Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

kwa wale wakazi wa maeneo ya kaskazini hasa Arusha na Moshi mtakubaliana na mimi kuwa pamoja na kuipinga ccm,miundo mbinu yake na rasilimali watu iliyonayo bado Lowassa alikuwa anapata sympathy kutoka kaskazini hasa baada ya kikundi fulani cha UVCCM kutamka rais wa 2015 hatatoka kaskazini.

kuna baadhi ya watu waliiona kauli hii ni ya kuwatenga watu wa kaskazini hivyo kujiweka tayari kwa kuunga mkono upinzani(CDM) au ikishindikana kabisa bora liende wamuunge mkono Lowassa.

kwa hivi karibuni tunamuona mzee huyu akiongeza nguvu za kampeni kupitia makundi mbalimbali ya kijamii.Tunamuona akipigana kufa na kupona ikiwa ni mapema kabisa ili kujijengea mtandao.

Nimeshangazwa sana na kitendo cha mzee huyu kujihusisha na mtu anayetuhumiwa na jamii kwa matendo maovu ya kingono na kikatili.
Jambo hili limempunguzia imani aliyoanza kuirudisha na ni pigo kubwa kwake.
mfano :kitendo cha kinyama alichofanyiwa mbunge wa Arumeru Mashariki huko makuyuni kimelaaniwa sana hasa hasa huko meru ambapo Lowassa ni wa asili ya huko na bado alikuwa na influence kwa kiasi kikubwa.

Je kuna mtu nyuma ya Mwigulu kaliyemtuma kuja kumuharibia Lowassa?
 
Watanzania wapenda Haki, Amani, Demokrasia na Maendeleo hatumchagui mtu kwa kufuata Ukanda, Udini, Ujinsia, Umri wala Ukabila bali tunafuata Sifa kuu NNE ambazo ni UAMINIFU, HEKIMA, UJASIRI na UHODARI.
Ni dharau kubwa sana kwa wakazi wa mikoa ya Kaskazini kuwafikiria kuwa watamchagua mtu kwa kuwa tu anatoka Kaskazini.

Ni kupoteza muda na nguvu kazi kukaa na kufikiria kwa namna yoyote ile kuwa Lowassa au mwanaCCM yoyote yule aje kuwa rais wa Tanzania 2015. Watanzania wengi tumeichoka kabisa CCM na hatumtaki kabisa Fisadi Lowassa ama mwanaCCM yoyote 2015.
 
What if Mwiguru ndio kajiunga na Lowasa? Hawa watu wameungana sababu mawazo yao yanafanana au umesahamu alichofanyiwa mwakyembe?
 
Mwigulu ndiye kajipendekeza kwa kwa lowasa,mwigulu ni opportunist
 
What if Mwiguru ndio kajiunga na Lowasa? Hawa watu wameungana sababu mawazo yao yanafanana au umesahamu alichofanyiwa mwakyembe?

sasa tutaanza kuconnect dots kati ya yale aliyofanyiwa mwakyembe....mabomu arusha...vipigo kwa nassari pale makuyuni...na hatimaye Mwigulu na Lowassa kuwa kambi moja.
 
Kama ni kweli Mwigulu Nchemba kajichagulia kambi ya Lowassa, sioni sababu ya Nape Nnauye kubaki kwenye uongozi wa CCM...
Ni wazi pia kwamba Kinana amebariki naibu wake kujiunga na Lowassa... Ni kipi kinachomsukuma Kinana ampendelee Lowassa? au ni u-Arusha?
 
Mwigulu ndiye kajipendekeza kwa kwa lowasa,mwigulu ni opportunist

Wenyewe CCM wanamwona Mwigulu kama Nelson Mandela wao, wanaamini bila siasa chafu za Mwigulu kifo cha CCM kitafika mapema zaidi, hata Mwenyekiti wa CCM Taifa aliwasihi wanaCCM kufuata nyayo za Mwigulu. CCM oyee
 
What if Mwiguru ndio kajiunga na Lowasa? Hawa watu wameungana sababu mawazo yao yanafanana au umesahamu alichofanyiwa mwakyembe?

