AshaDii: "JF Woman Of The Year 2011"

AshaDii: "JF Woman Of The Year 2011"

Habari wana JF…what matters kwangu mim ni kwamba it means a lot, yaani saana tu…. kuweza kua nominated, kushindanishwa na a fellow woman I admire and Respect na hatimae kushinda.

Nimebakisha Mwezi na week moja nifunge Mwaka mmoja hapa JF toka kujiunga, Ila I feel like it has always been a part of me hadi siamini kua a Year ago nilikua siijui wala kutokua member wa JF. Nimebahatika kuonana na member mmoja tu wa JF, Ila ni ajabu I feel like most of you are part of my life to the extent hata mtu akipotea saana jamvini baada ya mda najiuliza kama wapo salama for behind the Avatars we have private lives
Narudia…. ASANTENI SAAANA.
With Love
Pamoja Saana
AshaDii.

HONGERA SANA DADA!
HONGERA SANA MMU WoY! Umeshinda kwa sababu umestahiki zaidi. Ninachukua fursa hii kumpongeza pia Dada Faiza Foxy kwa kuteuliwa na wana JF kushiriki katika shindalo hili. Both of you are really Great Women - HONGERENI.

WoY.png
Pamoja Saaana!
 
Habari wana JF…

Hapa jamvini tupo watu wa kila aina na namna… Hio inafanya hili shindano zima liangaliwe kwa kila aina na namna tofauti wa msimamo. Hata hivo what matters kwangu mim ni kwamba it means a lot, yaani saana tu…. kuweza kua nominated, kushindanishwa na a fellow woman I admire and Respect na hatimae kushinda.

Nimebakisha Mwezi na week moja nifunge Mwaka mmoja hapa JF toka kujiunga, Ila I feel like it has always been a part of me hadi siamini kua a Year ago nilikua siijui wala kutokua member wa JF. Nimebahatika kuonana na member mmoja tu wa JF, Ila ni ajabu I feel like most of you are part of my life to the extent hata mtu akipotea saana jamvini baada ya mda najiuliza kama wapo salama for behind the Avatars we have private lives.

Nataoa shukrani zangu kwa woote walohusika katika michakato yooote ya upande wa akina mama na baba. Natoa shukrani zangu kwa wale woote ambao wananikubali na kunipenda. Natoa shukrani zangu kwa Familia yangu yoote ya JF ikiongozwa na Sweetie. Natoa shukrani kwa wale wanaofanya hii Forum kua hapa ilipo kiutendaji ikiongozwa na Invisible na the crew. Natoa Shukrani kwa woote walopiga Kura na kuniwezesha kufika hapa. Natoa shukrani kwa Superman na kukupongeza kwa jitihada ya kusimamia zoezi zima. Na Finally natamka kua napokea taji ka mikono Miwili toka Kwa Marehemu Regia Mtema; Bahati ilioye ali insinuate katika post moja in a thread ya Super Man kua she proudly gives AshaDii the crown for She deserve to be WoY (LINK). Daima I will be humbled for that. Narudia…. ASANTENI SAAANA.

With Love

Pamoja Saana
AshaDii.

@ADI jembe langu, dada, rafiki kipenzi hongera zangu zikufikie. Unajua sana best dah! Nashukuru si mimi tu nionavyo hvyo kwani ushaidi upo wazi. KURA ZIMEONGEA!
 
dada hongera sana big sisy! u deserve this lol!
busara zako tu mie dah! MMU WOY KEEP IT UP!
 
Hebu geuza hayo maneno juu chini utapata maana, usiniangushe mama mkwe


Mkweo nimezeeka.... Kissa cha kunipa kazi yooote hiyou? lol..... THANK U Dear...

Pal !!

You know how we are busy over there in Universal space station ...!

Tell you this we have a big Screen ..and we so down here JF every people celebrating ... some Crew asking who is this AshaDii ... I Gave all the piles of PMs ... haha hah .. Ware very happy ... They say very intelligent girl!! They ahve never sen this type ... hahah ..they know I will note regret having you as a Friend!!

I have to peak a friends Space ship (mine too big .. No land space at this time of the day...little bragging isnt that ..) ... Coming down here ... we call it do down Gravity ... its a free fall ... I come here have only three minutes ... to say ... ..... YOU DID IT ... Congratulations!! ....

Before .. I put ON an Ascending gear ...We call it we go ... off gravity!! ...yes m going home (at the space station) ..over there ..we have a lot to do ... you remember me telling you am a space engineer ...a lot of experiment to carry on ... I have this to tell you ..

.. am coming back on this weekend ... I will come with this might machine you see in the avatar.. roaring with big sound ..sound of heaven... I want every body know that am here and all attention on you lol I want you to feel very big!!!! ... I want we go there .. all crew member will be happy to celebrate with you ... will give you the details before I come ...just be prepared ...!!

