Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Askofu ambomoa Dk. Slaa, amuonya na dhambi ya uzinzi!

Status
Not open for further replies.
Si kila jambo lipo kisiasa,alichokifanye askofu ni kutimiza wajibu wake kama kiongozi wa dini,anachokifanya babu nafikiri ni kutokana na kuruka stage na sasa anarudia uzeeni,wakati yeye akiwa kijana alikua padre sasa anafikiri huu ndio muda wake.
 
Chama cha kishetani lazima kiwe na viongozi wa mienendo hiyo
 
Askofu aliyoiona kuwa ni dhambi nzito ni ya uzinzi tu.Yale mabilioni yanayotolewa makasani yaliyoibwa kwa watanzania na mafisadi kwao ni utakatifu.
 
Si kila jambo lipo kisiasa,alichokifanye askofu ni kutimiza wajibu wake kama kiongozi wa dini,anachokifanya babu nafikiri ni kutokana na kuruka stage na sasa anarudia uzeeni,wakati yeye akiwa kijana alikua padre sasa anafikiri huu ndio muda wake.

nadhani kunaukweli ndani ya kauli yako mkuu.
 
siku hizi mtu yeyote anayejiona anafaa kuwa askofu hujitangaza. si ajabu siku hizi kusikia askofu kavunja benki na kuiba, kabaka, kapigana, anafanya kazi za siasa nk. ni wazi huyo askofu hana upako ndo maana anaonekana kutumwa kufanya kazi ya siasa kwa kivuli cha dini
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.

Toa um.la..ya wako hapa......huna hata haya,loh!
 
kumbuka yeye ameongea kama kiongozi wa kiroho na anapaswa kuongea kweli tupu na ndivyo alivyofanya

Huyu huyu anaye jiita askofu Emmanuel, mwenzake mmoja alipigwa shoka la kichwa baada ya kufumaniwa na mke wa mtu akijidai wana muombea. Emmanuel akatoka BARU na ndio ikawa salama yake. Kama ni mkweli mbona siri hii hajaitoa nje kwa waumini wake?

Wame kosa kazi za kufanya na kuishia kumdanganya Mungu.
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.
Verry true!.
Na Ukiona mtu aliyekuwa kundi fulani akilikemea kundi ingine na kuliita la wezi, na ghafla akajiunga na hilohilo aliloliita la wezi ujue ...........................!. Utajaza akili unazo.

CC Mtela Mwampamba
 
Last edited by a moderator:
Hawa ni wale viongozi wa "dini" wanaotumika kisiasa ili tu waendelee kupiga dili zao za bwimbwi bila kubughudhiwa na serikali........Hawana credibility ya kunyanyua midomo yao na kukemea maovu.....WENYEWE SIO WASAFI HATA KIDOGO!
 
Huyu huyu anaye jiita askofu Emmanuel, mwenzake mmoja alipigwa shoka la kichwa baada ya kufumaniwa na mke wa mtu akijidai wana muombea. Emmanuel akatoka BARU na ndio ikawa salama yake. Kama ni mkweli mbona siri hii hajaitoa nje kwa waumini wake?

Wame kosa kazi za kufanya na kuishia kumdanganya Mungu.

Mkuu uliwahi kujiuliza ni kwa vipi slaa alizaa na yule mke wake wa kwanza wakati akiwa ni PADRE? ukipata jibu la hilo utamuelewa askofu.
 
Askofu wa kanisa la pentecost Church Of God Emmanuel Mwamakula.amelaani kitendo cha katibu mkuu wa CHADEMA bwana W.Slaa kwenda kufanya idaba ya hijja nchini israel na mwanamke hajafunga nae ndoa. Slaa aliondoka nchini feb 24 mwaka huu akiwa na mtu aliyemtambulisha kama mchumba wake na ambaye amekiri kuzaa nae mtoto,Josephene Mushumbusi kwa ndege no QR 545 kwa ajiri ya kwenda kutimiza ibada hiyo ambayo yeye anadai ni ya kuliombea taifa.

Akizungumza na gazeti hili Askofu Mwamakula alisema ameshangazwa na kitendo cha Slaa kuwa ujasiri wa kwenda kufanya idaba hiyo takatifu na mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa(hawara). Hiki alichofanya Slaa kinapaswa kukemewa na kulaaniwa vikali,haiwezekani mtu akamchukua mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa na kuambatana nae kwenda sehemu takatifu ambako ni mbele za mungu na kufanya ibada,huu ni 'uchafu' uliopitiliza,alisema askofu huyo.

Aliendelea kusema kwamba Slaa alipaswa kwanza kutubu kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu na kuzaa naye wakati anajua wazi kufanya ni kutenda zinaa,kwani kwenye maandiko matakatifu imewekwa wazi kwamba mwanamke au mwanaume anayemuacha mume au mke wake na kwenda kwa mwingine anazini.

