Habari wana JF&
Hapa jamvini tupo watu wa kila aina na namna& Hio inafanya hili shindano zima liangaliwe kwa kila aina na namna tofauti wa msimamo. Hata hivo what matters kwangu mim ni kwamba it means a lot, yaani saana tu& . kuweza kua nominated, kushindanishwa na a fellow woman I admire and Respect na hatimae kushinda.
Nimebakisha Mwezi na week moja nifunge Mwaka mmoja hapa JF toka kujiunga, Ila I feel like it has always been a part of me hadi siamini kua a Year ago nilikua siijui wala kutokua member wa JF. Nimebahatika kuonana na member mmoja tu wa JF, Ila ni ajabu I feel like most of you are part of my life to the extent hata mtu akipotea saana jamvini baada ya mda najiuliza kama wapo salama for behind the Avatars we have private lives.
Nataoa shukrani zangu kwa woote walohusika katika michakato yooote ya upande wa akina mama na baba. Natoa shukrani zangu kwa wale woote ambao wananikubali na kunipenda. Natoa shukrani zangu kwa Familia yangu yoote ya JF ikiongozwa na Sweetie. Natoa shukrani kwa wale wanaofanya hii Forum kua hapa ilipo kiutendaji ikiongozwa na Invisible na the crew. Natoa Shukrani kwa woote walopiga Kura na kuniwezesha kufika hapa. Natoa shukrani kwa Superman na kukupongeza kwa jitihada ya kusimamia zoezi zima. Na Finally natamka kua napokea taji ka mikono Miwili toka Kwa Marehemu Regia Mtema; Bahati ilioye ali insinuate katika post moja in a thread ya Super Man kua she proudly gives AshaDii the crown for She deserve to be WoY
(LINK). Daima I will be humbled for that. Narudia& . ASANTENI SAAANA.
With Love
Pamoja Saana
AshaDii.