The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 38,614
- 119,886
huna jipya mpuuzi wewe umeanza na copy paste!! Stupid ni wewe sema hujajitambua tu
huna jipya mpuuzi wewe umeanza na copy paste!! Stupid ni wewe sema hujajitambua tu
Wewe umeshakuwa brain washed na huyo Mungu mtu wako,so unajitahidi kum cover bila hata kujitafakari unachokiongea!!M
Bona faiza anapinga kishikaji tu lakini mshikaji anatafuta wa kumuunga mkono kabisa.na kupanik anapanic.wengine wanasema uchawi hakuna lakini wanatuaminisha kwamba likud anaujua kuliko fulani.tunatakiwa kupinga lakini sio kibifubifu.
Umechelewa sana kutuma hiyo quote! Umesha ropoka utumbo hapa kisha ukaenda ku quote pumba kwenye Post zangu,tena zingine zina zaidi ya 2 years ndio una comment leo! Tena huko nikakupotezea kwa kukudharau tu wala sikukujibu! Acha kutapatapa wewe Kiumbe.
M
Bona faiza anapinga kishikaji tu lakini mshikaji anatafuta wa kumuunga mkono kabisa.na kupanik anapanic.wengine wanasema uchawi hakuna lakini wanatuaminisha kwamba likud anaujua kuliko fulani.tunatakiwa kupinga lakini sio kibifubifu.
Dizaini me ckuelewii hata dhumuni lako maana unaowapinga na unaotaka kuwakomboa wote hawakuungi mkono lakini bado umekomaa tu adi unatukana wakati watu walikua wanachangia mada mdogo mdogo na kistaharabu mno.palikua panaleta raha sna.ila mzee umetia shuzi kali unataka kuleta machfuko.pliz dnt be too much bro.just leave us alone.tunaelewn vizuri tu tena sna.kila mtu atayashika na kuyaacha kwa uwelew wake.huna haja ya kutuonyesha nani mjinga na mwerevu.humu wote tu watu wazima.Umechelewa sana kutuma hiyo quote! Umesha ropoka utumbo hapa kisha ukaenda ku quote pumba kwenye Post zangu,tena zingine zina zaidi ya 2 years ndio una comment leo! Tena huko nikakupotezea kwa kukudharau tu wala sikukujibu! Acha kutapatapa wewe Kiumbe.
Hivi huyo unaemtetea hapa huoni matusi na lugha chafu anazotumia? Au wewe unaangalia upande mmoja tu? Huyo jamaa yako kanitukania mpaka mama yangu! Ukimuuliza atajifanya kasahau,mwambie abadilike,ukianzisha mada maana yake unataka ijadiliwe ama sivyo usianzishe mada,ukikashifu watu usifikiri nao hawajui kukashifu! Ukiheshimu watu utaheshimika tu.Dizaini me ckuelewii hata dhumuni lako maana unaowapinga na unaotaka kuwakomboa wote hawakuungi mkono lakini bado umekomaa tu adi unatukana wakati watu walikua wanachangia mada mdogo mdogo na kistaharabu mno.palikua panaleta raha sna.ila mzee umetia shuzi kali unataka kuleta machfuko.pliz dnt be too much bro.just leave us alone.tunaelewn vizuri tu tena sna.kila mtu atayashika na kuyaacha kwa uwelew wake.huna haja ya kutuonyesha nani mjinga na mwerevu.humu wote tu watu wazima.
Sawa mkuu. Naamini ntakipata hapa nilipo.Usinisahau tafadhali
Dah!! Umeongea kistaarabu sana mkuu, Kama mtu wa kuelewa naamini kutakuwa hakuna tena malumbano.Dizaini me ckuelewii hata dhumuni lako maana unaowapinga na unaotaka kuwakomboa wote hawakuungi mkono lakini bado umekomaa tu adi unatukana wakati watu walikua wanachangia mada mdogo mdogo na kistaharabu mno.palikua panaleta raha sna.ila mzee umetia shuzi kali unataka kuleta machfuko.pliz dnt be too much bro.just leave us alone.tunaelewn vizuri tu tena sna.kila mtu atayashika na kuyaacha kwa uwelew wake.huna haja ya kutuonyesha nani mjinga na mwerevu.humu wote tu watu wazima.
Nungwi kuna mkondo unaofanana na wa Bermuda hizo ni njia za kuelekea kuzimu kwenye ufalme wa giza
Mshana Jr!unataka kusema wachawi hawawezi kuvuka atlantik ocean au Indian ocean etc
Hii ndio right way yangu mkuu,huku kwa uchawi kwangu babaake
Ni bora mungu mtu aonekaye kuliko mungu wa kufikirika ambaye ameumba taifa moja tu tukufu.israelWewe umeshakuwa brain washed na huyo Mungu mtu wako,so unajitahidi kum cover bila hata kujitafakari unachokiongea!!
Ukiona MTU anapinga uchawi kuna mambo matatu...aidha ni mtoto bado ananyonya hajakutana na kurogwa...au yeye ni mchawi anakasirika..mambo yao yanawekwa wazi hapa au...Tayari amesharogwa sema hajajuaM
Bona faiza anapinga kishikaji tu lakini mshikaji anatafuta wa kumuunga mkono kabisa.na kupanik anapanic.wengine wanasema uchawi hakuna lakini wanatuaminisha kwamba likud anaujua kuliko fulani.tunatakiwa kupinga lakini sio kibifubifu.
Ndugu mnajuana na Mshana Jr huko kitaa nini maana naona umevurugwa kwelikweli kama Bifu za mtaani malizeni huko...wee mpinge jamaa kwa HOJA utaeweleweka wala huhitaji kutumia Msuli wa maneno...Wewe umeshakuwa brain washed na huyo Mungu mtu wako,so unajitahidi kum cover bila hata kujitafakari unachokiongea!!
Asante ndugu nawewe kumbe umeshtukia.....mshana Jr, inaonekana umegusa maslahi ya baadhi ya watu hapa, sasa wenyewe hawapendi hivyo ujue
Indeed, by the way you bark in this thread it clearly shows how imbecile you are.