Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Kwa nini energy iwe Mungu?

Kwani Energy haiwezi kubaki energy?

Kwa nini useme Energy ni Mungu?

Hili neno Mungu umelitoa wapi?
Nadhani nyie watu hamjua tafsiri ya Mungu.

Mungu ni kitu chochote kinachoabudiwa. Wanaoabudu hicho kitu wanakipa sababu za kukiabudu.

Mungu sio jina bali ni sifa tu ya kitu chochote kinachoabudiwa. Nadhani umeelewa dhana ya Mungu
 
Ooh please usinipuuze, nakuomba sana usinipuuze maisha yangu yataharibika ukifanya hivyo...
Idiot, do you think I give a fvck 🚮🚮
Nilijua toka mwanzo haujakidhi viwango vya kufanya mjadala na mimi, na umethibitisha hoja yangu mdogo wangu, ahsante sana!
 
Kwahiyo maombi yenu makanisani na msikitini mkitaka kumuua shetani na Bado shetani hajafa tangu Leo ni miaka zaidi ya 2000 tangu kuanza Kwa hizo dini zenu.


Ni tafsiri kuwa nyie ni vichwa ngumu huyo Mungu wenu anashindwa kuwajibu maombi yenu ?
Dini gani inayofundisha kuwa shetani anauawa kwa maombi? acha kukariri vichekesho vya TikTok mdogo wangu.
 
Sawa, unasema energy inaweza kubadilika kutoka form moja kwenda nyingine. Mfano chemical energy inaweza kubadilika kuwa heat, electrical energy inaweza kubadilika kuwa light na heat, na kinetic energy inaweza kubadilika kuwa heat. Sasa swali langu ni hili, ni wapi kwenye hiyo principle tunaona energy ikibadilika kuwa nafsi, consciousness au binadamu?
Kama unasema tulikuwepo milele kama energy, tulikuwa energy ya aina gani? Chemical, electrical, thermal, kinetic au energy gani hasa? Na ni process gani iliyofanya hiyo energy iwe consciousness na hatimaye iwe mimi na wewe?


Halafu umejuaje kwamba Mungu ndiye aliyefanya hiyo transformation? Energy kubadilika kutoka form moja kwenda nyingine ni fact tunayojua. Lakini kusema Mungu alibadilisha energy kuwa mwanadamu ni claim nyingine kabisa. Evidence ya hiyo connection iko wapi?


Na kama tulikuwepo milele kabla ya kuwa binadamu, Mungu alituumba kweli au alibadilisha tu kitu ambacho tayari kilikuwepo milele kuwa form nyingine? Hapo ndipo nataka unieleze vizuri.
Mungu si mtu mungu ni NGUVU KUU ZENYE UFAHAMU ..wanasayansi wanazitambua kama MATHER NATURE ILA WANAKANA UFAHAMU WAO WANASEMA KUWA HIZO NGUVU HAZINA FAHAMU ILA NDIYO ZILIZO UMBA KILA KITU HADI AKILI IMEUMBWA NA IZO NGUVU PASIPO UFAHAMU . SWALI LA LOGIKI IKIWA KUNA NGUVU ZINAZO WEZA KUUMBA HADI AKILI NA UFAHAMU JE INAWEZEKANA VIPI HIZO NGUVU ZISIWE NA AKILI NA UFAHAMU(Consciousness)
 
Naandika hapa kwasababu siku kama ya leo ni siku ya kureset kwaajili ya next week lakini kuna wapumbavu wenye imani kama yako wanapiga kelele kupitiliza kupitia nyumba zao za ibada.

1. Lazima utambue ubinadamu hauna upekee wowote (insignificant) katika ulimwengu. Kila wazo la binadamu liko limited indefinitely, hasa tunapofikiri tunaweza kuelezea mambo ya ulimwengu.

2. Ukiamini wewe jambo lolote hujakosea, hakuna mtu anajali unachofikiri. Ukianza kutukana wengine kwa kutochangamana na mawazo yako hapo ndio kosa.

3. Mada hasa ni kwanini wenye kuamnini mnatumia nguvu kutaka kila mtu aamini. Imani ni ya wote au binafsi? Kwanini makelele kila sehemu?

