Baba yangu aliniambia hanikumbuki, niliumia sana

Baba yangu aliniambia hanikumbuki, niliumia sana

Pole sana mkuu usije ukamtafuta tena maana huyo sio mzazi na haujui uchungu wako
 
sky soldier aliempeleka alifanya pakubwa sana sana nimeshangaa sana kukuona unamlalamikia aliempeleka,yani hujui yule aliempeleka alikua na ratba gani akaamua kuacha kila kitu chake akamfikisha mtoto kwa baba yake,bado unataka angefanya zaidi?

kumbuka amekwambia huyo aliekutana nae ni abiria tu mwenyeji wa anapoenda na hajasema kwamba alikutana na Mjomba ake au Baba mkubwa ake,kamata hilo. Kusema ukweli hii thread nimeitafakari sana lakini nimemtafakari sana yule jamaa aliempeleka mtoto hadi nyumbani kwa baba yake.Duniani kuna watu unaweza hisi ni malaika,.

Ndugu yangu pole kukataliwa haukuanza wewe na wala haukuwa wa mwisho kukataliwa ila amini nakwambia siku 1 isiyo na jina wale waliokukataa na kuku kana watakutafuta wakiwa namachozi machoni mwao,Sahau na ishi maisha yako Siku 1 isiyo najina utayathibitisha haya ninayo yaandika.
 
Alikuruka kulinda ndoa yake, ungekuwa umemfuata kazini mchana, angekupokea ila asingekupeleka kwa mkewe, mngemalizana kiume na nduguzo ungewajua, lakini bado una nafasi. Mfuate tena ila pitia kwa rafiki yake wa karibu, usiende direct.
Amfuate tena ili iweje?,,mi nishauri aachane nae,wala asijihusishe nae tena
 
Dah stori ya huzuni sana hii. dingi yako ana roho ngumu sana,unakataaje damu yako. Chanzo cha yote haya ni wanawake,wanawatia sumu kali sana ya pepo la chuki. Ndio maana najizuia kabisa kuzaa nje. maana mke akinitia sumu ya kukataa mtoto ndoa inaweza kuishia hapo
 
Hata mimi sijui wanaume wengine wameumbwaje. Yaani mimi ni mkatae mwanangu wa damu yangu kumuogopa mtu ambe sina undugu wowote wa damu, hapana haiwezekani, urafiki wa mume na mke unaweza isha ila sio undugu wa baba na mtoto.
Huenda kuna sababu nyingine ilimpelekea kufanya hivyo ila bado atakuwa na mapungufu mengi huyo mzee, nazungumzia nikiwa na uchungu kama mzazi.
Umesema kweli
 
Baadae lizee linajirudi baada ya mtoto kufanikiwa na yeye kufulia. Mijitu inajitokeza kumshauri kijana amsamehe baba yake Kama vile ni kitu rahisi.
Angekuwa kama Diamond angepiganiwa Hadi na mama WA kambo.
 
daah stori ya huzuni sana hii. dingi yako ana roho ngumu sana,unakataaje damu yako. Chanzo cha yote haya ni wanawake,wanawatia sumu kali sana ya pepo la chuki. Ndio maana najizuia kabisa kuzaa nje. maana mke akinitia sumu ya kukataa mtoto ndoa inaweza kuishia hapo
Bora usizae nje kuliko kuumiza kiumbe kisicho na hatia. kauli aliyomwambia mtoto Baba WA kijana wangu, siwezi hata kuiandika hapa namuombea maisha marefu Tu. Kuna watu wanawaogopa wake zao hatari, MTU anakataa damu yake sababu ya MTU ambae akiondoka anaolewa na MTU mwingine.
 
Inategemea mtoto alizaliwa lini,kama nilizaa mtoto kabla sijaoa, huyo mtoto ana kosa gani? Hapa siwezi hata kuangalia usoni! Mtoto atabaki kua mtoto tu.

Kama nimezaa mtoto, nikiwa ndani ya ndoa hapo sawa, naweza ficha ficha!
Kitanda hakizai haramu... Watoto wa nje ya ndoa nao Ni wangu siwezi ficha. Hata Kama nimesingiziwa. Kikubwa najua nilichofanya na kupata uhakika Ni mtoto wangu lazima ajumuike na familia yake kwa vyovyote vile.
 
Wewe ndio umewaza hivo. Angalia comment nzima ya mtoa mada halfu urudi kuandika upya.

Maana yake iwapo baba sio katili basi unaruhusiwa kutomtegemea Mungu?
Wewe kama post za kuhusu kumtumainia Mungu zinakukwaza ziruke usisome maana huwezi kumzuia mtu asishauri kumtegemea Mungu ni hivyo tu kakaangu.
 
Back
Top Bottom