Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,444
- 100,740
Karibu saana Sana kwenye Pasaka
You are strong than what you think...
You are strong than what you think...
Asante sanaKaribu saana Sana kwenye Pasaka
You are strong than what you think...
Hahahaah Karibu uzaramoni
Hahahaah Karibu uzaramoni
You are strong than what you think...
Makete hii mwaka juzi Wakati wanajenga BarabaraWrite your reply...mimi nilipenda wakinga Wa makete tuu n.a. zile Taa zai za mbinguni usiku
Write your reply...mimi nilipenda wakinga Wa makete tuu n.a. zile Taa zai za mbinguni usiku
Nimetembelea na kuishi mikoa ifuatayo
Mtwara
Lindi
Ruvuma(Tunduru na songea ,namtumbo)
Arusha
Kilimanjaro
Tanga
Pwani
Dar
Kigoma
Simiyu
Mara
Manyara
Singida
Dodoma
Tabora
Geita
Mwanza (ndo naishi now)
Morogoro
Sijawahi kukanyaga
Kagera
Pemba
Zanzibar
Iringa
Mbeya
Katavi
Rukwa
Ila lazima nifike tu kwenye hii mikoa
Sent using Jamii Forums mobile app
[/QUOTE
Karibu Sana mkuu-Mbàlizi,Mbeya!
Watu wanafanya nini huku???Hii ni Kilindi Mkoa wa Tanga.... Ukitaka kupata video Ingia YouTube tafuta Surfing Tanzania View attachment 1066374
You are strong than what you think...
Mahindi na Ufugaji Hasa mbuzi niliwaona wengi Sana Sana
Khaaa kumbe geita Wana karoho kazuri zuri nilikuwa sijuiMimi chalinze pale msolwa watu walinipenda sana wake kwa waume watoto wazee na vijana
Sehemu ya pili ni buseresere katoro geita kule maisha raha sana pesa ipo bata zipo na watu wana roho zao nzuri kama sura zao
Kuna MawenziNimezunguka mikoa mingi nimeona sehem zenye lodge nzuri za kueleweka kwa Bei nafuu Ni
MASASI..HUU MJI MZURI KUPITA MKOA WAKE MTWARA
GEITA..PA UKWELI SANA
Dah! Karagwe is my home town, pale mitaa ya Kayanga!Habari zenu wakuu, natumai mu wazima, ni mara chache sana kutokea kupata fursa ya kuzunguka nchi yako, hasa kwa wale ambao nchi zao ni kubwa kidogo na Pia hawana shughuli za kuwafanya wazunguke kama wanamuziki, meneja wa kampeni au wakimbiza mwenge.
Mimi kama walivyo wachache katika wengi nimepata bahati ya kuzunguka nchi nzima na kuishi baadhi ya sehemu ukiacha zile ambazo nilizaliwa, nikakulia, au kusoma.
Huu uzi ni maalum kwa ajili hiyo tuelezee katika sehemu zote ulizozunguka ni wapi palikuvutia sana mpaka ukatamani hata kuishi
Nikianza na mimi, moja ya sehemu hizo ni karagwe huko kagera kwanza hali ya hewa ni nzuri sana afu ile milima ukiachilia mbali wachumba na misosi nilitokea kupaelewa sana.
Sehemu ya pili ni Iringa, aisee iringa ni poa sana kwanza hata mji jinsi ulivyokaa ni kivutio tosha, ni mji ambao umekua wenyewe na unapendeza tofauti na dodoma ambapo serikali inajaribu kila leo kupabeba lakini hapabebeki. Nahisi Iringa ingekuwaga makao makuu ya nchi ule mji ungekuwa mbali sana.
Sehemu ya tatu, ni lushoto dah hii hata sitaki kuelezea ila natumai mliowahi kufika mnapajua fika lushoto ni mji mzuri yaani mtu unaweza kutamani utafute kitalu afu ujenge mjengo na uishi.
Hizi ni sehemu chache sana hapa Tanzania je we umewahi kutamani kuishi wapi? Share nasi ili tufahamu
Sent using Jamii Forums mobile app
Kayanga pako poa sana, nimekaa kwa muda na mazingira yake niliyapenda sana, hakika Tanzania ni nchi nzuri sana.Dah! Karagwe is my home town, pale mitaa ya Kayanga!
Hakika.Kayanga pako poa sana, nimekaa kwa muda na mazingira yake niliyapenda sana, hakika Tanzania ni nchi nzuri sana.