Baba askofu Kilaini akiri kupokea milioni 80.5

Baba askofu Kilaini akiri kupokea milioni 80.5

Sawa tuseme ni rushwa, sasa ni kwa ajili gani mpaka ampe Askofu?

Kama tukisema ni rushwa, basi bila shaka kampa Askofu sababu benki ya ni kanisa katoliki. Na kwa transactions kubwa kama hii basi bila shaka uongozi utajua juu yake.
 
Loooooo😱haoni haya kusema hivyo? Kweli waso haya wana mjiwao..
 
Kanisa linanyamazishwa na ccm kwa njia ya rushwa ili wakubali matokeo ya ushindi wa ccm kipindi cha uchaguzi
 
Pesa ambazo walihisaniwa kwa malengo ya maendeleo na kuna vielelezo kwamba zimetumika kwa shughuli za umma ingehalalishwa kama ujenzi wa zahanati, shule nk, lakini kama ilikuw akwa matumizi binafsi lazima zirudishwe.

I see the opium level "religion" is now getting to considerably tolerable range!!!!
Good day
 
Hela za Escrow zilipita Mkombozi Bank (Catholic Bank) pia wamepewa Maaskofu na mapadre wa Roman Catholic.

What if zingepita Amana Bank and wapewe Masheikh na maimam??

uzuri au mbaya zaid amana bank haimilikiwi na masheikh au bakwata ya ccm na kadhalika,

Ni bank kama bank zingine zinazoendesha huduma zake kwa kutumia islamic banking system,

tofauti yake ni kwamba mkombozi bank ni bank ya kanisa katoliki na wahusika wa huo wizii ni maaskofu na uzuri wanakiri wenyewe,

inshort ingekuwa ni masheikh tusinge kaa leo,

bwana yesu asifiwe sana.
 
Yumo pia padri Alphoce Twimanye huyu alinipatia komunio yangu ya kwanza pale Kharumwa makao makuu ya wilaya mpya ya Nyang'hwale kumbe nae jizi tu!! by Lissu
 
Mchango wa kanisa vipi uwekwe kwenye account binafsi,hii ndio ile stori ya tibaijuka,pesa zinawekwa kwenye account yake utasema shule haina account. Huyu mchungaji ni mwizi tu
 
Kanisa halina account mpaka zipitishiwe kwake. Je Kanisa Katoriki Jimbo la Bukoba wanajua ikiwemo waumini. Maana michango huwa inatangazwa kwa waumini.

Baba Askofu Methodius Kilaini akiri kua alipokea milioni 80.5 kutoka kwa Rugeemanila. Ila atoa rai kwamba wezi halisi wakamatwe na kushughulikiwa na siyo yeye!
==================


Chanzo: EATV
 
Nadhani hawa walipokea kama michango/sadaka za maendeleo ya Kanisa . Watz wanatakiwa wawe na moyo wakutoa sadaka nzito kama hizo za Ruge.. !

Nakumbuka mbaaali rais kikwete ni chaguo la Mungu naoa huyu askofu alikuwa na mawasiliano mazuri na muumba kumtuma kuja tuletea ule ujumbe kwa hiyo hilo chaguo matunda yake tunayaona sasa.
 
Hapa ni issue za wana bukoba kuliko catholics.Ingawa ni wana bukoba waliopo catholics.Ila nina ushahidi wa maaskofu na mapadri na masista.kupewa hela na rafiki zao ,classmates, na hata wazazi wao ndugu zao kuwapa hela bianfsi ili wafanyie watakalo bila kubanwa na taasisi.Hii ni km taasisi zina policy kali ktk hela.Kuwa wakishapewa wao ndio hupeleka palipo na umuhimu kitasisi.Wao hutoa moja kwa moja.Ndio maana kuna vituo vya padri fulani...ambacho wao huamua kuvitoa kwa kanisa au shirika la kanisa.Ndio maana kuna vituo vya mapadri fulani na si kanisa. Hata serikali ile tabia ya kupeleka wanafunzi ktk shule za mikoa fulani kwa kiwango wanachotaka huku wakiwaminya wa mikoa hiyo ,kulichangia sana mikoa hiyo kutumia hela binafsi,na kuzitumia kwa kazi binafsi.Wapo wafanyakazi wa serikali na viongozi wamejenga kwao kwa hela za wafadhili binafsi.NINGEPENDA WAPUUZI WANAJIITA WASEMINARI SIJUI WAKATOLIKI,SIJUI EX NANI.wATOE HOJA KULIKO KUKOMAA KUWA WAPO SEHEMU YA JAMII KATOLIKI.
 
mimi ni mkatoriki pure ila kwa maslai ya uma ninaungana na mapendekezo ya PAC kwa kuchukuliwa hatua za kisheria ikiwemo kufilisiwa. Kwa wale wote walio nufaika na mgawo uliotokana na pesa za ESCROW

Kwa nini wasipelekwe tu kwa padre au hata kwa katekista awaungamishe na kuwasamehe dhambi hiyo ya ufisadi, maana imeandikwa wasamehe waovu 7X70=490. Tuwe na upendo ndugu zanguni, ni pepo tu liliwapitia.
 
