Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Bahari ni kiboko ya usafiri wa wachawi

Kuna usemi Kuwa baadhi ya wavuvi ambao ni wanachama wa uchawi wa baharini huwa na mafanikio makubwa kila waendapo kuvua samaki huwa lazima wafanikiwe pia baadhi ya samaki hukutwa wakiwa na Vito matumboni mwao kama dhahabu ruby na almas sijui hilo lina ukweli?
Hii ni kweli kabisa lakini wanaishi kwa masharti mengi huku wakichaguliwa hata wanawake wa kuoa
 
Usilazimishe kujibiwa siwezi kujibu upuuzi, bado ninachokwambia ni kile kile you are too low to me! At least you should clearly know it....na huu ukweli hautakaa ubadilike
Usijaribu kupambana na mimi hutaniweza kwakuwa u mwepesi mno!unakumbuka nilikuambiaje? You are shallow minded. ..hili si kosa lako ni makuzi na inferiority complex imekuharibu
Nimekupa changamoto uje na constructive criticism bado unashindwa na kubaki kwenye malumbano most likely your life is miserable! Ungekuwa unaishi social happy life usingekuwa na fikra zilizokunjamana
Niliweka dau la laki 5 unionyeshe hiyo ID yangu nyingine umeshindwa! Pal you know this is stupidity n too low for someone claiming to be clever king? Msijipe majina makubwa msiyoendana nayo...
Maneno yako ni symptoms ya frustration na wivu ambao hauna jinsi ya kuuficha,possession of failure,eti unajilinganisha na post zangu!! Au ndio unajisifia ile post uliyoileta ya "Tabia za Kuku?" Hahahaaaa! Hapo ulibadili gia kidogo kutoka mipost ya kishirikina hata hivyo ulipigwa maswali mpaka ukawa mpole!

Unapoleta mada kuwa neutral kujibu hoja na uache hizo Personal attack,kumu attack mtu na kutoka nje ya mada ni dalili ya kushindwa,acha dharau acha kutukana watu usio wajua,acha kujifanya Much know,acha kutoa vitisho vya kitoto kwa mtu usiyemjua,halafu mtu mwenye akili huwa hajisifu hata siku moja! Narudia tena acha kudharau mtu usiyemjua!
 
Maneno yako ni symptoms ya frustration na wivu ambao hauna jinsi ya kuuficha,possession of failure,eti unajilinganisha na post zangu!! Au ndio unajisifia ile post uliyoileta ya "Tabia za Kuku?" Hahahaaaa! Hapo ulibadili gia kidogo kutoka mipost ya kishirikina hata hivyo ulipigwa maswali mpaka ukawa mpole!

Unapoleta mada kuwa neutral kujibu hoja na uache hizo Personal attack,kumu attack mtu na kutoka nje ya mada ni dalili ya kushindwa,acha dharau acha kutukana watu usio wajua,acha kujifanya Much know,acha kutoa vitisho vya kitoto kwa mtu usiyemjua,halafu mtu mwenye akili huwa hajisifu hata siku moja! Narudia tena acha kudharau mtu usiyemjua!
Nafikiri dawa imekuingia Chapa lapa sasa...preach what you practice pal...sifa ni kusifiwa sijawahi kujisifia wala kuingilia post ya mtu na kuanza kuleta ujuaji na dharau kama wewe
Naheshimu post za watu na muda na mb aliotumia kuandaa kwahiyo hata nikikosoa nafanya positively na ninapokosea ni mwepesi wa kuomba radhi iga tabia hii uone utakavyoishi vizuri ndani na nje ya JF
 
Mshana....je mizimu inaeza kumzuia mtu uzazi..???.yaani asiweze kuzaa je waganga Wa kienyeji uchangia vipi kufanikisha kwa MTU kupata mtoto.
 
