Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Ambao tumezunguka Tanzania yote!

HAPO Kagera ni wilaya zote kuanzia
Ngara,Muleba,biharamulo,Bk Rural and Urban na hata karagwe maaeno ya Nyakahanga,Mulushaka etc pote nilichafua.
Enzi nasaka Kahawa na ndizi nazisafirisha ki Magendo..
Nilikuwa sipendi ile pombe yao ya Ndizi.
Tukija Njombe Kule town maeneo ya kuazia Ramadhani,hagafilo,Chaugingi,Kibena,Uzunguni,Tanwat pote Nilikanyaga WAKATI tunasaka madalali wa mashamba ya mbao.
kule lupembe Na matembwe karibu na Shule ya manyunyu niliruka Sana na pipoz za Kule daah Enzi tunaenda lupembe kusaka maparachichi na kuyasafirisha nje.
Tumelangua Sana mpaka tukapata mashamba ya maparachichi kule.
Kufika maeneo ya makambako tulikuwa tunafanya udalali,na kuuza vitu coz makambako ilikuwa Ni centre ya wafanyabiashara karibu wa kusini.
Tukija Iringa daah.
Sitopasahau kule pagawa na maeneo ya mtandika lukosi,
maisha ya kulima vitunguu yalikuwa magumu na full ushirikina.
veya kamwene! dzafighono. karibu tena njombe!
 
Wapi wazee wa minara....Tz nzima na vijiji vyake vipo kichwani

Mwanza...nasa,nyambiti,itabagumba,hungumalwa

Bukoba...kaisho,buganguzi,shamba-rubya,maruku,mishenye

Musoma...nyakato,majimoto,kisumwa,kyabakari,natta,buhemba

Shinyanga...ngokolo,segese,ulowa,bugomba,mwadui,old shy

Tabora....chemchem,ulyankulu,yelayela,kwazuberi,nguruka,emule,usinge,km 60

Singida....unyankindi,sepuka,ndago,isuna,msenembo,london,ikungi,mvae,ilongero

Dodoma...area c,chalinze nyama,kongwa,chenene,msambeta,mounguzi,msalato

Iringa...mafinga,makambako

Mbeya....block T,mafiati,ileje,

Rukwa
Songea

Tanga...mikanjuni,barabara 6,nguvumali,kibirashi,mashewa,tongwe,kwedikwazu,kwedizinga,kwediboma

Mtwara.....shangani,mikindani,nalyendele,lukuledi,jidah,masasi mbovu,nkunya,nanyamba

Lindi...kilwa,kipatimu,nangulukulu,mbekenyera,

Hapo ni kwauchche
Telecommunication engineering au?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nikianza na mimi, moja ya sehemu hizo ni karagwe huko kagera kwanza hali ya hewa ni nzuri sana afu ile milima ukiachilia mbali wachumba na misosi nilitokea kupaelewa sana

Hujakutana na chamoto cha ujambazi wa raia toka nchini jirani
 
Kama wewe.ni mwanaharakati wa maisha huwezi kuwaza ngono au wanawake wazuri.
Wanawake wazuri ulikuwa unawapata baada ya kumaliza harakati na kuvuna mawe then unaenda home au kambi yako kujipumzisha

HAKUNA Raha kama kuwa mwanaharakati smart and G.Man.
Tulikuwa team ya vijana Kama 5 ambao tulitoka dsm na tulijuana kupitia humu Jf na WhatsApp Group.

Lengo ilikuwa kusaka Fursa kwa udi na uvumba mikoa yote ya Tz

Kwenye Team yetu wawili walikuwa wazee wa starehe na mijimama wao walikuwa full kuchafua.
Walikuwa wanatupa shida kwenye baadhi ya vijiji coz ya ushirikina waliokuwa wanafanyiwa kwa Mambo yao.
Lakini pia walikuwa Wana TU cost Sana.
tunaweza fikia town tukapanga SAA 10 alfajiri tuanze safari ya kwenda maporini
Sasa wao walikuwa wanafikia pombe na starehe akirudi SAA 8 usiku yupo na Pombe Kichwani ukimuamsha morning hapo utakuwa mzozo.
walikuwa wanaturudisha Nyuma Sanaa.

Sisi wengine tulikuwa tuna spend na wazee, ndugu na mpenzi as wife material
hapo pesa,ilikuwa inaonekana bila shida.

daah Tz Kuna Fursa Sana kuliko sehemu yeyote ile duniani

Shida vijana wengi Wamelala.

Sent using Jamii Forums mobile app
mmegundua fursa gani mkuu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nmegundua fursa gani mkuu??

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyingi Sana,kila kitu inategemea na nyinyi au mtu anataka Nini kwa wakati huo.

sisi tulijichanga pesa Hadi 2.5 million coz tulikuwa 5 kila mmoja alichanga almost laki tano.

tukaingia chimbo na kuanza kufanya harakati..

lakini Kama ukipata Fursa ya kwenda vijijini au mikoani huko,Kuna mengi sana ya KUFANYA

kuhusu Fursa inategemea na wewe mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyingi Sana,kila kitu inategemea na nyinyi au mtu anataka Nini kwa wakati huo.

sisi tulijichanga pesa Hadi 2.5 million coz tulikuwa 5 kila mmoja alichanga almost laki tano.

tukaingia chimbo na kuanza kufanya harakati..

lakini Kama ukipata Fursa ya kwenda vijijini au mikoani huko,Kuna mengi sana ya KUFANYA

kuhusu Fursa inategemea na wewe mwenyewe

Sent using Jamii Forums mobile app
Unadhani fursa gani mtoto wa kike km Mimi naweza fanya?
Najua mmefanya utafiti,,,najua umeziona tayari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikuitendea haki Mbeya, mazao yote nilitaja nikasahau VANILA , kwa wasiojua ukinunua nyama bucha unapewa nyanya bure! Karoti, viazi mviringo na kabichi zinaniotea hivyo mvua zikinyesha, maparachichi Tukuyu hayana wakula na maembe Kyela hayauzwi utakula mpaka usinzie na ndizi mkungu elfu tatu!
Kwa anayetaka matumizi rahisi aende huko na biashara ni Malawi na Zambia kote ni karibu unaweza kwenda marambili kwa siku, ila kumbuka kubeba koti na sweta ya baridi.
 
Unadhani fursa gani mtoto wa kike km Mimi naweza fanya?
Najua mmefanya utafiti,,,najua umeziona tayari

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mkoa Gani labda?
Coz kila harakati inategemea na mkoa na mahali.

Ungesema,mkoa Gani
let's say labda ukasema kwa mkoa wa Njombe au mwanza hapo tungetiririka Hadi machimbo.

umesema General Sasa,itakuwa na wakati Mgumu kukuorodheshea

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom