Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

msimamo wa mwenyekiti 2015 ndio utakao kifanya ccm kiendelee kuwa hai,la sivyo ya KANU yaweza jitokeza.

Mkuu siasa za kenya ni tofauti kabisa na bongo, usisahau kua yule waliemkataa 2002 leo ndo yuko ikulu.
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa

Bilion 5 kwa siku????, inaonekana hujui chochote kuhusu hizo figure.
 
Kama Mwigulu yupo kwa Kowasa, Na Tunajua wazi Nape yupo kwa Membe. Sijuhi hali ikoje huki kwenye Chama.

Unafikiri nani anapeleka mipango mibofu ya Mwigulu kwa CDM? Nape ni mropokaji ila linapokua swala la kumwanga damu kwa watu wasio kuwa na hatia kweli hausiki, Ila Mwigulu na Lowassa mmh watanzania tujiandae kulipuliwa mabomu tu kwani hawa watu hawana utu.
 
Damu ya Msafiri Mbwambo, Mbwana Masoud, Daudi Mwangosi, Yohana Mpinga (yule kiongozi wa UVCCM kule Ndago), na wengine wengi, zitakaa kichwani.

Damu za majeruhi wa matukio mbalimbali, zitamwandama. Machozi ya watoto yatima, machozi ya wajane...machozi ya wananchi wasiofurahishwa na mambo haya, zitakuwa kichwani...
Haya mambo yanasikitisha sana kwanini tusifikishe jalada lake the Hague?
 
tatizo nyinyi CDM mnamuogopa mno mwigulu,huyu bwana anawanyima sana usingizi,na atawatesa sana maana anajua weakness zenu
 
Rage anasema Mwigulu siyo msemaji wa Lowassa na wakati yeye anamsemea Lowassa,sasa yeye ndo mke wake?Ama Lowassa hawezi kusema mwenyewe kwamba Mwigulu si msemaji wake?
 
akitoa komenti kuhusiana na kauli ya mwigulu kwamba rais, lazima awe lowasa na wala siyo membe wala sita. Bw. Rage kajibu mapigo akisema ni mke wa Lowassa tu ndiye angetamka maneno kama yale. hizo ni ndoto za mchana, Lowassa hawezi kuwa rais. alafu mwigulu akome kumtaja Membe kila kitaka kupitisha ujumbe wake kwa bosi wake

Rage naye anyamze tu, sasa najua uhusiano uliopo kati ya "Mamvi na Savimbi"? Who knows, labda Mwigulu ni ......... wa Mamvi, tena wote ni liberali.
 
akitoa komenti
kuhusiana na kauli ya mwigulu kwamba rais, lazima awe lowasa na wala
siyo membe wala sita. Bw. Rage kajibu mapigo akisema ni mke wa Lowassa
tu ndiye angetamka maneno kama yale. hizo ni ndoto za mchana, Lowassa
hawezi kuwa rais. alafu mwigulu akome kumtaja Membe kila kitaka
kupitisha ujumbe wake kwa bosi wake

mh kwa hiyo wameamua kutoka nje kupigana? video ya bure hyo
 
JIWE WALILOLIKATAA WAASHI, LITAFANYWA KUWA JIWE KUU LA PEMBENI!.

na pia kuna mahali maneno haya yametamkwa
"HAKIKA WEWE NI MWAMBA,NA JUU YA MWAMBA HUU NITALIJENGA TAIFA LANGU!".

Kwa wale ambao mnaamini kuna vitu haviwezekani kufanyika au kutokea, nawahakikishia kuwa
"NOTHING IS IMPOSSIBLE UNDER THE SUN!.
kwa sababu
"LISILOWEZEKANA KWA BINADAMU, KWA MUNGU LINAWEZEKANA!".

Tukubali, tukatae, rais wa Tanzania kwa 2015 is the one and only "THE CHOSEN ONE!" na sio mwingine yeyote!.
Pasco
 
JIWE WALILOLIKATAA WAASHI, LITAFANYWA KUWA JIWE KUU LA PEMBENI!.

na pia kuna mahali maneno haya yametamkwa
"HAKIKA WEWE NI MWAMBA,NA JUU YA MWAMBA HUU NITALIJENGA TAIFA LANGU!".

Kwa wale ambao mnaamini kuna vitu haviwezekani kufanyika au kutokea, nawahakikishia kuwa
"NOTHING IS IMPOSSIBLE UNDER THE SUN!.
kwa sababu
"LISILOWEZEKANA KWA BINADAMU, KWA MUNGU LINAWEZEKANA!".

Tukubali, tukatae, rais wa Tanzania kwa 2015 is the one and only "THE CHOSEN ONE!" na sio mwingine yeyote!.
Pasco

mmeambiwa msemaji wa fisadi ni mke wa fisadi,au nyie ni wake pia?
 
Back
Top Bottom