Mshana....je mizimu inaeza kumzuia mtu uzazi..???.yaani asiweze kuzaa je waganga Wa kienyeji uchangia vipi kufanikisha kwa MTU kupata mtoto.
Ingawa umemuuliza Mshana....Mizimu inaweza kuzuia uzazi inategemea maagano yaliyowekwa....Mganga wa Kienyeji hana uwezo wakumpa MTU mtoto anachofanya ni Kuomba kwa miungu yake ndio maana mtt wahivyo akipatikana huwa na mashart sana na maisha ya huyo mtoto yanakuwa ya mahangaiko mengi
 
Mshana....je mizimu inaeza kumzuia mtu uzazi..???.yaani asiweze kuzaa je waganga Wa kienyeji uchangia vipi kufanikisha kwa MTU kupata mtoto.
Mizimu ya mababu ina nguvu hasa kama ulishirikishwa katika viapo vyao
Usijaribu hata siku moja kutafuta mtoto kupitia mganga wa kienyeji kama hatakutapeli utabeba mimba ya shetani
 
Kuna njia kuu tatu zinazotumiwa na mwanadamu kwa ajili ya usafiri yani kutoa sehemu moja mpaka nyingine nazo ni maji anga na ardhi ...lakini kwa mchawi ni mbili anga na ardhi , majini wengi wanaikwepa na kuiogopa hasa na wale wachache wanaitumia ni mpaka wapate kibali cha ufalme wa majini
Mchawi atatumia ungo-hii ni advanced tech ya usafiri na inajumuisha mambo mengi ila ni salama na ni ya haraka zaidi kama ulivyo usafiri wa ndege za kawaida pia ni usafiri wa masafa marefu
Usafiri mwingine ni wa ardhini huu hauna hatari nyingi na gharama pia ni ndogo , chombo chake kwa sehemu kubwa ni Mnyama fisi, tatizo moja la huu usafiri ni inland routes tena za masafa mafupi na wachawi daraja la chini
Lakini ni mara ngapi umeshasikia usafiri wa wachawi baharini? Ni aghalabu kusikia hii kitu hata kutumia mazao bahari kama makombe na samaki kwenye shughuli za kiganga ni mara chache mno
Sababu moja kuu ni kwamba maji ndio yanayotajwa la dunia robo tatu ya uso wa dunia ni maji na hata mwili wako pia, kwahiyo ufalme wa maji kwa maana ya majini ndio ufalme wa giza wenye nguvu zaidi na sophisticated zaidi kiasi kwamba ufalme wa giza wa ardhini unapwaya na kugwaya kwa ufalme wa maji
Ndio maana huwezi kusikia hata siku moja eti mchawi kaanguka baharini au kuna chombo kinachotumiwa na wachawi kusafiria baharini
Kwani na wee ni mcwawi au? kama sio ulijuaje?
 
Nafikiri dawa imekuingia Chapa lapa sasa...preach what you practice pal...sifa ni kusifiwa sijawahi kujisifia wala kuingilia post ya mtu na kuanza kuleta ujuaji na dharau kama wewe
Naheshimu post za watu na muda na mb aliotumia kuandaa kwahiyo hata nikikosoa nafanya positively na ninapokosea ni mwepesi wa kuomba radhi iga tabia hii uone utakavyoishi vizuri ndani na nje ya JF
huna lolote wewe endelea kuwaongopea wasiojua ila ujue kuna watu wanakusoma na kukutizama tu jinsi unavyohangaika!! Tatizo memory capasity yako too low! Mara ujisifu mara useme huwa hujisifu! Unahangaika tu kama Samaki aliyetolewa Majini na kuwekwa nchi kavu..Ukitaka kuiona jf chungu endelea na dharau zako za kitoto and time will tell.
 
