Baba askofu Kilaini akiri kupokea milioni 80.5

Baba askofu Kilaini akiri kupokea milioni 80.5

kilaini.JPG Hivi tunaposema wawajibishwe watu wa Escrow ni kwa suala kama la ndugu yangu kilaini ama ni namna ipi?? Msaada ndugu zangu wanajamvi
 
shida moja mna akili ndogo na mnaacha details mkijifanya mnajua kila kitu.usafi wenu upi, na uharamia wa kilaini ni upi kwa mradi wa bukoba ambao anachangia mhaya kwa maendeleo ya jimbo lao.kwa akili yako unadhani kilaini angefanyaje kujua kuwa hizo milion 80.5 zimetoka ktk sehemu isiyo na ruge ktk escrow?hizo millioni ruge anaweza zitoa ktk matumizi tuu.hata mwanae au mkewe anaweza zitoa mabibo.
hata ungekekuwa na akili kubwa namna gani kama inakutuma kuwaibia wenye akili ndogo ni ujinga wa kupindukia
 
Baba Askofu Methodius Kilaini akiri kua alipokea milioni 80.5 kutoka kwa Rugeemanila. Ila atoa rai kwamba wezi halisi wakamatwe na kushughulikiwa na siyo yeye!
==================


Chanzo: EATV

1: Kwa nini asubiri mpaka mambo yalipuliwe ndio atoe tamko!
2: Je aliwahi kuwafahamisha kondoo wake (Waumini) kuhusu misaada hiyo.
3: Kama anakiri kupokea fedha hiyo yenye harufu ya wizi akubali pia kuwajibika; kwa sababu principle ni kwamba
"aliyetoa na aliyepokea wote ni wahalifu"
 
Hela za Escrow zilipita Mkombozi Bank (Catholic Bank) pia wamepewa Maaskofu na mapadre wa Roman Catholic.

What if zingepita Amana Bank and wapewe Masheikh na maimam??

Nao wangekua washiriki wa wizi tu kama hao maaskofu na mapadri.
 
Msikuze issue,nilichosema hujakisoma.Report imejificha ktk kujenga dhana yenye nia ovu.Majibu yenu mtapewa na kanisa.NA Ruge naye ataongea.Sasa walio waislam mbona wanakusanywa km vile hele yao iliishia Mkombozi.Issue imewekwa km vile Hela imeanzia Mkombozi na kuishia mkombozi.Issue imekwenda kwenye matumizi ya Hela kuliko wizi wenyewe.Wizi umekwenda kujenga dhana ktk nchi iliyo tayari na vita mbaya dhidi ya Kanisa.
Wewe mwehu umerudi ulikuwa jela.
 
Mwizi ni mwizi tu awe Askofu au mchunfaji, ni ujinga kumtetea askofu alafu upande wa pili kuwahukumu wakina Chenge na Tibaijuka.
 
Fuatilia mabandiko yangu huko nyuma, kuna wahisani ambao hutoa pesa au misaada moja kwa moja kwa jina la askofu ndicho kilichofanyika. Maaskofu wengi wana account binafsi ili kurahizisha wahisani wanaoamua kuchangia moja kwa moja kwa jina la askofu kwa miradi ya maendeleo au malengo wanayotolea pesa. Usilinganishe serikalini na kwenye mashirika ya dini na ulimwengu mbili tofauti.

Tumeshuhudia baadhi ya majimbo askofu fulani alipoondoka katika jimbo fulani misaada ya maendeleo jimboni ilikatika ghafla sababu baadhi ya wahisani wanatoa sababu ya kumwamini kiongozi fulani.
Wabheja sana. Kumbe Kilaini anaaminika sana kwa mfadhili Rugemalila kuliko askofu Rwoma, ndiyo maana mkuu wa jimbo hakuwa anajua lolote kuhusu hiyo pesa mpaka taarifa zilipovuja.
 
Wabheja sana. Kumbe Kilaini anaaminika sana kwa mfadhili Rugemalila kuliko askofu Rwoma, ndiyo maana mkuu wa jimbo hakuwa anajua lolote kuhusu hiyo pesa mpaka taarifa zilipovuja.

