The Legacy
JF-Expert Member
- Jun 1, 2022
- 8,517
- 16,797
Anza Kunywa Konyagi maziwa nyumbani utanishukuru.
HahahahaHaha teh teh! sio mnywaji ni mlevi, mimi ikitokea nikalewa tafadhali sana Nikilewa mniache
Pombe imetulia zake kwenye chupa tu ila milio ni mingiHapa pombe inasingiziwa mabaya mengi sana tatizo Ni wewe na sio pombe!
Maajabu! Wanawake wa kibongo wanajua sana na wana degree kubwa sana ya kujiongeza, hamna mama angefanya hiki kinachoonyeshwa hapaAmeshindwa haya kuokota vikuni watoto wale 😡
Hakuna kunywa pombe kistaarabu,usipolewa ni mfuko umechacha tuu!Hivi kunywa pombe kistaarabu ndiyo unakunywaje hivyo?
Mpaka uimbe kwa mother tongue ndiyo tujue umeshiba kilaji!Hakuna kunywa pombe kistaarabu,usipolewa ni mfuko umechacha tuu!
Pombe tunajifariji tuu,Haina maana!Mpaka uimbe kwa mother tongue ndiyo tujue umeshiba kilaji!
Maana ipo.Kuna muda mnapeana michongo hewa huku mnaitikia kwa umakini wa hali ya juu sana.Baada ya hapo ni salamaleko andakala waya!Pombe tunajifariji tuu,Haina maana!
Kipi kina maana?Pombe tunajifariji tuu,Haina maana!
Aibu yenu wote ,kwa hiyo siku ukifa kila kitu kitakufa? Kama wewe usipokuwepo umeme hauwezi kuwekwa wala gesi kununuliwa?nawaonea sana huruma watoto wenu kwa kuwa na wazazi vilaza namna hiyoView attachment 3415464
Moderator wiki jana sio jana.
Wiki iliopitia Wife kanipigia simu saa kumi umeme umekata na gesi imeisha, ila akili yangu ilikuwa settled katika kutuliza koo kidogo koo kwa dakika 10 alafu nikimbie home ninunue umeme fasta
Ebwana eeh, si raha ya maji ikazidi mixer nyagi nikasahu kila kitu nikawa nacheka cheka tu na mabaa medi.
Nimerudi nyumbani saa mbili na nusu nyumba giza na waifu akanipa hio menu hapo nile, nikaanza kumgombeza maana akili iko juu juu.
Asubuhi nimeamka na nafsi yangu imenichoma sanaa na nikaona watoto walishindia chai na biskuti za dukani, nikajiona fala sana.
NILIACHA UGALI, SASA NIMEACHA NA POMBE
Nikilewa chukueni simu yangu mnifichie nisije kumtongoza mama mkweHaha teh teh! sio mnywaji ni mlevi, mimi ikitokea nikalewa tafadhali sana Nikilewa mniache