5. Maisha ni magumu zaidi kuishi na watu wa aina yako. We (neutral) need peace and ll' do anything to avoid delusional people of your kind.
 
Dini gani inayofundisha kuwa shetani anauawa kwa maombi? acha kukariri vichekesho vya TikTok mdogo wangu.
usibishane na neno “maombi.” Swali langu ni kuhusu Mungu mwenye uwezo wote: kwa nini aache chanzo cha uovu kiendelee kuwepo wakati ana uwezo wa kukiondoa?”
 
usibishane na neno “maombi.” Swali langu ni kuhusu Mungu mwenye uwezo wote: kwa nini aache chanzo cha uovu kiendelee kuwepo wakati ana uwezo wa kukiondoa?”
Huwa sibishani humu ndani, nipo kwa ajili ya kuwafundisha akili ndogo kama wewe kuelewa mambo kwa mapana.

Mungu akiondoa chanzo cha uovu leo, maana yake anakuondoa na wewe pia.
 
Huwa sibishani humu ndani, nipo kwa ajili ya kuwafundisha akili ndogo kama wewe kuelewa mambo kwa mapana.

Mungu akiondoa chanzo cha uovu leo, maana yake anakuondoa na wewe pia.
Mungu hawezi kuondoa chanzo cha uovu bila kumuondoa binadamu ?
 
usibishane na neno “maombi.” Swali langu ni kuhusu Mungu mwenye uwezo wote: kwa nini aache chanzo cha uovu kiendelee kuwepo wakati ana uwezo wa kukiondoa?”
Umeanza na swali la ‘consciousness imetokeaje?’ ukamalizia kwa kudai ‘Nature ina consciousness.’ Hujajibu mystery; umeipa mystery consciousness bila ushahidi.”
 
Umeanza na swali la ‘consciousness imetokeaje?’ ukamalizia kwa kudai ‘Nature ina consciousness.’ Hujajibu mystery; umeipa mystery consciousness bila ushahidi.”
Hahah unajibu kwa kutumia AI mpaka unajichanganya mdogo wangu 😅😅😅
 
usibishane na neno “maombi.” Swali langu ni kuhusu Mungu mwenye uwezo wote: kwa nini aache chanzo cha uovu kiendelee kuwepo wakati ana uwezo wa kukiondoa?”
Mungu muweza wa yote anayewapenda wote hayupo
Wanasema Mungu ni muweza wa yote ila at the same time anaacha maovu yatokee, anaacha watu wafanye dhambi, anaacha watu wateseke maana yake sio muweza wa yote kwa sababu ameshindwa kuzuia watu kufanya maovu.

Wanasema Mungu anawapenda wote, lakini anawaacha watu wafanye dhambi na baadae anaenda kuwachoma moto which means hana upendo. Angekuwa na upendo angemuokoa kila mtu asifanye maovu ili asiangukie motoni

Wanasema Mungu anakupa chaguo la kumpenda na kumtii au kutompenda na kumtii. Lakini usipomtii anakuchoma moto wa milele. Tayari hilo sio chaguo. Ni sawa na umwambie mtu "Unipende au nakuua", hapo hujampa chaguo. Unamlazimisha akupende kama chaguo pekee au la sivyo atakiona cha mtema kuni

Kama Mungu ni muweza wa yote basi si kweli kwamba anatupenda wote, Kama Mungu anatupenda wote basi sio muweza wa yote. He can't be both.
Kama kweli ni muweza wa yote na anawapenda wote basi kusingekuwa na watu wanaofanya dhambi na pia kusingekuwa na watu watakaoenda motoni. It's that simple
 
Umeanza na swali la ‘consciousness imetokeaje?’ ukamalizia kwa kudai ‘Nature ina consciousness.’ Hujajibu mystery; umeipa mystery consciousness bila ushahidi.”
Unajiuliza na kukujijibu mwenyewe, tuliza akili nataka uchanganyikiwe baadae siyo sasa hivi 😂😂
 
Hahah unajibu kwa kutumia AI mpaka unajichanganya mdogo wangu 😅😅😅
Umekimbilia kwenye AI Tena

Kwanza, jibu hilo swali, umeonyesha wapi kwamba Nature ina consciousness? Wewe umesema Nature imeumba consciousness, halafu kutoka hapo ukahitimisha kwamba Nature yenyewe lazima iwe conscious.

