Arusha- Mji wa kitalii - mji uliojaa kinyesi


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
katika hali isiyo vumilika mji wa Arusha umekuwa ikubwa na upasukaji/kuziba kwa mabomba ya maji machafu( mavi) na kusababisha kero kubwa kwa wakazi wa Arusha na mbaya zaidi kila linapotokea tatizo hili huchukua siku si chini ya siku tatu kutatuliwa na maeneo sugu kabisa ni kuzunguka uwanja wa Sheikh Amri Abeid, makongoro Road na barabara ya uhuru lakini ya leo imenikera kuliko siku zote kwani ukipita barabara ya uhuru utakuta mavi siyo maji ya mavi barabarani na ukipandisha hii barabara ya sokoni karibu na Pallson Hotel napo mambo ni hovyo kabisa sasa najiuliza huu ni mji wa kitalii au mji wa mavi...

hii ni mizinga ya kinyesi kama inavyoonekana karibu kabisa na soko kuu la Arusha....
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
katika hali isiyo vumilika mji wa Arusha umekuwa ikubwa na upasukaji/kuziba kwa mabomba ya maji machafu( mavi) na kusababisha kero kubwa kwa wakazi wa Arusha na mbaya zaidi kila linapotokea tatizo hili huchukua siku si chini ya siku tatu kutatuliwa na maeneo sugu kabisa ni kuzunguka uwanja wa Sheikh Amri Abeid, makongoro Road na barabara ya uhuru lakini ya leo imenikera kuliko siku zote kwani ukipita barabara ya uhuru utakuta mavi siyo maji ya mavi barabarani na ukipandisha hii barabara ya sokoni karibu na Pallson Hotel napo mambo ni hovyo kabisa sasa najiuliza huu ni mji wa kitalii au mji wa mavi...
View attachment 37097
hii ni mizinga ya kinyesi kama inavyoonekana karibu kabisa na soko kuu la Arusha....
Uliyoyasema yana ukweli, lakini ungetumia lugha ya kistaarabu.......... Wewe umeona Arusha tu Je jiji lenu la Dar umeliona?
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Mkuu! Yani hii ni kero full,hebu zunguka na hii barabara ya kupandia stendi ya mkoani upande wa kushoto wakati unatokea hapo Jogoo House na hata mtaa wa pili wa majengo yani ni upande wa pili pale stendi yani ni full kero mtu wangu yani mabomba yanavuja na hata karibu kbs na ofisi ya maji safi na maji taka ni kero kwa wenye ofisi mtaa huo. Kwa kweli Mkuu hili siyo kitu cha kusema polepole.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Ndio maana twataka katiba mpya.
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,225
Likes
1,301
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,225 1,301 280
Kwa ujumla watanzania bado hatuna elimu elekezi inayohusiana na mazingira! Utakutana na mtu ananunua ndizi anatembea huku anakula halafu baada yakumaliza anatupa maganda barabarani! mwisho wa maarifa yote nenda mkoa wa kilimanjaro pale Moshi mjini ukitupa tu hata ganda la BigGee
ukishikwa unatiwa adabu kwakupigwa faini ya sh 50'000.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Uliyoyasema yana ukweli, lakini ungetumia lugha ya kistaarabu.......... Wewe umeona Arusha tu Je jiji lenu la Dar umeliona?
Mimi ni mtu wa Arusha ndiyo maana nimekereka sana mbaya zaidi baada ya kuwaambia wahusika nikambulia matusi kidogo tupigane...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Dar je? nenda msasani m.vi yametapakaa
Tunasubiri msaada kutoka ugaibuni kutatua kero hizi....au ni hakuna uamzi wa dhati wa kushughulikia kero hizi...jiji la Arusha linapata pesa nyingi sana linashindwaje kushughulikia kero hizi
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,122
Likes
1,797
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,122 1,797 280
Ndio maana twataka katiba mpya.
Kwani katiba ndio italeta usafi wa miji yetu,...mimi nafikiri miji yetu ijifunze kuwajibika kwa wananchi,...hii ikiwa ni pamoja na sisi wananchi kwani arusha kila mahali mate yametapakaa,....na dar ndio usiseme mabomba yote hovyo_yanapasuka kila mara
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Kwa ujumla watanzania bado hatuna elimu elekezi inayohusiana na mazingira! Utakutana na mtu ananunua ndizi anatembea huku anakula halafu baada yakumaliza anatupa maganda barabarani! mwisho wa maarifa yote nenda mkoa wa kilimanjaro pale Moshi mjini ukitupa tu hata ganda la BigGee
ukishikwa unatiwa adabu kwakupigwa faini ya sh 50'000.
Natambua umakini uliko moshi kwani mimi ni moja ya mtu nilie athirika na sheria za moshi lakini sikujuta na ilinikuta baada ya kutupa vocha...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Kwani katiba ndio italeta usafi wa miji yetu,...mimi nafikiri miji yetu ijifunze kuwajibika kwa wananchi,...hii ikiwa ni pamoja na sisi wananchi kwani arusha kila mahali mate yametapakaa,....na dar ndio usiseme mabomba yote hovyo_yanapasuka kila mara
Kweli kabisa mkuu sheria za miji ninavyo jua mimi hutungwa na halimashauri husika bona moshi wameweza kwanini siyo Arusha na kimapatao Arusha iko juu ya Moshi....
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
tumeshasema hatumtambui meya,hata akituwekea vinyesi milangoni kwetu tunasema njia iliyotumika kumpata si sahihi.
ndo maana tunasisitiza serikali za majimbo.hawa magamba wanachukua rasilimali za arusha wanajendea vitambi.
mi nina hasira na mtu yeyote anaevaa nguo za kijani hata yanga naanza kuichukia sasa ila siendi simba.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
plz, plz! naomba nitofautiane nawe jamani! uchafu unachangiwa na tabia binafsi ya mtu banaa! na hao watendaji kila mtu ana hulka yake kabla ya proffessionalism! arusha miundombinu haijalemewa kiasi hicho.