Slaa amewahi kuwa padre wa kanisa katoliki anajua maandiko kwamba ndoa ya kikristo inapofungwa,kinachotenganisha ni kifo tuu!lakini kinachoshangaza yeye amepora mke wa mtu na kwenda nae sehemu takatifu bila aibu. Ninasema ni kwamba,Slaa alipaswa kwanza kutubu na kutumia nafasi hiyo kuomba mungu amuepushe na adhabu kali ikizingatia umri wake amesonga sana.

Lakini yeye anaona fahari kufanya matendo ambayo hayaendani na umri wake na kibaya zaidi ni matendo yanayokwenda kinyume na dini yetu.Alisema Askofu huyo kutoka Mbeya. Slaa amekwenda Mbeya kutembea tu,hana usafi wa kutosha kuliombea taifa wakati yeye ndiye alipaswa kuombewa kwanza kutokana na dhambi nzito ya uzinifu inayomkabili!

Hata hivyo,uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa,katika kuficha uhusiano wake huo na mchumba wake huyo(Josephine Mshumbusi) kwenye orodha ya wasafiri ambayo mwandishi wa habari hii ameiona,Slaa akiwa namba 70,mchumba wake huyo amejitambulisha kama mke wa Aminiel Mahimbo na sii mchumba wa Slaa.

Chanzo:Africa Leo toleo no 72.

Mchungaji au anataka mkopo kwa ssm kama mwenzake Mtikila? mambo ya mtu binafis anafuatailia yanamuhusu nini? kwa nini asikemee wizi unaofanyika hela za walipa kopi masikini zinaliwa na wajanja wachache. kwanza wewe mchungaji una kazi au ni kuokoteza sadaka maana kwa sasa mmebakia na hilo tu baada kushindwa kuchunga kondoo wa bwana kama mlivyo kuwa mnaambiwa katika kitabu cgha bwana?
 
Wanyakyusa kwa makanisa mnaniacha hoi,ni sawa na Wakongo,ilo kanisa utakuta liko Ileje tu katika nchi nzima,lina waumini sitini na askofu mmoja,ukiangalia CV yake utakuta ni darasa la saba au polisi mstaafu.Dini siki izi ni dili,ata wewe ukistaafu fungua kanisa,uwezi kukosa angalau sadaka elfu Hamsini kwa mwezi za kukusaidia kusogeza siku.
 
Nimeamini ni kweli kama mtu akiwa padre ama mchungaji then akijakuasi yale mapepo aliyokuwa akiyakemea ibadani humrudi kwa nguvu na mengi mala saba zaidi.

ndicho kinachompata mzee wetu huyu.

yaani sijawahu o na wmanamke mpumbavu kama wewe na bado utavuliwa pichu na ccm hadi ukome sababu ya njaa na unaskini wako, dhiki zako zitakuponza siku za usoni.
 
mke wa mahimbo aitwaye Josephine ndiye aliyedinywa na DR SLAA mkuu.
Mahimbo mwanaume mzima analilia mapenzi, waache wakubwa zake wafaidi , yeye alikuwa anashindwa kumridhisha kitandani , bibie kapata Dr wa ukweli mwache amkune
 

[TD="bgcolor: #ffffff"] MAHAKAMA ya wilaya ya Kinondoni, jijini Dar es Salaam, imetupilia mbali rufaa iliyofunguliwa na mume wa zamani wa Josephine Mushumbusi, Eminiel Mahimbo, baada ya kubaini kuwa haikuwa na msingi wowote kisheria.
Josephine Mushumbuzi kwa sasa ni mke wa Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa.


Mahimbo alikata rufaa kupinga hukumu ya mahakama ya mwanzo Sinza ambayo ilivunja ndoa hiyo.


Rufaa hiyo ilifutwa jana na Hakimu Aniseth Wambura ambaye alisema kuwa mahakama hiyo inakubaliana na hukumu iliyotolewa na mahakama ya mwanzo.
Alisema mahakama inakubaliana na hukumu hiyo iliyotolewa Aprili mwaka jana katika kesi ya madai ya talaka iliyofunguliwa na Josephine anayetetewa na wakili wa kujitegemea, Philemon Mutakyamilwa.


Katika uamuzi wake huo, mahakama hiyo ilitangaza kuwa hakukuwa na ndoa baina ya watu hao kwa sababu Mahimbo hakuwa mwaminifu katika ndoa yake na alikuwa akimtesa mkewe.


“Baada ya mahakama yangu kusikiliza hoja za mwomba rufaa na mjibu rufaa, mahakama hii imefikia uamuzi wa kukubali hoja za Josephine kwamba kwa tabia ya kutokuwa mwaminifu hapakuwepo na ndoa baina yao, hivyo hukumu ya mahakama ya mwanzo Sinza ilikuwa sahihi,” alisema Hakimu Wambura.
Akizungumza na Tanzania Daima jana baada ya kutolewa kwa hukumu hiyo, Wakili Mutakyamilwa alisema amefurahishwa na hukumu hiyo kwani mahakama imetenda haki kwa sababu kesi hiyo ilikuwa na msukumo wa kisiasa uliokuwa na lengo la kumchafulia jina mteja wake, Josephine.


