Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Ambao tumezunguka Tanzania yote!

Nikianza na mimi, moja ya sehemu hizo ni karagwe huko kagera kwanza hali ya hewa ni nzuri sana afu ile milima ukiachilia mbali wachumba na misosi nilitokea kupaelewa sana

Hujakutana na chamoto cha ujambazi wa raia toka nchini jirani
Hizo changamoto sijakutana ila ilikuwa inaboa ikifika tu usiku saa 2 or 3 wanaweka barrier kwenda kayanga kisa wanalinda usalama hivyo ukitoka bukoba tu usiku imekula kwako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sijatembea Sana nimefika na kukaa Dar,Dom(nipo Sasa), Mwanza (Home), Shy, Mara na Iringa nilipopapenda sana ukiondoa Mwanza ambao ndio home aseeeh Iringa+Tarime ni habari nyingine...sema Tarime kwa miaka ile FFU walikuwa wengi sana kuliko raia wa kawaida aseeeh!!! FFU wengi kuliko hata Mwanza ambao ni mkoa!!!

Typed Using KIDOLE
 
Tarime kanda maalum[emoji23]
Sijatembea Sana nimefika na kukaa Dar,Dom(nipo Sasa), Mwanza (Home), Shy, Mara na Iringa nilipopapenda sana ukiondoa Mwanza ambao ndio home aseeeh Iringa+Tarime ni habari nyingine...sema Tarime kwa miaka ile FFU walikuwa wengi sana kuliko raia wa kawaida aseeeh!!! FFU wengi kuliko hata Mwanza ambao ni mkoa!!!

Typed Using KIDOLE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sikuitendea haki Mbeya, mazao yote nilitaja nikasahau VANILA , kwa wasiojua ukinunua nyama bucha unapewa nyanya bure! Karoti, viazi mviringo na kabichi zinaniotea hivyo mvua zikinyesha, maparachichi Tukuyu hayana wakula na maembe Kyela hayauzwi utakula mpaka usinzie na ndizi mkungu elfu tatu!
Kwa anayetaka matumizi rahisi aende huko na biashara ni Malawi na Zambia kote ni karibu unaweza kwenda marambili kwa siku, ila kumbuka kubeba koti na sweta ya baridi.
Malawi....kwa Lilongwe kuna fursa gani mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23]mafinga kunani tena
Chunya kuna migodi kule, hela ipo lakini watu wana roho kama alshabab mda wote ukisafiri hasa maeneo ya Kambikatoto unahitaji agana na moyo.
Sikonge watoto wazuri wapo lakini maendeleo ya kubangaiza sana, maisha magumu.
Kishapu kipindi cha pamba usiombe hela ipo nje nje.
Mahenge watu washamba hawana ari ya kutafuta, wameridhika na umasikini wao.
Ifakara ukimwi kama saccos, eneo hatari kwa wauza mechi.
Mang'ula kamji kadogo mambo makubwa.
Kalenga kilimo kipo na ardhi nzuri, mazingira sio rafiki kuwekeza.
Mafinga usipojiandaa utaitwa baba hata mara 20!.
Kahama migodini, wasukuma tuna hela bana asikwambie mtu, ila waoga kujaribu biashara zenye risk kubwa tunaishi kimazoea.
Kondoa wavivu tegemea nguvu kazi kwenda nayo.
Vigwaza kilimo kinastawi vizuri, wenyeji wanahitaji uangalizi sana.
Mkuranga still researching..
(best place TUNDUMA)...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niko mpanda now kiasi naona inakua kua barabara za mtaa wanaweka lami, barabara ya swanga-mp imekamilika kwa lami, tbr-mp wako kwenye ujenzi, kgm-mp barabara imefika mchaka mchaka

kidogo mji unakuwa huu sema ujinga ndo mwingi bado
Aha ha aa vipi mkuu ujinga gani tena huko?
 
Sijatembea Sana nimefika na kukaa Dar,Dom(nipo Sasa), Mwanza (Home), Shy, Mara na Iringa nilipopapenda sana ukiondoa Mwanza ambao ndio home aseeeh Iringa+Tarime ni habari nyingine...sema Tarime kwa miaka ile FFU walikuwa wengi sana kuliko raia wa kawaida aseeeh!!! FFU wengi kuliko hata Mwanza ambao ni mkoa!!!

Typed Using KIDOLE
Tarime hali ya hewa na sawa.ila RAIA ni wakorofi miundombinu na maji ni shida
 
Nchi hii me nimezunguka mikoa yote ukiachilia upande wa Zanzibar, ila hakuna sehemu niliivuruga kama Lindi, kuanzia huko Kitomanga, Mchinga 1&2, Mingoyo, Nyangao, Mtama, Madangwa, Namangale, Ng'apa, Rondo, hadi Milola huko juu... huwa nikikumbuka nafurahi sana.
 
Hii barabara ni vumbi ila smooth.Ukishafika mpanda kuitafuta tabora sasa dah! Barabara ile ni hatari nilofika kichwa kinauma.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tulishawahi kuharibikiwa na bus pale maeneo wanapaita Koga, saa tano usiku wengine wakawa wanatutisha eti kuna simba hayo maeneo🤣🤣, ikabidi nikamate canter limetoka kuchukua mpunga Mpanda tujajikongoja tukaenda kulala Ipoli kumi usiku hiyo kulivyokucha nikakamata bodaboda mpka Sikonge then Hiace mpk Tabora... sitakaa nisahau hiyo siku.
 
Mkuu tulishawahi kuharibikiwa na bus pale maeneo wanapaita Koga, saa tano usiku wengine wakawa wanatutisha eti kuna simba hayo maeneo[emoji1787][emoji1787], ikabidi nikamate canter limetoka kuchukua mpunga Mpanda tujajikongoja tukaenda kulala Ipoli kumi usiku hiyo kulivyokucha nikakamata bodaboda mpka Sikonge then Hiace mpk Tabora... sitakaa nisahau hiyo siku.
Daha hatari sana.ile njia full mbuga.mimi nimeona full mbwa mwitu bado stori za koboko

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa sasa Lushoto ardhi imekua haba Sana, Lushoto kumekua ni makazi zaidi na asije akakudanganya mtu! Sijui Pengine Lushoto vijijini but Sidhani kama ni rahisi Sana kupata ardhi kubwa!

You are strong than what you think...
Asante Mku .
Nitaenda kutembea inawezekana nikapata picha kamili

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom