wa kupuliza
JF-Expert Member
- Jun 15, 2012
- 15,210
- 37,866
Mtajazana ujinga eti nyie Ni INTROVERT na blah blah blah kibao,punguzeni kupiga PULI wakuu.
Jina sahihi ni Extrovert wewe una tabia kama zangu ingawa kuna kipindi pesa zilitaka zilitaka kunibadilisha tabia yangu hiyo ambayo ni urithi kutoka kwa babu mpaka kwa baba,mimi ni mtu na familia yangu na mtaani naheshimika ila siku za weekend ni kawaida sana kunikuta kijiweni na vijana wa bodaboda tunakula story,msibani watu wanashangaa ninavyoshika chepe kufukia kaburi wakati wa kumzika marehemu maana imezoeleka watu wa aina yangu kwenye misiba huwa hawashiki jembe,mimi ni mtu peace sana kiasi ambacho sometimes inanicost maana vijana njaa wa dar es salaam huwa hawakauki home kupata kitonga cha msosi Hapa mtaani hakuna mchango wowote ninaolipa kuanzia ulinzi shirikishi na mchango wa aina yoyote wa namna hiyoSisi ambao tunaenda kusalimia ndugu kila inapobidi, tunawasiliana na majirani zetu, tunahudhuria harusi za watu wetu wa karibu, misibani hatukosi. Kazini zikitokea get together hatukosi pia,nk. Tunaitwaje?
Kaomngea ukweli wake,kuwa kwenye social media SII saw hiyo kujumuikaAnti-social halafu una smart phone!!!??? Wewe una matatizo yako ya kisaikolojia tu, katafute mshauri nasihi akusaidie.
Tena mwingine anasema ni anti-social lakini anashinda kwenye social media. Watanzania kuna tatizo mahali.
Una mambo ya kizamani..wewe ni mkoloniNiende moja kwa moja kwenye mada, nina vitabia ambavyo ni ngumu kunibadilisha na kujibadilisha,
(1) Sipendi kuangalia TV, utaniona kwenye TV hasa kukiwa na mpira wa miguu vinginevyo mie ni mtu wa redio kwa sana, tena hasa TBC TAIFA na vipindi vyangu vile taarifa za habari, hotuba za baba wa taifa, muziki wa zilipendwa ukichambuliwa na MASOUD MASOUD mie kwangu burudani kabisa.
(2) Mwanamke/Msichana akijipodoa sana kwangu anaboa. Akijitoboa pua yake hata kutazama sura naogopa kabisa, akijifunga vikuu miguuni ananiboa, n.k.Napenda sana Mwanamke awe Natural, yaani aoge zake apake mafuta yake ya nazi na kumchana nywele zake au asile twende kilioni[emoji1787][emoji1787]
(3) Sherehe Sherehe hizi sijui za Ndoa, Birthday DAAAH hizo ndio sizipendagi kabisa, kama ndoa nitaishia kutoa mchango tu lakini ukumbini hunioni. Kichwani naona kama kupotezeana muda tu, watu wanaonyeshana uzuri wao, mavazi yao, na ratiba nyingi zisizo na kichwa wala miguu.
(4)Nipo DSM kwa zaidi ya miaka 20 tokea nipo Form 1 sijatoka tena lakini kwenda Beach kujipumzisha hata mara 10 hazifiki. Hayo maonyesho ya Sabasaba hata viwanja vyenyewe sijawahi kukanyaga, n.k.
Kwa ufupi kama sina Issue ya kunitoa Home, nitakaa tu na watoto wangu wanafanya home work zao za shule mie nipo pembeni yao nasoma vitabu vyangu vya riwaya tu vya akina Willy Gamba, Ben Mtobwa,Hammie Rajab, John Simbamwene, n.k nikichoka Riwaya nitarukia vitabu vya akina Kiyosaki,Robin Sharma.
NAENJOY maisha yangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Akipigika huyu atajua tu kujichekesha kwa raiaEgo inakutesa sana, sio kosa lako pengine malezi na mazingira yamekufanya hivyo.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 huyo jamaa ndio wale unajua mimi ni nani?Ulivyoitaja tu TBC kama ndio redio pendwa kwako wenye akili tayari wanakujuwa ni mtu wa aina gani, hukuwa na haja ya kuandika gazeti.
Kwa hiyo mkuu kutokumchekea mke wako hiyo nayo Sifa?Nchi ina safari ndefu sana aseeMimi sipendi mijumuiko ya watu huwa napenda kukaa peke yangu rafiki yangu mkubwa ni simu napenda game na kuingia kwenye social network tena kusoma vitu vya msingi.