napenda sana mada zako nafikiri umegundua jinsi watu walivyo na maswali mengi sana ya kukuuliza yaana wanataka kujua zaidi upo vizuri
 
huna lolote wewe endelea kuwaongopea wasiojua ila ujue kuna watu wanakusoma na kukutizama tu jinsi unavyohangaika!! Tatizo memory capasity yako too low! Mara ujisifu mara useme huwa hujisifu! Unahangaika tu kama Samaki aliyetolewa Majini na kuwekwa nchi kavu..Ukitaka kuiona jf chungu endelea na dharau zako za kitoto and time will tell.
Nigga enough is enough pack n go you are just nobody to me! nothing down to heel! to hell with your silly childish threats...am real tired with this stupid endless yelling
If your upstairs is smart enough you better quite now otherwise karibu uendelee
 
Ila kuna pasua kichwa wachache wasiojitambua ni shida tupu
Mshana nina swali ;
Hivi kwanini kwenye mashule hasa boarding schools huwa wanafunzi wanakua na mashetani / majini? Sina hakika huwa wanayo kweli au huwa wana act au ni tatizo la kisaikolojia tu.

Unakuta Kuna wanafunzi wanapandisha, wengine wanazimia, au kukiwa na maombi wanaanguka na kadhalika.

Jambo la kushangaza ni kwamba, hawa wenye mashetani wakishakua au wakimaliza shule husikii tena mambo hayo......

Shida ni nini? Maana naona kama wana act au ni saikolojia.
 
Mshana nina swali ;
Hivi kwanini kwenye mashule hasa boarding schools huwa wanafunzi wanakua na mashetani / majini? Sina hakika huwa wanayo kweli au huwa wana act au ni tatizo la kisaikolojia tu.

Unakuta Kuna wanafunzi wanapandisha, wengine wanazimia, au kukiwa na maombi wanaanguka na kadhalika.

Jambo la kushangaza ni kwamba, hawa wenye mashetani wakishakua au wakimaliza shule husikii tena mambo hayo......

Shida ni nini? Maana naona kama wana act au ni saikolojia.
Hapa kuna speculations nyingi
-kuna mass hallucinations
-kuchezewa na wanga mara nyingi wenyeji wa hilo eneo
-hysteria kwa watoto wa kike
Na hata eneo/ardhi yenyewe huwa ni tatizo hasa inapokusanya nguvu/roho tofauti kwa wakati mmoja
 
mtu unaambiwa lete facts zako unabaki..hizo porojo ..haya basi za mshana jr ni porojo lete zako CleverKING ambazo ni facts tunasubiri hatuzioni, mara oooh una attack mtu , mbona wewe una muattack yeye!!! au hilo hulioni!!! embu fanya kutupia ushahidi wako kwamba jamaa anapiga mboyoyo tuchuje
Scroll up uone alivyokwepa kujibu maswali yangu ya msingi,au na wewe ndio wale wanaompigia Debe ili kuvutia "Customer?" Naona umekuja na kuegemea upande mmoja!!
 
Nigga enough is enough pack n go you are just nobody to me! nothing down to heel! to hell with your silly childish threats...am real tired with this stupid endless yelling
If your upstairs is smart enough you win quite now otherwise karibu uendelee
Unajua maana ya Nigga? Au ndio movie za Hollywood zinakufanya u copy paste? When you are lost, speed is useless,Tafakari
 
Scroll up uone alivyokwepa kujibu maswali yangu ya msingi,au na wewe ndio wale wanaompigia Debe ili kuvutia "Customer?" Naona umekuja na kuegemea upande mmoja!!
we jamaa utakuwa na shida aseee.... ushakuta comment yangu zaidi ya hii uliyojibu!!!! mbona unawahi kuhukumu kuwa niko upande flani!!! nimesoma maelezo ya huyu na yako toka mwanzo wa uzi mpaka hapo nilipoona wewe binafsi haujaleta facts mezani ndio nikaomba facts zako ni zipi... !!! still bado ur attacking a person .... nikuache tu kaka/dada ..... inaelekea unakitu cha kuuliza ila hujui kama ni pumba au mchele....
 
Back
Top Bottom