Nielimishwe na mpuuzi km wewe,hapa nilichoandika hujasoma unajipa haki ya kunidhihaki na kupoteza muda na processing power ya computer.Narudia wewe ni mcharuko.We kwa akili yako unadhani kuwa mkatoliki kunakusaidia kuhalalisha ujinga na si kuonyesha jinsi hujawahi kushiriki ktk shughuli za kikatoliki au hata kuujua kabisa.Ungeshiriki ungekuwa umeona hata kwa uzoefu utendaji wao.Kuwa wa kundi fulani hakuhalalishi kujua sana.KWA TAARIFA YAKO KUNA WATU WENGI TUU KTK DINI NI WAJINGA SANA NDIO MAANA WAPO HUKO.NA WAPO HUKO KWA VILE WANATEGEMEA USHAWISHI NA IMANI KWA WATU WALIOMZUNGUKA.

Nilidhani utakuja kunielimisha juu ya uhalali wa watu wa kulipwa mamilioni ya fedha na kutuaminisha kuwa ni halali,ila kwa kuendelea kuniita mpuuzi na mjinga si sawa kwa kuwa,na kama mpuuzi au mjinga anahitaji kuelimishwa basi nielimishe mpaka nifike mahali nikubaliane na kile unachokiamini wewe,kimsingi katika maisha ya mwanadamu hatuwezi kuwa na misimamo sawa na mtizamo inayolingana,kuhitilafiana ni mambo ya kawaida,lakini ukikosolewa usirushe mate,
Kwangu mimi nina wasiwasi sana na kiwango chako cha uelewa na umri wako,may be you are just a fool who is afraid to think,think big.
 
Mkuu unaposema nchi ipo katika vita mbaya dhidi ya kanisa unamaanisha nini.? Na waislamu wanaosema mfumo kristo upo hapa nchini wewe unawaelewaje.? Mkuu wewe pamoja waislamu wenye msimamo Kama wa kwako Ni watu hatari Sana kwa usalama WA nchi yetu. Ni hayo Tu mkuu .siku njema sihitaji mabishano ya dini yaendelee hapa Mimi Na wewe.
Kwanza hiyo tag MFUMO KRISTU NA MASHAMBULIZI DHIDI YA PENGO ,imekuwa sababu kuu ya waislam kufanya lolote,kulishambulia na kulilaumu kanisa kwa kila kitu kinachotokea ktk dunia yao.
 
Hapa ni issue za wana bukoba kuliko catholics.Ingawa ni wana bukoba waliopo catholics.Ila nina ushahidi wa maaskofu na mapadri na masista.kupewa hela na rafiki zao ,classmates, na hata wazazi wao ndugu zao kuwapa hela bianfsi ili wafanyie watakalo bila kubanwa na taasisi.Hii ni km taasisi zina policy kali ktk hela.Kuwa wakishapewa wao ndio hupeleka palipo na umuhimu kitasisi.Wao hutoa moja kwa moja.Ndio maana kuna vituo vya padri fulani...ambacho wao huamua kuvitoa kwa kanisa au shirika la kanisa.Ndio maana kuna vituo vya mapadri fulani na si kanisa. Hata serikali ile tabia ya kupeleka wanafunzi ktk shule za mikoa fulani kwa kiwango wanachotaka huku wakiwaminya wa mikoa hiyo ,kulichangia sana mikoa hiyo kutumia hela binafsi,na kuzitumia kwa kazi binafsi.Wapo wafanyakazi wa serikali na viongozi wamejenga kwao kwa hela za wafadhili binafsi.NINGEPENDA WAPUUZI WANAJIITA WASEMINARI SIJUI WAKATOLIKI,SIJUI EX NANI.wATOE HOJA KULIKO KUKOMAA KUWA WAPO SEHEMU YA JAMII KATOLIKI.

Hili ni jukwaa la great thinkers,toa hoja.Mpuuzi ni mtu wa aina gani?Soma yoh.8 mstari wa 31.Ninyi mkiwa wanafunzi wangu mtaujua ukweli,nayo kweli itawaweka huru.Jifunze kusema ukweli hata kama utakuuma.
 
Mtu akikupa hela mfano 100000 utajuaje kama hakuiba ofisini au popote anapofanya shughuli zake.Kilaini na ruge wamesoma seminari hivyo ni buddies wa miaka mingi na nijuavyo mm Ruge willingly alimpa hela hizo ruge kusaidia maboresho flani huko bukoba.Kilaini angejuaje sasa kwamba hela hiyo ni ya IPTL.Si mnasema siyo ya umma (Wengi mliojoin juzi juzi foramuni sijui mmetumwa!!!)
 
Huyu Kilaini huyu simpendi sana, alishiriki kwa kiasi kikubwa sana kutuletea janga la uongozi nchini.
 
Hela za Escrow zilipita Mkombozi Bank (Catholic Bank) pia wamepewa Maaskofu na mapadre wa Roman Catholic.

What if zingepita Amana Bank and wapewe Masheikh na maimam??

Kama zaka ,msaada,ujenzi wa msikiti ,ni viongozi wangapi was dini huwa wanahoji vyanzo vya michango mbalimbali?
 
Back
Top Bottom