Sipendi vichekesho, hapa kwenye Radio tumefanana kipindi nipo shule ilikuwa asubuhi nawasha nasikiliza BBC swahili mpaka wanafunzi wenzangu wakawa wananishangaa.
Wanawake sipendelei mpaka nilivyokuja kuoa na mkewangu ananiona naboa maana huwa simuongeleshi sana au kumchekesha na akiniambia kitu cha luchekesha wala huwa sicheki
Mkuu wewe ni social sana mkuu tunalandana kwa personality.Jina sahihi ni Extrovert wewe una tabia kama zangu ingawa kuna kipindi pesa zilitaka zilitaka kunibadilisha tabia yangu hiyo ambayo ni urithi kutoka kwa babu mpaka kwa baba,mimi ni mtu na familia yangu na mtaani naheshimika ila siku za weekend ni kawaida sana kunikuta kijiweni na vijana wa bodaboda tunakula story,msibani watu wanashangaa ninavyoshika chepe kufukia kaburi wakati wa kumzika marehemu maana imezoeleka watu wa aina yangu kwenye misiba huwa hawashiki jembe,mimi ni mtu peace sana kiasi ambacho sometimes inanicost maana vijana njaa wa dar es salaam huwa hawakauki home kupata kitonga cha msosi Hapa mtaani hakuna mchango wowote ninaolipa kuanzia ulinzi shirikishi na mchango wa aina yoyote wa namna hiyo
Kweli aisee hata kwenye forums humu unaonekana tu kuwa upo social mkuu maana nakuonaga hadi jukwaa la mapishi unacomment na kulike😂😂Mkuu wewe ni social sana mkuu tunalandana kwa personality.
kwani ni lazima umchekeeKwa hiyo mkuu kutokumchekea mke wako hiyo nayo Sifa?Nchi ina safari ndefu sana asee
Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Zamani sana sikuhizi ukiendekeza hiyo kauli unajichimbia kaburi lako mwenyeweOngea na watu uvae viatu.
3 na 4 tuko pamojaNiende moja kwa moja kwenye mada, nina vitabia ambavyo ni ngumu kunibadilisha na kujibadilisha,
(1) Sipendi kuangalia TV, utaniona kwenye TV hasa kukiwa na mpira wa miguu vinginevyo mie ni mtu wa redio kwa sana, tena hasa TBC TAIFA na vipindi vyangu vile taarifa za habari, hotuba za baba wa taifa, muziki wa zilipendwa ukichambuliwa na MASOUD MASOUD mie kwangu burudani kabisa.
(2) Mwanamke/Msichana akijipodoa sana kwangu anaboa. Akijitoboa pua yake hata kutazama sura naogopa kabisa, akijifunga vikuu miguuni ananiboa, n.k.Napenda sana Mwanamke awe Natural, yaani aoge zake apake mafuta yake ya nazi na kumchana nywele zake au asile twende kilioni[emoji1787][emoji1787]
(3) Sherehe Sherehe hizi sijui za Ndoa, Birthday DAAAH hizo ndio sizipendagi kabisa, kama ndoa nitaishia kutoa mchango tu lakini ukumbini hunioni. Kichwani naona kama kupotezeana muda tu, watu wanaonyeshana uzuri wao, mavazi yao, na ratiba nyingi zisizo na kichwa wala miguu.
(4)Nipo DSM kwa zaidi ya miaka 20 tokea nipo Form 1 sijatoka tena lakini kwenda Beach kujipumzisha hata mara 10 hazifiki. Hayo maonyesho ya Sabasaba hata viwanja vyenyewe sijawahi kukanyaga, n.k.
Kwa ufupi kama sina Issue ya kunitoa Home, nitakaa tu na watoto wangu wanafanya home work zao za shule mie nipo pembeni yao nasoma vitabu vyangu vya riwaya tu vya akina Willy Gamba, Ben Mtobwa,Hammie Rajab, John Simbamwene, n.k nikichoka Riwaya nitarukia vitabu vya akina Kiyosaki,Robin Sharma.
NAENJOY maisha yangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji16][emoji16][emoji16]Endeleeni kula kwa shemeji hivyo hivyo wala msiwe na mashaka
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]aeeeMimi in short tu huwa sipendagi watu kabisa
Natafuta namna niweze kuwa na ushirikiano na Majini tu
This is the point [emoji106]Kuna muda wa kuwa peke yako na muda wa kuwa na watu
Hehehehe...kwanini huwapendi mkuuMost of time watu huwa wananichukulia kama mkimya sana ila kumbe huwa sipendi watu kabisa ndio maana siungani nao kupiga story
Hakuna kitu sana sana watakuvua hivyo viatuOngea na watu uvae viatu.
Mwambie huyoZamani sana sikuhizi ukiendekeza hiyo kauli unajichimbia kaburi lako mwenyewe