Askofu Methodius Kilaini naye alimegewa 80m za mbia wa IPTL

Askofu Methodius Kilaini naye alimegewa 80m za mbia wa IPTL

Acha uvivu wa kufikiri bwana.Sadaka inayopokelewa kanisani au wanayopewa watumishi wa bwana ni jukumu la mtoaji kujua alikozitoa na sio jukumu la mpokeaji kujua ilikotoka.Malaya wanajiuza usiku wanaenda kutoa sadaka kanisani inachukuliwa kama kawaida sembuse mkwanja huo.Askofu Kilaini,usijitokeze kujibu upuuzi huu,umepokea sadaka kama kawaida wala haina tatizo kabisa.
 
Mkuu the trth is usually very simple but devastating.
Cha muhimu huyu Askofu akubali au akate.


MTU anambie uyu ruge kaiba...sawa, lakini iyo aliyompa kilaini

kama kampa kweli ni Ku support miladi yake(kilaini) kwa jamii Hamna rushwa hapo.

kwa miladi ambayo anafanya kusaidia jamii 80 m

ni kidogo sana.

Again wasaka uraisi wamepita makanisani na misiikitini

wakitapanya fedha chafu( natumia tarifa isiyo rasimi) hawajawai

itwa kutoa maelezo.
 
Acha uvivu wa kufikiri bwana.Sadaka inayopokelewa kanisani au wanayopewa watumishi wa bwana ni jukumu la mtoaji kujua alikozitoa na sio jukumu la mpokeaji kujua ilikotoka.Malaya wanajiuza usiku wanaenda kutoa sadaka kanisani inachukuliwa kama kawaida sembuse mkwanja huo.Askofu Kilaini,usijitokeze kujibu upuuzi huu,umepokea sadaka kama kawaida wala haina tatizo kabisa.


Wewe sadaka yako unaitoa kwa nani? Kwa Padre, Askofu au kanisa???

Kama imekwenda kwenye akaunti ya kanisa basi Askofu hana la kujibu lakini kama imekwenda kwa akaunti binafsi ya Askofu basi ana la kujibu?

Tusishirikishe sana hisia kwenye mambo mazito kama haya sababu tutakuwa tunalikosea kanisa.
 
Chunguzeni kwa nini aliondolewa Dsm, Sio mwadilifu na mwenendo wake ulikuwa sio sawa. Ila kwanini fedha hizi zimekwenda sana kwa WAHAYA? Majaji wawili, Tibaijuka, Kilaini nk. Vipi 'mlima wa moto' hajalamba kweli?
Mlima wa moto hatari...atawaambia ni mapepo tu hayo yameingiza hizo hela
 
Kwenye hii ishu nina wasiwasi kuna wengi wameingizwa mkenge bila kujua,yaani unapewa tu pesa kwa shida zako kumbe ni za magumashi,msala ukibumbuluka unajikuta ni mmojawapo wa wafaidika.duuuh,mjini shule nguvu mwanalumango
 
Hata mimi nikipata fursa nakula tuu.
Big up askofu Kilaini.
 
Kwani hukusikia hizo hisa zimeuzwa kimagumashi? Unajua taratibu za uuzaji wa hisa?

Halafu pili kutukanana na kuitana majina sidhani kama itakusaidia sana kutetea hoja yako, kikubwa nimekiona uelewa wako ni mdogo na una mapungufu kwenye maono. Kwakutumia vigezo hivyo sitajibu matusi yako na wala sitataka kuchangia zaidi hoja zako sababu hauko hapa kujifunza kinachokusukuma wewe ni mapenzi au hisia na vitu na kushindwa kuushirikisha ubongo wako kwenye kufikiri na kutoa michango yenye maana.