[TD="bgcolor: #ffffff"]
.... tanzania daima...ijumaa, 24 mei 2013...


Josephine Mshumbuzi amshinda mtalaka wake



na Happiness Katabazi


[/TD]
[TD="width: 200, bgcolor: #ffffff, align: center"][/TD]
[/TD]

Huku ni kuchanganya mada,kwa taratibu zakiserikali ni sahihi kabisa,ila kiimani ya dini kuvunjwa kwa ndoa kunataratibu zake,ni dhahiri babu ni mzinifu kwani taratibu za kiserikali na zakidini ni tofauti kabisa.
 
Askofu wa kanisa la pentecost Church Of God Emmanuel Mwamakula.amelaani kitendo cha katibu mkuu wa CHADEMA bwana W.Slaa kwenda kufanya idaba ya hijja nchini israel na mwanamke hajafunga nae ndoa. Slaa aliondoka nchini feb 24 mwaka huu akiwa na mtu aliyemtambulisha kama mchumba wake na ambaye amekiri kuzaa nae mtoto,Josephene Mushumbusi kwa ndege no QR 545 kwa ajiri ya kwenda kutimiza ibada hiyo ambayo yeye anadai ni ya kuliombea taifa.

Akizungumza na gazeti hili Askofu Mwamakula alisema ameshangazwa na kitendo cha Slaa kuwa ujasiri wa kwenda kufanya idaba hiyo takatifu na mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa(hawara). Hiki alichofanya Slaa kinapaswa kukemewa na kulaaniwa vikali,haiwezekani mtu akamchukua mwanamke ambaye hajafunga nae ndoa na kuambatana nae kwenda sehemu takatifu ambako ni mbele za mungu na kufanya ibada,huu ni 'uchafu' uliopitiliza,alisema askofu huyo.

Aliendelea kusema kwamba Slaa alipaswa kwanza kutubu kwa kitendo chake cha kupora mke wa mtu na kuzaa naye wakati anajua wazi kufanya ni kutenda zinaa,kwani kwenye maandiko matakatifu imewekwa wazi kwamba mwanamke au mwanaume anayemuacha mume au mke wake na kwenda kwa mwingine anazini.

Slaa amewahi kuwa padre wa kanisa katoliki anajua maandiko kwamba ndoa ya kikristo inapofungwa,kinachotenganisha ni kifo tuu!lakini kinachoshangaza yeye amepora mke wa mtu na kwenda nae sehemu takatifu bila aibu. Ninasema ni kwamba,Slaa alipaswa kwanza kutubu na kutumia nafasi hiyo kuomba mungu amuepushe na adhabu kali ikizingatia umri wake amesonga sana.

Lakini yeye anaona fahari kufanya matendo ambayo hayaendani na umri wake na kibaya zaidi ni matendo yanayokwenda kinyume na dini yetu.Alisema Askofu huyo kutoka Mbeya. Slaa amekwenda Mbeya kutembea tu,hana usafi wa kutosha kuliombea taifa wakati yeye ndiye alipaswa kuombewa kwanza kutokana na dhambi nzito ya uzinifu inayomkabili!

Hata hivyo,uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa,katika kuficha uhusiano wake huo na mchumba wake huyo(Josephine Mshumbusi) kwenye orodha ya wasafiri ambayo mwandishi wa habari hii ameiona,Slaa akiwa namba 70,mchumba wake huyo amejitambulisha kama mke wa Aminiel Mahimbo na sii mchumba wa Slaa.

Chanzo:Africa Leo toleo no 72.
Wapi ni mbele za MUNGU mkuu, mbona sielewi? kama Israel ni mbele za Mungu wa kanisa hilo nyuma ya Mungu ni wapi? hebu tuache kupotosha watu. Kama ni kweli hivyo anavyosema huyu mwizi wa sadaka mbinguni ni wapi? Atakuwa amehongwa huyu halafu akasahau kusoma biblia akakurupuka na uharo huu.
 
umri wake umeenda ya nini hadi leo hajaoa!!!!!!
ni kipi kinachomzuia kuoa!!!!!!!
dkt+slaa3.jpg


Once a player will always be a player LOL
 
Huyu ni askofu au mpumbavu fulani tu, yesu alikuja kwa ajili ya wenye dhambi waache wakatubu huko; na alisema aacheni magugu na ngano ziote, atakeyezipeteta ni yeye sio askofu. Zaidi Yesu alionekana kwenye sherehe ya harusi, akatengeneza na mvinyo mtamu kuliko ule wa kidunia, je walifungishwa ndoa na nani wale ambao yesu alikwenda kwenye sherehe ya harusi yao? Imeandikwa watu wawili wakikubaliana nao si wawili tena bali ni mwili mmoja. Tatizo ni mtu kuwa na makubaliano na watu lukuki sio eti kufungishwa ndoa, na nani??? kwa mamlaka aliyopata wapi iwapo yesu mwenyewe hakuhoji wale watu walifunga ndoa kanisani au la.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom