Baba yangu ananifukuza nyumbani baada ya kushinda kesi

Baba yangu ananifukuza nyumbani baada ya kushinda kesi

kikoozi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Posts
2,175
Reaction score
3,221
Habaini ndugu zangu, Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 42, kama mnakumbuka nilileta mkasa ulio nitokea mwezi ulio pita kuhusu mzee wangu baada ya kuuza nyumba yake kwa shilingi milion 165 amegoma kabisa kunipa mgao mimi mtoto wake, baada ya kugoma nikafata utaratibu wa kisheria kumfikisha kwenye vyombo vya kisheria, nilianzia kwenye ofisi ya mtaa (walininyima haki yangu baadae nilikuja kugundua ofisi ya mtaa wanashirikiana na baba kutaka kunizurumu haki yangu kama mtoto),

Nikapanda mpaka ngazi ya kata (uko nako sikupata haki yangu kama mtoto), nikapanda moja kwa moja mahakamani (uko nako sijapata haki yangu) na maamuzi ya mahakama yalitoka siku ya jana 04.02.2022, baada ya uamuzi kutolewa mahakamani cha kushangaza wakati narudi nyumbani (mimi nilipanda usafiri wa daladala kivyangu) nilipofika nyumbani nashangaa kukuta nguo zangu zimetolewa nje kwenye begi langu na kikaratasi kimewekwa chini kimeanikwa kama kinavyo someka hapo

Wakuu huyu baba angu kila ngazi nahisi anaonga ili ashinde kesi kwa kuwa yeye ana pesa, nataka kufanya juu chini nikakate rufaa ili niendelee kupigania haki yangu ya kupata mgao wa pesa kama mtoto wa pekee na ni mtoto wake mkubwa wa tatu na pia nimesoma mpaka chuo kikuu (nilieleza nina elimu kubwa tu ya BCom ya marketing kutoka chuo kikuu cha Dar es salaam shule ya UDBS).

Nilishapata mpaka mchumba ambaye nilitegemea nikipata huu mgao niweze kumuoa ila mpaka mpenzi wangu anaanza kutokunielewa maana mzee pesa hataki kutoa, na kuna mtu alikuwa anauza gari aina ya nissan dualis nilishamuambia asiuze hiyo gari anivumulie kuna pesa naifatilia ntalinunua tu ilo gari, ila cha kushangaza huyu baba angu mipango yangu yote ananivurugia, naombeni msaada wa wanasheria wazuri nataka nimpeleke kwenye mahakama ya rufaa uyu mzee maana mimi ni mtoto wake kabisa na ni mtoto wake wa tatu kuzaliwa na pia nimesoma sana nina elimu kubwa sana naitajika nipewe kipaumbele.

Mnisaidie ndugu zangu.

69a15667-bc1c-477d-959c-d578f78a7681.jpg

69a15667-bc1c-477d-959c-d578f78a7681.jpg
 
Mimi naomba tu namba za baba yako, najua hata kama ametumia sana bado million 100 zipo, I wanna chill with the big boys msimu huu wa sikukuu ya wapendanao..!

Depal njoo nisaidie kuomba namba za mdingi, nitakukumbuka kwenye ufalme wangu I promise..!
 
Habaini ndugu zangu, Mimi ni kijana mwenye ulimu wa miaka 42, kama mnakumbuka nilileta mkasa ulio nitokea mwezi ulio pita kuhusu mzee wangu baada ya kuuza nyumba yake kwa shilingi milion 165 amegoma kabisa kunipa mgao mimi mtoto wake, baada ya kugoma nikafata utaratibu wa kisheria kumfikisha kwenye vyombo vya kisheria, nilianzia kwenye ofisi ya mtaa (walininyima haki yangu baadae nilikuja kugundua ofisi ya mtaa wanashirikiana na baba kutaka kunizurumu haki yangu kama mtoto),

nikapanda mpaka ngazi ya kata (uko nako sikupata haki yangu kama mtoto), nikapanda moja kwa moja mahakamani (uko nako sijapata haki yangu) na maamuzi ya mahakama yalitoka siku ya jana 04.02.2022, baada ya uamuzi kutolewa mahakamani cha kushangaza wakati narudi nyumbani (mimi nilipanda usafili wa daladala kivyangu) nilipofika nyumbani nashangaa kukuta nguo zangu zimetolewa nje kwenye begi langu na kikaratasi kimewekwa chini kimeanikwa kama kinavyo someka hapo

Wakuu uyu baba angu kila ngazi nahisi anaonga ili ashinde kesi kwa kuwa yeye ana pesa, nataka kufanya juu chini nikakate rufaa ili niendelee kupigania haki yangu ya kupata mgao wa pesa kama mtoto wa pekee na ni mtoto wake mkubwa wa tatu na pia nimesoma mpaka chuo kikuu (nilieleza nina elimu kubwa tu ya BCom ya marketing kutoka chuo kikuu cha dar es salaam shule ya UDBS).

