Airtel Tanzania ondoeni hii meseji mnayotuma kwa wateja kila muda, pindi wanapopiga simu na kukata simu. Ni kero

PyongZhong

Member
Jun 19, 2020
24
45
Screenshot_20210703-140449.png


Yaani kila ninapo mpigia mtu simu mnatuma meseji yenu hii. Nikikata simu mnatuma pia, licha ya kuwa na kifurushi cha dakika. Kwangu mimi ni kero kufuta meseji zenu kila muda. Nimewapigia simu mara kadhaa na kuwaeleza kero hii ila hamjaweza kuondoa kero hii.

Na hii ni huduma ambayo sikujiunga nayo. Ila mmeamua tu kuanza kutuma. Angalau mngekuwa mnatuma kwa siku mara moja, lakini ninyi mnatuma kila sekunde.
 

Robidinyo

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
2,733
2,000
View attachment 1838776 Yaani kila ninapo mpigia mtu simu mnatuma meseji yenu hii. Nikikata simu mnatuma pia, licha ya kuwa na kifurushi cha dakika. Kwangu mimi ni kero kufuta meseji zenu kila muda. Nimewapigia simu mara kadhaa na kuwaeleza kero hii ila hamjaweza kuondoa kero hii.
Na hii ni huduma ambayo sikujiunga nayo. Ila mmeamua tu kuanza kutuma. Angalau mngekuwa mnatuma kwa siku mara moja, lakini ninyi mnatuma kila sekunde.
Bado unatumia Vpn mkuu
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,374
2,000
Piga namba 100 uwaombe wakuondolee au kama vipi unaingia kwenye seting za sms una mute sms zote za kibwege nazi.
 

PyongZhong

Member
Jun 19, 2020
24
45
Piga namba 100 uwaombe wakuondolee au kama vipi unaingia kwenye seting za sms una mute sms zote za kibwege nazi.
Nimewapigia zaidi ya mara tatu, majibu ni kuwa system yao ndiyo imepangiliwa hivyo. Kwa hiyo ili kutoa hiyo kero lazima waingie kwenye system yao na kuondoa mpangilio huo
 

Teenager

JF-Expert Member
Jun 28, 2020
1,957
2,000
WTH's warries?

Ni aibu kwa company kubwa kuonyesha makosa madogo kama hayo, clearly inaonyesha udhaifu wa company kwenye maswala ya umakini.
 

PyongZhong

Member
Jun 19, 2020
24
45
Piga namba 100 uwaombe wakuondolee au kama vipi unaingia kwenye seting za sms una mute sms zote za kibwege nazi.
Nimewapigia zaidi ya mara tatu, majibu ni kuwa system yao ndiyo imepangiliwa hivyo. Kwa hiyo ili kutoa hiyo kero lazima waingie kwenye system yao na kuondoa mpangilio
Walambe block maisha yasonge

Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile

WTH's warries?

Ni aibu kwa company kubwa kuonyesha makosa madogo kama hayo, clearly inaonyesha udhaifu wa company kwenye maswala ya umakini.
Kweli kabisa mkuu. Yaani lugha yenyewe wanakosea kabisa. Umakini sifuri kabisa hawa jamaa
 

Marathon day

Senior Member
Jan 31, 2020
163
250
View attachment 1838776

Yaani kila ninapo mpigia mtu simu mnatuma meseji yenu hii. Nikikata simu mnatuma pia, licha ya kuwa na kifurushi cha dakika. Kwangu mimi ni kero kufuta meseji zenu kila muda. Nimewapigia simu mara kadhaa na kuwaeleza kero hii ila hamjaweza kuondoa kero hii.

Na hii ni huduma ambayo sikujiunga nayo. Ila mmeamua tu kuanza kutuma. Angalau mngekuwa mnatuma kwa siku mara moja, lakini ninyi mnatuma kila sekunde.
Mimi Line ya Airtel nilishaitupa mda sanaa, wanasumbua unaweka vocha ya wiki, unatumia siku mbili tu, mda mwingine inakua hapo hewani, yani Airtel ni hovyo kupita maelezo
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
25,104
2,000
Kuna simu automatically zinazuia meseji zinaitwa cell something jina limenitoka zingine hazina hiyo feature so kuna watu huo ujumbe hawapati. Mimi ndiyo kwanza nauona leo
 

PyongZhong

Member
Jun 19, 2020
24
45
Kuna simu automatically zinazuia meseji zinaitwa cell something jina limenitoka zingine hazina hiyo feature so kuna watu huo ujumbe hawapati. Mimi ndiyo kwanza nauona leo
Hapo sawa. Ila ujumbe huo unakera sana. Kila unapo mpigia mtu, lazima watume jumbe hizo na ukikata simu lazima watume jumbe hizo. Mpaka inakuwa kero kufuta jumbe zao kila muda. Kuna wakati inaingia meseji, unakimbilia kufungua ukidhani ni meseji muhimu, unakuta meseji ya mtandao. Inakera sana
 

PyongZhong

Member
Jun 19, 2020
24
45
Yes
Sawa na vodacom kww kwa masg yao ya umeishiwa na sijui nini?
Yeah na Vodacom nao wanatuma meseji zao nyingi pindi salio lako likiisha. Wanadhani wakituma meseji moja kwamba salio lako limeisha hutaelewa au vipi. Wanakera nao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom