Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Amini usiamini wachawi wana kipindi kigumu sana

Niulize swali, mchawi anapoingia ndani ya nyumbani kwa umbo la inzi, nikifanikiwa kumuuwa huyo inzi nae anakufa?
 
Hata hivyo inzi wa kweli unamuua lakini inzi wa kichawi sio rahisi, anakwepa kama binadamu utaishia kupigisha mkono ukutani. Nilipambana na mchawi aliyejigeuza panya nikaua nikachoma mpaka majivu. Kibibi fulani kilivimba mwili mzima na kufariki. Atukuzwe Muumba kwani niliokoa maisha ya wengi. Naomba tushirikiane kuwapunguza kwa njia hiyo kwani ni tishio kubwa kwa binadamu wema
 
Mshana,hivi mtu akiwa muombaji wa dua sana na akifululiza mno mvua inanyesha,ni mtu wa aina ganihuyo?
 
Duuh, we mjamaa hizi article zako huwa zinanipa tafakuri kali sana, umesomea wapi haya mambo, kwa sababu huwa unatoa thread ambazo ukizifayia utafiti unakuta zina ukweli mpana ndani yake
 
Duuh, we mjamaa hizi article zako huwa zinanipa tafakuri kali sana, umesomea wapi haya mambo, kwa sababu huwa unatoa thread ambazo ukizifayia utafiti unakuta zina ukweli mpana ndani yake
Tunguli na maji ni sawa na umeme na maji havipatani kabisa japo vyote asili yake ni hayo maji
IMG-20180415-WA0151.jpg
 
Mshana,hivi mtu akiwa muombaji wa dua sana na akifululiza mno mvua inanyesha,ni mtu wa aina ganihuyo?
Hivi vitu vinahitaji ithibati zisizoacha shaka kwakuwa kuna watu wana uwezo wa kutabiri yajayo hivyo baada ya hapo husindikiza na maombi
 
Unaweza ukadhani nazungumzia ukata wa kipindi hiki au pengine kupungua kwa wateja la hasha! Kuna sababu nyingine tofauti kabisa na hizi.

Mchawi na mitunguli yake yote na nguvu zake zote kiboko yake maji, yani hakuna tofauti na kitu cha umeme kisivyopatana na maji.

Tunguli na maji ni vitu viwili tofauti kabisa ndio maana hata siku moja ni ngumu sana kukuta tunguli zimefukiwa mtoni.

Kumbukeni ile mada ya uchawi hauvuki bahari kwahiyo kipindi hiki cha mvua ni kipindi kigumu kwa hawa ndugu zetu hasa kama tunguli zao sio zile water proof.

Kinachofanyika kwa sasa ni kufanya tu makafara ya damu lakini kule kulogwa ama kuchawiwa na kuwangiwa usiku graph imeshuka sana na anga limetulia mno.

Hizi mvua zikiendelea hivi hivi tutarajie mengi
Hivi hawawezi kupanda zaidi wakapita juu ya mawingu?
41mAFWKVIKL._SX425_.jpeg
 
Back
Top Bottom