Askofu Nzigilwa afunguka kuhusu fedha za Rugemalira
 
Umeambiwa kwamba huwaanatoapesa kwaajili ya shughuli mbalimbali za kimaendeleo kwa imaniyake.we we unajua kwanini alitoapesahizo kwa askofu, au unahisi vitu tu kichani kwako. Mimi simtetei huyu askofu lakini nachukua tahadhari kwakuwa najua hata majizi huwa yanatoa sadaka nyingitu na hakuna mchungaji au padri anaejua huyomtoa sadaka amezipata wapi.

Mkuu, sadaka inayoingizwa kwenye account BINAFSI ya bishop? Taratibu za wapi hizo? Sadaka si yapelekwa kanisani moja kwa moja?
 
Umeambiwa kwamba huwaanatoapesa kwaajili ya shughuli mbalimbali za kimaendeleo kwa imaniyake.we we unajua kwanini alitoapesahizo kwa askofu, au unahisi vitu tu kichani kwako. Mimi simtetei huyu askofu lakini nachukua tahadhari kwakuwa najua hata majizi huwa yanatoa sadaka nyingitu na hakuna mchungaji au padri anaejua huyomtoa sadaka amezipata wapi.

Je wewe ulishawahi kutoa sadaka kwa kutumia acount no ya padri askofu mchungaji au mwinjilist then ukaiita sadaka? Kwa wakristo tunataratibu zetu zakupeleka sadaka au kutoa kwa kupeleka mbele ya madhabahu takatifu nakutakaswa.
 
Nawashangaa sana wana jf waliosema adhabu ya kunyongwa hadi kufa ifutwe.
 
Msikuze issue,nilichosema hujakisoma.Report imejificha ktk kujenga dhana yenye nia ovu.Majibu yenu mtapewa na kanisa.NA Ruge naye ataongea.Sasa walio waislam mbona wanakusanywa km vile hele yao iliishia Mkombozi.Issue imewekwa km vile Hela imeanzia Mkombozi na kuishia mkombozi.Issue imekwenda kwenye matumizi ya Hela kuliko wizi wenyewe.Wizi umekwenda kujenga dhana ktk nchi iliyo tayari na vita mbaya dhidi ya Kanisa.
Mkuu unaposema nchi ipo katika vita mbaya dhidi ya kanisa unamaanisha nini.? Na waislamu wanaosema mfumo kristo upo hapa nchini wewe unawaelewaje.? Mkuu wewe pamoja waislamu wenye msimamo Kama wa kwako Ni watu hatari Sana kwa usalama WA nchi yetu. Ni hayo Tu mkuu .siku njema sihitaji mabishano ya dini yaendelee hapa Mimi Na wewe.
 
I am catholic and ex seminarian, but I dare to speak openly that Catholic Church is corrupt . A very dirty and greed one .
 
Mishahara inalipwa na kampuni na sio individual hata mengi alipi wafanyakazi mishahara bali IPP ndio inaowalipa mishahara maana hao wafanyakazi hiyo mishahara wao ndio wanaifanyia kazi na kuingiza kipato kampuni at the end ndio wanapewa ujira.
Yaani sasa huitambui VIP engineering tena na unakuwa reductionist wa kiasi cha kutoona aliyelipwa awali na kisababisha wengine wapate???!!

Yaani maji ya chemchem yakiwa kwenye ndoo na.yakiwa kwenye beseni yanakuwa tofauti??!!!
 
Ruge anayo hela zaidi ya hiyo nje ya escrow sasa kilaini akiwaita na kuwaambia Bukoba inahitaji hiki ,ni vipi ataanza chambua ipi halali na ipi ni mbovu ktk mfuko wa RUGE.Sasa km ni hivyo WAISLAM NAO WANAHITAJIA KUCHGAUA HELA IPI ILIPITA MFUKONI NA KUSHIKWA NA MUUZA KITI MOTO.Na IPO KTK MZUNGUKO AMBAO UMEIFIKISHA MSIKITINI KM SADAKA.MTU ANACHUKUA UDHU MFUKONI ANA HELA YENYE DNA ZA KITIMOTO,yenye DNA za mwanamke aliyeificha ktk nyeti tena kipindi yupo angani.

Hanging. . . . . . .
 
Kwani wame julikana kuwa hizo
Pesa za wizi dio hupelekwa kanisani
Jamani mkome
 
Back
Top Bottom