Ananunua ndege wakati hiki na kile hatuna...

Ananunua ndege wakati hiki na kile hatuna...

Bora mimi nirukeruke kuliko kuwa mwanachadema ya mashabiki wa hovyo kama wewe yaani nyie jamaa mliokuja na mamvi hamna akili kabisa kumbe nyie ndo mlikuwa mnavuruga kile chama kikongwe
Sijawahi kuwaza, shule aliyosoma baba wa Taifa, inaweza kutoka product mbovu sampuli hii.
Kwahiyo Dr. Slaa alivyohama na we umehamia wapi? Vipi "kesho" akirudi Chadema, kama maajabu ya Lipumba, na we utarudi?
 
Hapo sasa umegusa point kubwa ambayo nami siku zote nataka nione kama nchi tunaifuata... DIRA YA NCHI .

Nchi inatakiwa iwe na dira ambayo yeyote atakayeunda serikali atafuata dira hiyo...... Suala hili litasaidia sana taifa kusonga mbele no matter chama gani kitakamata dola.
Jaribuni basi, ninyi kumshauri labda atawaelewa. Ila najua na hili likifika mezani huwenda ya kawa zaidi ya yale tuliyoyaona kwenye Mchakato wa Katiba mpya. We utakubali kuwe na Dira ya Taifa, lakini ataibuka kiumbe moja ambaye tena pengine mnalala naye "chumba" kimoja, akasema hamna haja ya kuwa ya Dira ya Taifa, ilani inajitosheleza.
 
Nchi haina vipaumbele tuliambiwa kipaumbele ni viwanda lakini kuchekesho wizara ya viwanda ikatengewa bilioni 88....

Tukabadili gia angani na kununua ndege za bilioni 61....

Wakati huo tunategemea kumwaga pesa kununua zingine......

Sijui viwanda na ndege ni kipi kitatoa Ajira za kutosha na kulipa kodi kubwa....

# only in black continent....
ATCL haikuwa kwenye vipaumbele vya Rais?
 
Tatizo letu ni njaa n.a. wizi...
Wengi wanapenda kuona hela iliyokusanywa inaingia kwenye maeneo ambayo wataneemeka nayo
 
Naleho nkoyi.

Nale mhola gete.

Nimekuwa msomaji badala ya mchangiaji wa hoja mara kwa mara kutokana na mabadiliko katika hili jukwaa.

Kuna wanachama wengi wapya ambao badala ya kupambana katika hoja, wanachofanya ni kupambana katika kutukana na kejeli.
Mkuu nimekumisi sana tunaomba urudi hata angalau kwenye jukwaa la soka ,huku kwenye siasa kumechafuka sana
 
Watanzania wengine hayaeleweki. Nadhani kama kuna sehemu za kunyoosha kidole ni kwenye upuuzi kama mwenge wa uhuru.

Kwenye biashara kama hii ya ndege, ni uwekezaji kama ukifanyika sahihi sioni sababu za raia kuponda. Kwa hili serikali imefanya vyema...
 
Kama kuna member yoyote humu, yupo karibu na TV aaangalie ITV Kinachoendelea Tanzania na elimu bure.
 
Kuna mambo mawili. Kwanza, kupitia sera ya uwekezaji (Tanzania Investment Promotion Policy) ya 1996, serikali ilijiondoa kwenye kufanya biashara za reja reja na kuiachia sekta binafsi jukumu hilo; jukumu la serikali likabaki ni kuratibu na kuweka mazingira mazuri (kuboresha miundombinu) ya kuendesha shughuli za kiuchumi nchini. Pili, tulikuwa na Boeing 2, Fokker 4 na Twin Otta 4 (jumla ndege 10) na hatujaambiwa zilipotelea wapi. Cha ajabu, ATC ndio inaanzishwa upya kama ilivyokuwa mwaka 1977! Swali la kujiuliza ni: je, sababu zilizoifikisha ATC hapo ilipo kwa sasa hazipo tena? Mbona hakuna kilichobadilika katika mfumo wa uendeshaji ATC? Akili hiyo hiyo iliyozalisha tatizo inaweza kweli kulitatua?
 
Yani unakuta jitu linajiita somi kabisa alafu linasema eti ndege za nini wakati hospital hakuna hiki wala kile.... Ni ujinga ....
 
Back
Top Bottom