Hivyo moja umeshindwa kutambua au hujui misingi ya uongozi, pili hutambui nafasi ya askofu kwenye jamii na kanisa, tatu hulitakii kanisa Katoliki mema na mwisho kutokuwa kwako mwepesi kujifunza kutoka kwa wenzako au kuushirikisha ubongo wako kwenye mijadala nakutakia afya njema mafanikio kwenye shughuli zako za kila siku. Ahsante sana

Aisee, Hebu acha kujitweza, yaani wewe ndio unalitakia kanisa katoliki mema kwa kuleta uongo mitandaoni huku kukiwa hakuna uthibitisho, aisee ni bora ukaliacha liendelee nawe ukaanze kwingine kama uanaona hapakufai. kanisa lina utaratibu wake wa kuwajibishana, mbona sijaona uelezee hapa!
 
Wanajamvi humu yanatajwa majina ya Tibaijuka na Kilaini tu, tuwekeeni na majina ya hao majaji pia
 
Mwikimbi hoja yako imeacha maswali mengi na baadhi yameulizwa hapa. Ongeza basi ushahidi ili "uharifu" huu ukae mahali pake.
 
Last edited by a moderator:
Na mbona wanazongwa nshomile tu, emu twambie na wengine maana orodha si hao wanao tuhumiwa tu...huenda wakawa visamaki mamba wako India na china
 
Tatizo ni nyinyi waumini kujifanya mnajua sana kuliko wachungaji, mapadri na maaskofu, hivi wewe unajua maana ya chaguo la mungu, au unakurupuka tu kwa kuwa Kikwete ni kiongozi mmbaya? Hebu rudi kwenye biblia kasome kitabu cha 1 Samweli 8 na 9 utajua kuwa hata mfalme wa kwanza wa Israel,Saul, alikuwa chaguo la Mungu lakini hakuwa kiongozi mzuri kwani baadae alimuasi Mungu. Kwa hiyo kuboronga kwa Kikwete hakumfanyi yeye kutokuwa chaguo la Mungu.

KWELI MKUU UMENENA SAULI ALIMUASI MUNGU MARA KADHAA KWA TAMAA ZA KIBINADAMU KWA KUPENDA MALI ALIZOKATAZWA. HATA DAUDI MARA KADHAA PAMOJA NA KUPENDWA NA Mungu NA KUWA CHAGUO LAKE BADO ALIKOSA NA BAADAE KUSAMEHEWA JAPO SAMWEL CJAONA KOSA LAKE YEYE
 
Itabidi TEC ijiridhishe kama ni kweli kwani kilaini ni member wa TEC kuchafuka kwa Kilaini ni kuchafuka kwa TEC kwa mmoja wa member kaoza.Kanisa halilei wahuni.
 
Mkuu sikatai kupewa kwa kwa askofu ila ata kama kapewa na rugemalila ni sawa tu coz rugemalila ana haki ya kutumia pesa zake anavyotaka pasipo kuvunja sheria za inchi ila ujue huyo jamaa kaandika kichochezi wakati anajua wazi kabisa kwa rugemalila alishauza isa zake 30% kwa iptl asa iweje aseme amepewa pesa za iptl wakati aliye mpaa hana isa pale iptl alafu na wewe unakuja kutete ujinga kama huu then unajita mkatoriki ebu toa ujinga wako hapo mburula ww

Na chaajaabu zaidi.rugemalila aliwaonya serikalu juu ya ujanja ujanja ambao kuna watu wanataka kuufanya.refer aliyoyasrma mbrle ya kamati na alitoa tahadhari kwa barua.lakini serikali kwankua ilishazipgia deal izo pesa ikaweka masikio pamba.rugemalila kama mfanya biashara anahaki ya kuhuza hisa mda wowote anapohitaji kulingana na hali ya soko LA hisa zake kwa kipindi iko.
 
Kwenye hii ishu nina wasiwasi kuna wengi wameingizwa mkenge bila kujua,yaani unapewa tu pesa kwa shida zako kumbe ni za magumashi,msala ukibumbuluka unajikuta ni mmojawapo wa wafaidika.duuuh,mjini shule nguvu mwanalumango

Ndio maana kuna mda nilisema hawa waliopewa pesa ni wahanga tu.
 
Back
Top Bottom