When you r there ..just talk about TOUGH LOVE ... in all details ... that is how they know and understand you and they knew you won this tittle because of that ...AND all the streaming Human energy from the fountain of infinity love from within YOU ...!!OMG ...how good is this!!! You r gifted ... dont have to repeat telling you this!!!!

Pal ... all the batons here on the dash board .. blinking green ...its only one second ... they will show RED ... That is TAKE OFF!! ... Yes off gravity!!!

... got to go!!!!

Love AJ!!


Pal umepotea mno, hivo I am so happy to see you hapa for believe me you sikutegemea.....lol... Pole na ubusy for I can see kwamba that space ship does not want you out of it; which is somehow good for kuna lives beyond JF. Sasa this message will answer to it accordingly via PM...LOL....For I believe lazima utatakiwa urespond tena.... I am happy of your well wishes and Humbled of all the Positive things you have said hapa, before and always.... THANK U.

Pamoja Saana

AshaDii.
 
Hongera AD!

Sasa leo home hapalaliki wala hapaliki,yaani dada kila siku ulikua unanipiga kalenda,usipokuja na shati la shule uliloniahidi utaninunulia leo hapatoshi!!...By da way hongerd DADA YANGU MPENZI!

Hongera AshaDii....

Hongera bibie, you deserve this.

Dears.... I am Humbled.... THANK U.

Dada Ashadii nimekua nikikufuatilia kwa ukariibu japo umekua mbaya kwangu sitokaa nikate tamaa. Niliona mchakato na kura nimekutilia. Kumaliza mzizi wa fitina pokea zawadi toka kwangu na safari hii kuna sababu ya dhati kabisa kwa mimi kukutumia na wewe kupokea. Nipe contacts zako zote mimi nitahakikisha inaletwa hadi mahala ulipo sijali wapi. Hongera kwa ushindi dada mpendwa. I love u.

Kaka Rabachi nimekupata.... Na sababu umeniumia PM nimekujibu kwa ufasaha uko.... Nakushukuru saana kwa kunikubali kwako dear... Na nashukuru kwa Pongezi pia... Pamoja Saana.
 
kwa mudamfupi uliokuwa hapa jamvini mchango wako umeonekana ndomana leo umepata tunu hii ya kipekee hapa jf. Pongezi zangu kwako ashadii na laiti simuyako ingelikuwa inajulikana humu jf naamini leoungeomba msaada wa kuibeba kwa uzito wa msg na zawadi ambazo ungepokea.

Umenifurahisha kwa hii post Araway.... Asante Dearest kwa acknowledgment zako... Hata hivo zawadi zimejaa pm...lol... Pamoja Saana.

Hongera zako bibie Adii WoY 2011


Hongera dada yetu Ashadii

..Hongera saana ..D,

aiseee maneno matamu haya,kweli you are blessed my love.congrats love

Hongera sana ASHADII you deserve it.......

Hongera sana AshaDii.
Karibu Wonderland kwa mapumziko 😛oa

Hongera sana dada Ashadii...well deserved.

I am humbled dears..... THANK U...

hivi nilisoma vibaya?
WoY na MoY wanapewa kilo moja ya kongosho?

Mbona umeandika nusu kilo kwenye nembo?



Kongosho huyu Superman anataka case isioisha kwama ile anayo dhidi ya Ngabu.... Mimi naona ubane mapema kama ulivoweza wabana wale woote...lol
 
Hongera sana AshaDii,

Naamini comments zako hapa JF zinatufahamisha ulivyo mtu wa watu, kama unaweza kujitengenezea ufuasi kwa watu wasiokufahamu, just friends katika mtandao, sina shaka katika real life ndivyo ulivyo.Naamini walikuwepo wanawake wengine ambao walikuwa na michango mikubwa sana hapa JF katika kuliweka hai na moto jukwaa letu la JF lakini wewe umeweza kufikia tuzo hiyo kwa sababu ya Heshima!!(unawaheshimu sana wanaJF wenzako), huna matusi wala kejeli.

Mungu aendelee kukubariki na kukujalia hekima zaidi, ili uendelee kutoa somo kwa wanawake wengine wote hapa JF. Heshima yako kwa wanaJF wenzako imekuwa ni kubwa sana siku zote.

Heshima, heshima, heshima!!
 
Nimeshasema kwenye ile thread nyingine inayofanana na hii.
the title must change..
mmu woman of the year, sawa. But the title as it stands BIG NO!
 
Kwa hili inaonyesha una kitu very special
Hongera sana mamy,
 
Sweetie my heartful congratulations, zaidi tukiwa ndani.u know what i mean, .japokuwa nina kesi mahakamani umeshinda wewe, 2meshinda wote. plus ODM, family imekua!

