawake huku wanaume wakiogopwa hasa na mapepo kwa kiasi fulani, je kuna ukweli katika hili? Kama jibu ni ndio, je kwa nini inakua hivyo?
 
mshana jr inasemekana wachawi na mapepo yanawaingia kiurahisi sana wanawake huku wanaume wakiogopwa hasa na mapepo kwa kiasi fulani, je kuna ukweli katika hili? Kama jibu ni ndio, je kwa nini inakua hivyo?
Mwanamke ni zao la mwanaume halafu shetani aliingia kwa mwanamke kupitia kwa mwanamke, rejea habari za eden, Eva nyoka na tunda la mti wa kati
 
mshana jr inasemekana wachawi na mapepo yanawaingia kiurahisi sana wanawake huku wanaume wakiogopwa hasa na mapepo kwa kiasi fulani, je kuna ukweli katika hili? Kama jibu ni ndio, je kwa nini inakua hivyo?
Heshima kuu kwa mama zetu Natanguliza kuomba radhi kwa michoro hii nia ni kutoa ufafanuzi
1454431027711.jpg
 
Mkuu watu mwaka huu umeanza nimesema sitomkwaza au kumtukana mtu!ila faiza yeye anajifanya huko juu sjui au ndiyo Ana mawazo na maumuzi mazuri kuliko mtu mwana jf yyte humu
safi sana kaka...
tusi vs hekima
 
Mkuu watu mwaka huu umeanza nimesema sitomkwaza au kumtukana mtu!ila faiza yeye anajifanya huko juu sjui au ndiyo Ana mawazo na maumuzi mazuri kuliko mtu mwana jf yyte humu
safi sana kaka...
tusi vs hekima
 
Mwambie hivi, hata wao pia wapo waliosoma international law, hasa kuheshimu mipaka ya mataifa mengine
Ha ha haaaa nimecheka sana mkuu, hakuna beligerent groups kwenye uchawi? Maana hawa kwenye siasa huwa hawajali kabisa international law wala humanitarian things
 
Back
Top Bottom