Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
wanawake wengi tuna udhaifu huoTatizo mnakuwa na dharau sana hako kadude kakianza kuliwa na mtu mwingine.
wanawake wengi tuna udhaifu huoTatizo mnakuwa na dharau sana hako kadude kakianza kuliwa na mtu mwingine.
Kabisaa tena awe mpole maana si anakwenda na kurudi bwana! We hofu yako nini sasa!Inabidi atafute mnyonge amnyongee
Hahahahah.Ndio mjitahidi sasa ili hata kakiliwa na mwingine wewe ubaki kuwa the best. Ila akikuzidi kete tu basi kubaliana na matokeo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji12] mwendo wa kuonja[emoji12]
Point.wanawake wengi tuna udhaifu huo
Manjonjo hayo ukipewa kila mara ts ok but unapewa kwa msimu na anamalizia na text kwamba simu haina chajiKhaaah!! Nyie ndio mnakosa mambo mazuri kwa kutokujiamini, mtu asiwe romantic eti anakusaliti kiruuu! Heaven Sent kumbe huwa unamsaliti Benny na zile i love you zako!!
Sasa kumbe taabu inatoka wapi!!Hahahahah.
Ila kama ni kuliwa kaliwa yeye siyo mimi.
Mmeoana.Point.
Sijui unakuta akili inahamia chini.
Kiburi na jeuri sasa mpaka unatamani kuomba poo.
Ila mwanaume huwa hashindwi kitu lazima nionyeshe kuwa mimi ni mwanaume na nimekuoa wewe.
Kweli haya huwa ni mawazo ya kujifariji mara nyingi, kwako kukiharibika haimaanishi kuwa na kwa mwenzako kumeharibika pia. Ila it's okay mtu kujipa matumaini, kama kunamletea amani ya moyoHuo niujinga. Kma kwako wanakuendea vbaya usifikrie dunia nzima inawaendea vbaya. Niwanawake unaokutana nao ww ndowakuivo, tafuta njia nyingine yakijifarij
Hahaaaa!! Sasa kama simu haina chaji afanyeje?Manjonjo hayo ukipewa kila mara ts ok but unapewa kwa msimu na anamalizia na text kwamba simu haina chaji
Weeee subuti ck hz mwendokasi umekamata had hklabda kijijini........
ndo tatizo letu hiloPoint.
Sijui unakuta akili inahamia chini.
Kiburi na jeuri sasa mpaka unatamani kuomba poo.
Ila mwanaume huwa hashindwi kitu lazima nionyeshe kuwa mimi ni mwanaume na nimekuoa wewe.
Taabu ni pale unapoliwa na mimi nikajua..atoto.Sasa kumbe taabu inatoka wapi!!
Haha huko ni kumuonea tu wivu bae wangu Benny, sisi tupo romantic naturally, wafilipino wanasubiri. Mimi ni wa Benny, na Benny peke yake.Khaaah!! Nyie ndio mnakosa mambo mazuri kwa kutokujiamini, mtu asiwe romantic eti anakusaliti kiruuu! Heaven Sent kumbe huwa unamsaliti Benny na zile i love you zako!!
Ck n 40 kama hazjatimie lzm ujp moyo lkn zkfk utakoma kulinga make hutaamn na unaweza ukawa chiziMamii wapo hata ktk mahusiano ya kawaida tu achilia mbali ndoa, wapo tena wengi tu. Ila wanaume ndio nadra sanaaa.
Hahaaaa!! Hii falsafa yako kiboko.usaliti huongeza utamu na thamani ya mapenzi, full stop! hii ndo falsafa yangu katika mapenzi.
Bado atakuwa hajatulia huyo akipigwa chini na mchepuko wake anatafuta kwingine.ndo tatizo letu hilo
Ila wapo waliokua na michepuko Ila wametulia!
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]usaliti huongeza utamu na thamani ya mapenzi, full stop! hii ndo falsafa yangu katika mapenzi.