Thanks Sweetie... That has only been possible as a result of your shoulder... Na kwa kweli it is indeed an achievement that we have so many reasons to celebrate in our Family...



attachment.php
attachment.php
attachment.php

AshaDii, Kwa heshima na taadhima, tafadhali nakuomba kukutunukia medali moja kati ya hizi, uchague moja, ili hiwe kumbukumbu kwako, na kama utapenda basi litaandikwa jina lako kwenye hiyo utakayo ichaguwa.

Mkuu Superman, kama atakubali kuweka oda, basi tutamtengenezea za kutosha, kuanzia
Gold Medal, silver naBronze.



Mkuu X-Paster kabla ya yooote nakudai pesa nyingi lakini naona unajikausha... Nina hasira juu yako ujue!!! B2T


I am humbled by your acknoweledgement Mkuu, it means a lot kupata post yako hapa.... THANK U. I Love your idea aiseee... Waweza nifanya hata nikusamehe deni and napenda the Gold!! Hebu msomeshe Supamani aelewe unipe dhahabu bana! lol.... Pamoja sana Mkuu.... Pamoja saana.
 
Wewe na mwenzio sijui asipirini hamkustahili hiyo tuzo....u-mmu tu ndo umetumika kupeana hiyo kitu.
 
Nice Flowers.... Thank you Canta....



Saizi hapa nimenyosha miguu.... Nina vibinti vya kutosha ndani, leo sihangaiki kabisa....lol





-Humbled-




Asante JB Wiser.... Ila samahani kama nitakukwaza.... Nina swali; Is there any catch? For before then me na wewe hatujawahi wasiliana kwa kweli, I don't believe kua I have had such an impact hadi wataka nipa zawadi.... Nikiridhia jibu, nakupa infor on the network... Again sorry if am out of line...

JB WISER, ni kama mchungaji fulani tu wa humu JF, kwahiyo usipumbazwe na hizi suti mpya nilizovaa, wewe ni rafiki yangu wa ukweli ndi maan nimekupa offer hiyo, ki ukweli huwa sina pesa ya kuchezea hiyo offer imetoka ndani ya moyo wangu.
 
hongera ashadii...!

ushindi kuntuuuuuuuuuuu.......!

"...moto hauzimwi kwa chafya babuuu...."

halooooooooo...oooooh
 
@ADI jembe langu, dada, rafiki kipenzi hongera zangu zikufikie. Unajua sana best dah! Nashukuru si mimi tu nionavyo hvyo kwani ushaidi upo wazi. KURA ZIMEONGEA!

dada hongera sana big sisy! u deserve this lol!
busara zako tu mie dah! MMU WOY KEEP IT UP!

Unastahili hii tuzo bana hongera ashadii... Pamoja sana

hongera sana AshaDii ...unastahili/ulistahili/endelea kustahili....

Kwa hili inaonyesha una kitu very special
Hongera sana mamy,

I am Humbled Dears.... Pamoja saana.... na Mubarikiwe. THANK U.
HONGERA SANA DADA!
HONGERA SANA MMU WoY! Umeshinda kwa sababu umestahiki zaidi. Ninachukua fursa hii kumpongeza pia Dada Faiza Foxy kwa kuteuliwa na wana JF kushiriki katika shindalo hili. Both of you are really Great Women - HONGERENI.

View attachment 48850
Pamoja Saaana!



Mammamia Asante for the certificate.... What a Privileged!! THANK U. Nimeipenda saana..... Pamoja Saana.
 
Nimeshasema kwenye ile thread nyingine inayofanana na hii.
the title must change..
mmu woman of the year, sawa. But the title as it stands BIG NO!

Wewe na mwenzio sijui asipirini hamkustahili hiyo tuzo....u-mmu tu ndo umetumika kupeana hiyo kitu.


Mitishamba naamini kua kila mtu is entitled to an Opinion.... Post zoote humu ndani ziko postive humu ndani, Hio haina maana kua woote wanakubali. Naamini kuna wale wana wazo kama hili lako ila they don't have the guts kama zako kupinga. Nakupongeza kwa hilo na kufurahi pia for hatimae nimepata mtu ambae anaweza akanipunguza furaha nilio nayo na kuangalia the other side of the coin... Kama hutajali NITASHUKURU SAAANA Ukiniambia hasa kwa nini unaona sifai kuitewa Woy ila tu kwa hadhi ya MMU.... Natanguliza shukrani.... Pamoja Saana.
 
Ila bado sijaelewa kitu kimoja na naomba mtu asinichukulie katika negative manner, hivi ni kwa nini post hii ina hongera zaidi ya 110 wakati kura halisi zilizopigwa hazifiki hata nusu ya post hizi?
Sihitaji upambe kwenye swali hili tafadhali.
 
Back
Top Bottom