Na ikitokea tatizo shurti litatuliwe. siasa interms of investment at large kwenye miundombinu. na hiyo picha it is nt flowing sewage,inaonekana kulikuwa na tatizo na likatatuliwa.ila cleanup haijafanyika (sorry,im doing a risk analysis here,lol)

wakuu hii yote inachangiwa pia na siasa....
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Mamlaka yenye dhamana ya kukussanya kodi na kuweka mji katika hali inayostahil kwa maisha ya binadamu ni manispaa/halmashauri ya jiji la arusha.
Hawa ndio wanaotakiwa kuratibu mambo yote yahusuyo miundombinu. Kama mitaro na chambers zinavuja hovyo, kamkamateni mkurugenzi, mumuulize fedha za kodi anapeleka wapi? Na idara zake zinafanya nini?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
tumeshasema hatumtambui meya,hata akituwekea vinyesi milangoni kwetu tunasema njia iliyotumika kumpata si sahihi.
ndo maana tunasisitiza serikali za majimbo.hawa magamba wanachukua rasilimali za arusha wanajendea vitambi.
mi nina hasira na mtu yeyote anaevaa nguo za kijani hata yanga naanza kuichukia sasa ila siendi simba.
Wewe mshitakiwa hujaenda mahakamani leo kesi yako inasomwa....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
plz, plz! naomba nitofautiane nawe jamani! uchafu unachangiwa na tabia binafsi ya mtu banaa! na hao watendaji kila mtu ana hulka yake kabla ya proffessionalism! arusha miundombinu haijalemewa kiasi hicho. na ikitokea tatizo shurti litatuliwe. siasa interms of investment at large kwenye miundombinu. na hiyo picha it is nt flowing sewage,inaonekana kulikuwa na tatizo na likatatuliwa.ila cleanup haijafanyika (sorry,im doing a risk analysis here,lol)
<br />
<br />
Mkuu mimi huwasiongee vitu vya kubahatisha kama uko Arusha nenda uhuru road utasikilizia na tatizo hili hajaanza leo tangu jana nikategemea watalitatua badala yake leo ni mavi tu barabarani mbaya zaidi ni karibu na soko kuu...
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Mamlaka yenye dhamana ya kukussanya kodi na kuweka mji katika hali inayostahil kwa maisha ya binadamu ni manispaa/halmashauri ya jiji la arusha.
Hawa ndio wanaotakiwa kuratibu mambo yote yahusuyo miundombinu. Kama mitaro na chambers zinavuja hovyo, kamkamateni mkurugenzi, mumuulize fedha za kodi anapeleka wapi? Na idara zake zinafanya nini?
Niliongea na wasaidizi wake wakani jibu hayani husu na matusi kibao...
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Jamani crashwise na uchafu pia ni ukatili? Punguza hasira, chukua hatua stahili.
 

Forum statistics

Threads 1,214,286
Members 462,650
Posts 28,507,712