Ni kweli Kamanda.Hamuwezi kutembea pamoja pasipo na nia moja au akili na tabia zinazofanana!!

Lowasa na ni asiekumbuka yaliyompata Said Kubenea, nani asiekumbuka ya Mwakyembe na Pro Mwandosia!?
Lowasa na Mwigulu ni Sawa na Sufuria na Mfuniko. Akili na mawazo ya Mwigulu ni kuuwa na kupoteza kabisa wale wote wanaohatarisha maslahi yake. Hivyo hivyo na Kwa Lowassa. Kwa hiyo wakiungana hatushangai sana.
 
Mimi ni mpiga kura wa Arusha nakuhakikishia hukujawahi kuwa na sympathy kwa Lowasa na haitakuwepo kamwe.

Sisi wa maeneo haya tunafahamu kuwa Lowassa ni muuaji zaidi ya huyo Mwigulu Nchemba na hatuwezi kumuhurumia hata siku moja kwasababu yeye Lowasa siku zote kwenye uchaguzi wa maeneo haya hudhamini vikundi vya kidhalimu kwa nia ya kuhujumu demokrasia na megeuzi kwa ujumla.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Kama ni kweli Mwigulu Nchemba kajichagulia kambi ya Lowassa, sioni sababu ya Nape Nnauye kubaki kwenye uongozi wa CCM...
Ni wazi pia kwamba Kinana amebariki naibu wake kujiunga na Lowassa... Ni kipi kinachomsukuma Kinana ampendelee Lowassa? au ni u-Arusha?

Mkuu kwa taarifa ni kwamba Kinana anamsujudia Lowasa zaidi ya unavyofikiri.
Imefika hatua mpaka Lowasa anashauri eti Kinana agombanie ubunge 2015 hapa arusha kwa tiketi ya ccm ila najua Kinana hawezi kukubali anajua aibu atakayopata.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
shida tunaishi kwa rumours sana, Lowassa alimmwagia tindikali kubenea kwa ushahidi upi??? hivi haiwezekani mtu mwenye chuki na Lowassa kufanya hivyo akijua wazi kuwa watanzania kwa akili ndogo watawaza ni Lowassa, ivyo ivyo kwa Mwakyembe...Lowassa asingeweza fanya tukio kama lile maana anajua kabsa angekuwa mtuhumiwa namba moja. onganisha dot kufungiwa mwanahalisi na tindikali plus TISS.. unaweza pata majibu ya muhusika

cc Daudi Mtambuzi
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa
Ikulu ni mahali patakatifu-hatuhitaji mfanyabiashara huko -Always kumbuka Tanzania bila CCM inawezekana
 
akitoa komenti kuhusiana na kauli ya mwigulu kwamba rais, lazima awe lowasa na wala siyo membe wala sita. Bw. Rage kajibu mapigo akisema ni mke wa lowassa tu ndiye angetamka maneno kama yale. Hizo ni ndoto za mchana, lowassa hawezi kuwa rais. Alafu mwigulu akome kumtaja membe kila kitaka kupitisha ujumbe wake kwa bosi wake

tumekwisha
 
kweli kaka TZ bila magamba ya kijani inawezekana
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa
Huyo bwana ana biashara / miradi gani ya kumuingizia hizo BILIONI 5 kwa siku? Aisee tumepigwa sana!
 
Ikulu ni mahali patakatifu-hatuhitaji mfanyabiashara huko -Always kumbuka Tanzania bila CCM inawezekana
Ccm ilisikiliza kilio chako ikaachana na Wafanyabishara ikaja na Dr Magufuli
Tukisema Ccm ni Chama Sikivu watu wawe wanaelewa

Mkitaka mfanyabiashara mtaletewa tu
 
Back
Top Bottom