Nilishapata mpaka mchumba ambaye nilitegemea nikipata huu ngao niweze kumuoa ila mpaka mpenzi wangu anaanza kutokunielewa maana mzee pesa hataki kutoa, na kuna mtu alikuwa anauza gari aina ya nissan dualis nilishamuambia asiuze iyo gari anivumulie kuna pesa naifatilia ntalinunua tu ilo gari, ila cha kushangaza uyu baba angu mipango yangu yote ananivurugia, naombeni msaada wa wanasheria wazuri nataka nimpeleke kwenye mahakama ya rufaa uyu mzee maana mimi ni mtoto wake kabisa na ni mtoto wake wa tatu kuzaliwa na pia nimesoma sana nina elimu kubwa sana naitajika nipewe kipaumbele.

Mnisaidie ndugu zangu.View attachment 2108602

View attachment 2108602
Wewe ni zaidi ya retard. Ni kichaa.
 
Kitakachosababisha watu wajue stori ni ya kutunga ni karatasi kujumuisha neno 'Nguo tisa' kuna vitu ni rahisi kuvitamka ila siyo kuandika.

Hata hivyo najifunza animation nikiweza japo kidogo hii stori yako nitaifanyia jambo
 
Mimi naomba tu namba za baba yako, najua hata kama ametumia sana bado million 100 zipo, I wanna chill with the big boys msimu huu wa sikukuu ya wapendanao..!

Depal njoo nisaidie kuomba namba za mdingi, nitakukumbuka kwenye ufalme wangu I promise..!
You want to bam bam 💥???

Tuingie na gear ya uwanasheria, hapo hatochomoa 🤣
 
Yaani movie hii mimi naombea itokee wewe mzee( miaka 42 sio kijana tena!) Unyang'anywe hata hizo nguo ulizotupiwa ili hapo utoke na suruari uliyovaa tu! Ili uendelee kuwa sterling wa kutupa story jinsi unavyopambana na maishahuko mbele ya safari!
 
Habaini ndugu zangu, Mimi ni kijana mwenye ulimu wa miaka 42, kama mnakumbuka nilileta mkasa ulio nitokea mwezi ulio pita kuhusu mzee wangu baada ya kuuza nyumba yake kwa shilingi milion 165 amegoma kabisa kunipa mgao mimi mtoto wake, baada ya kugoma nikafata utaratibu wa kisheria kumfikisha kwenye vyombo vya kisheria, nilianzia kwenye ofisi ya mtaa (walininyima haki yangu baadae nilikuja kugundua ofisi ya mtaa wanashirikiana na baba kutaka kunizurumu haki yangu kama mtoto),

nikapanda mpaka ngazi ya kata (uko nako sikupata haki yangu kama mtoto), nikapanda moja kwa moja mahakamani (uko nako sijapata haki yangu) na maamuzi ya mahakama yalitoka siku ya jana 04.02.2022, baada ya uamuzi kutolewa mahakamani cha kushangaza wakati narudi nyumbani (mimi nilipanda usafili wa daladala kivyangu) nilipofika nyumbani nashangaa kukuta nguo zangu zimetolewa nje kwenye begi langu na kikaratasi kimewekwa chini kimeanikwa kama kinavyo someka hapo

Wakuu uyu baba angu kila ngazi nahisi anaonga ili ashinde kesi kwa kuwa yeye ana pesa, nataka kufanya juu chini nikakate rufaa ili niendelee kupigania haki yangu ya kupata mgao wa pesa kama mtoto wa pekee na ni mtoto wake mkubwa wa tatu na pia nimesoma mpaka chuo kikuu (nilieleza nina elimu kubwa tu ya BCom ya marketing kutoka chuo kikuu cha dar es salaam shule ya UDBS).

Nilishapata mpaka mchumba ambaye nilitegemea nikipata huu ngao niweze kumuoa ila mpaka mpenzi wangu anaanza kutokunielewa maana mzee pesa hataki kutoa, na kuna mtu alikuwa anauza gari aina ya nissan dualis nilishamuambia asiuze iyo gari anivumulie kuna pesa naifatilia ntalinunua tu ilo gari, ila cha kushangaza uyu baba angu mipango yangu yote ananivurugia, naombeni msaada wa wanasheria wazuri nataka nimpeleke kwenye mahakama ya rufaa uyu mzee maana mimi ni mtoto wake kabisa na ni mtoto wake wa tatu kuzaliwa na pia nimesoma sana nina elimu kubwa sana naitajika nipewe kipaumbele.

Mnisaidie ndugu zangu.View attachment 2108602

View attachment 2108602
Nenda Kariakoo ukauze vyeti vyako pale Gerezani karibu ya shule ya msingi, nakuhakikishia utapata pesa ambayo hauta amini na baba yako atatamani urudi nyumbani.
From Bashite to Makonda.
 
Back
Top Bottom