doh! yana formula tena mkuu?Wapo watu wanayatumia ila formula yake siifahamu
ukifanikiwa kujua siku yoyote nifahamishe mkuu hata kwa pm, haya maji me nina access nayo daily naishiaga kuogelea tu, kiuhalisia ni maji ya maajabu maana yanatakatisha mnoNdio kama ilivyo tu kwenye dawa yoyote hata panadol utaambiwa kutwa mara 3
Dah.. Siyo utani kiongozi ila tumemuwekea kikao cha kumshugulikia. Kikao bado kina endelea 😉🙂🙂cariha said:Wachawi wakubwa naona wakiona nyuzi za mshana Jr wanapaniki
Ok wanasema yaendayo(maji kupwa) sio mazuri bali yale yajayo(maji kujaa) kwakuwa yametakasikaukifanikiwa kujua siku yoyote nifahamishe mkuu hata kwa pm, haya maji me nina access nayo daily naishiaga kuogelea tu, kiuhalisia ni maji ya maajabu maana yanatakatisha mno
KENZY nilishawahi kulijibu hili siku za nyuma kwenye nyuzi nyingine pengine hukuona
Ni kwamba niliishi kusoma na kupractice mambo ya kiroho kwa miaka isiyopungua 20.[ Umeoa Mr?je mkeo na familia wanajua habar hii?Kama wanajua..hawakuogopi kweli???
Jichawi wewe ni Mganga wa kienyeji??Mh! Hapo sio mchezo
Wee kaka/Dada Jichawi....kwa nn umeamua kujiita jina hilo??Mbona kama nakuogopa hivi...ha ha haWapo majini wanaoishi baharini na wanaoishi nchi kavu na wanaoishi nchi kavu mara nyingi ni katika miti, milima, mabonde nk.
Na pia wapo wanaoishi katika mazingira yetu kama vile mashule, nyumba, nk.
KWA NINI WANAISHI MAZINGIRA YETU?
Wakati mwengine inatubidi kukata miti au kusafisha pori na kufanya makazi hivyo kama kulikuwa ni makazi yao hubaki kutuandama, na pia wakati mwengine hukaa ktk maeneo yetu sababu ya maagano ya zindiko nk
Kuna tusi la kikwenu hapo?
Antananarivo.
hulali??Aaamen....!
duuu me nmeshtuka tu maana nliona choo kwenye ndoto nikajua kamtego haka.faster nikafumbua jicho.Ndio narudi najiandaa kulala sasa vipi wewe?