Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

Amini hakuna mwanamke wa peke yako karne hii

married manwa kipindi hiki cha magufuli utakufa stress bure unaweza ukalisha na familia yake bora serengeti ulipie tu mgegedo tyme.sikushauri kabisa mume wa mtu never ever halafu wewe ni ngumu sana kupata mwanaume mzuri
Mzuri kwa vipi? Sura au? Serengeti biy never never.. Wapo watu wazima ndoa zao zilishazingua. Cha msingi ni kuwa katika separate relationship ili kila mmoja ajijenge kivyake.
 
Mzuri kwa vipi? Sura au? Serengeti biy never never.. Wapo watu wazima ndoa zao zilishazingua. Cha msingi ni kuwa katika separate relationship ili kila mmoja ajijenge kivyake.
mzuri i mean asie mnafiki
 
Ngoma droo. Hakuna mwanaume au mwanamke wa peke yako. Kila mmoja aburudike Nje jioni mnakutana. No stress. Binafsi nimeishi maisha ya uaminifu sana. Baada ya kugundua wanaume ni mapeli wa mapenzi basi kuanzia sasa nina revise jinsi ya kuishi na viumbe wanaume.
Teh teh, dada Loeli sasa unaanza katabia kabaya. Usiwaze kumdanganya huyo uliye nae coz wala aitakuongezea $$ kwenye account yako.
 
Back
Top Bottom