Usikimbilie AI kwa sababu hoja imekushinda,jbu tu hiyo connection: Nature ,consciousness Kisha Mungu.
 
Umekimbilia kwenye AI Tena

Kwanza, jibu hilo swali, umeonyesha wapi kwamba Nature ina consciousness? Wewe umesema Nature imeumba consciousness, halafu kutoka hapo ukahitimisha kwamba Nature yenyewe lazima iwe conscious.

Usikimbilie AI kwa sababu hoja imekushinda,jbu tu hiyo connection: Nature ,consciousness Kisha Mungu.
6459.jpg
Angalia unavyo jichanganya mdogo wangu 😂😂, uko frustrated.
 
Yes, Mungu alishatengeneza huo ulimwengu usio na uovu unaoutaka, unaitwa Peponi.
Sina uhakika kama Wakristo wote wanaamini peponi/ mbinguni ni ulimwengu au nje ya ulimwengu. Nafahamu mashahidi wa Yehova ndio wanaamini hivi.

Tuachane na huo ulimwengu wa kufikirika tuongolee huu wa sasa ulio halisi. Mungu anaweza kuondoa uovu katika ulimwengu huu wa sasa ulio halisi?
 
Mungu muweza wa yote anayewapenda wote hayupo
Wanasema Mungu ni muweza wa yote ila at the same time anaacha maovu yatokee, anaacha watu wafanye dhambi, anaacha watu wateseke maana yake sio muweza wa yote kwa sababu ameshindwa kuzuia watu kufanya maovu.

Wanasema Mungu anawapenda wote, lakini anawaacha watu wafanye dhambi na baadae anaenda kuwachoma moto which means hana upendo. Angekuwa na upendo angemuokoa kila mtu asifanye maovu ili asiangukie motoni

Wanasema Mungu anakupa chaguo la kumpenda na kumtii au kutompenda na kumtii. Lakini usipomtii anakuchoma moto wa milele. Tayari hilo sio chaguo. Ni sawa na umwambie mtu "Unipende au nakuua", hapo hujampa chaguo. Unamlazimisha akupende kama chaguo pekee au la sivyo atakiona cha mtema kuni

Kama Mungu ni muweza wa yote basi si kweli kwamba anatupenda wote, Kama Mungu anatupenda wote basi sio muweza wa yote. He can't be both.
Kama kweli ni muweza wa yote na anawapenda wote basi kusingekuwa na watu wanaofanya dhambi na pia kusingekuwa na watu watakaoenda motoni. It's that simple
Zaidi ya hayo kichekesho ni ,

kama Mungu anajua kabla mtu hajazaliwa kwamba mtu huyo atamkataa, ataishi dhambini na ataishia motoni, lakini bado Mungu anamleta duniani huku akiwa na uwezo wa kuzuia hiyo outcome. kwa nini amuumbe mtu ambaye tayari anajua ataishia kwenye eternal punishment?

Yani unamuumba binadamu unajua atakuja kuua watu, halafu huyo mtu akiua unasema utamchoma moto.


Hizi akili waumini wa MWAMPOSA ndio wanaweza kuelewa.
 
Umekimbilia kwenye AI Tena

Kwanza, jibu hilo swali, umeonyesha wapi kwamba Nature ina consciousness? Wewe umesema Nature imeumba consciousness, halafu kutoka hapo ukahitimisha kwamba Nature yenyewe lazima iwe conscious.

Usikimbilie AI kwa sababu hoja imekushinda,jbu tu hiyo connection: Nature ,consciousness Kisha Mungu.
Mimi sijasema miti au mawe yana consciousness. Ninachokuambia ni kwamba, mfumo mzima wa asili unavyofanya kazi unaonyesha kuna Intelligence ya hali ya juu nyuma yake.

Wewe unayeamini kuwa vurugu za kemikali zilikaa kikao zenyewe zikatengeneza akili yako, ndio unapaswa kututhibitishia hiyo miujiza ya kisayansi ilitokeaje from the nothingness?
 
Back
Top Bottom