Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

Aden Rage: Mwigulu Siyo msemaji Wa Lowassa

.
Uwezo unao mkuu ila hutaki kuutumia kwa makusudi tu! Mtu kama wewe unajiondolea uwezo ina maana unawapa uwezo huo kina Ndenshao wa Kishumundu? Think twice my dude.
.



Wewe ndiye ambaye hujui mwenzako anachoongea anakijua vema...
Ni Vigumu sana kuwachanganya Watu wa CCM katika mbinu za kawaida...
Hata baada ya kusikia maneno haya,ambayo hatuna credible source....si ajabu credible source zitakapokuja kuwauliza kama haya yanayoandikwa hapa ndiyo waliyosema,wote watakataaa...
Hata kama watakubali....NENO moja tu kutoka kwa |Mkuu wa Chama litatosha kuwafanya waache kulumbana.
Hivyo....mwenzako Mwanakijiji analitambua vema hili...ndio maana ana "wish"....

CCM wako sehemu ambayo kuna njia moja tu ya kuwachanganya....

Ni kuendelea kumsifia Lowasa kila uchao...kila uchao.....
Ingawa inaweza isisaidie....lakini hiii ni njia bora ya kuififiisha CCM kuelekea siasa za 2015
Sijui itakuweje lakini....manake nikikumbuka Kikwete alivyonyamazishwa ile 1995.....Sitta alivyonyamazishwa ile 2005....nina wasiwasi kwamba hata Lowasa akisifiwa,alafu CCM wakaja na kete ya "kukata mzizi wa fitna",ishu itakuwa nzito bado kwa wapinzani...

Ukweli ni kwamba,kama 2015 Uchaguzi Mkuu kutakuwa na CCM moja,basi Upinzani hauwezi kuchukua madaraka hata iweje,tena katika njia halali kabisa ya Kura...

Ili Upinzani uchukue madaraka,ni kuhakikisha kwamba kuna CCM mbili ama tatu!

Shida moja kubwa ni kwamba kuigawanya CCM ni kazi ngumu ngumu isyohitaji masikhara....
Ninadhani CCM ni Chama kijanja yawezekana kulivyo vyote Afrika

Unataka,chukua....Hutaki,Acha......
 
huwa hatuombeani mabaya lakini mh Lowassa kwa wanaomfahamu kwa sasa kiafya hayuko sawa hata kwa muangalia kama umepata kuwa karibu naye,na hadi 2015 hali itakuwa pengine mbaya zaidi.ndio maana naona kuwa kumdiscuss jamaa ni kupoteza muda
 
Mnaonyesha ni jins gani mlivyokuwa Mbugila..

Sawa.... Mimi Mbugila...

Lakini wewe Mbugila, Mama yako Mbugila, Mwalimu wako Mbugila......... So We ni Mbugila mpaka tiGO yako imechezewa na Mambugila Savimbi.....
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa

Labda kama nchi hii ni ya baba yako ndio kutakua hakuna wa kumzuia.Matatizo tuliyo nayo leo hii ni kwasababu ya mtu huyu na kundi lake.
 
Mwanakijiji,

Sema kaka.Ndiyo tumemaliza kikao cha kamati kuu mda huu.

Tafadhali hiyo hoja ya kuwapiganisha akina Mwigulu usiiongee tena.Tutawasiliana zaidi kaka zaidi ya hapa.

Stay Blessed.

Mbowe alifanikiwa kukuingiza na wewe kamati kuu! kweli hicho ni chama chenu nimeamini.
 
JIWE WALILOLIKATAA WAASHI, LITAFANYWA KUWA JIWE KUU LA PEMBENI!.

na pia kuna mahali maneno haya yametamkwa
"HAKIKA WEWE NI MWAMBA,NA JUU YA MWAMBA HUU NITALIJENGA TAIFA LANGU!".

Kwa wale ambao mnaamini kuna vitu haviwezekani kufanyika au kutokea, nawahakikishia kuwa
"NOTHING IS IMPOSSIBLE UNDER THE SUN!.
kwa sababu
"LISILOWEZEKANA KWA BINADAMU, KWA MUNGU LINAWEZEKANA!".

Tukubali, tukatae, rais wa Tanzania kwa 2015 is the one and only "THE CHOSEN ONE!" na sio mwingine yeyote!.
Pasco
Nani mbona siku hizi umekua muoga,ule ujasiri wako wa kumtaja moja kwa moja umeenda wapi au na wewe unakadi mbili kama yule mkubwa fulani lakini wewe zako zote ni za ccm,uko wajuyu na uko kwa yule pia!
 
Ujenzi wa Babel ulikwama kwa sababu lengo lao lilikuwa tofauti na mapenzi ya Mungu kama hawa malengo yao yalivyo tofauti na mapenzi ya wananchi watakwama pia. Dalili ya mwisho (end of the end) ndio kama hivi kupishana lugha
 
piga ua,lazima mwakani 2014 maCCM yagawanyike, kambi ya lowas, kambi ya sitta, kambi ya membe...yana uroho sana wa madaraka...ugomvi wa panzi furaha kwa kunguru, Chadema ianze kupanga mapema safu za mawaziri.
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa

Wewe inaonekana hata Lowassa humjui...........yeye amesema hanapesa wewe unatuambia anaingiza Shilingi (au sijui dola maana hujasema) 5,000,000,000 kwa siku!


WAZIRI Mkuu aliyejiuzulu, Edward Lowassa amesema hana fedha wala si tajiri bali ushawishi mkubwa alionao na wafuasi wengi wanaomuunga mkono katika shughuli za kimaendeleo ndivyo vinavyomng’arisha.

Kauli hiyo aliitoa jana wakati wa uzinduzi wa Jumuiya ya Akiba, Mikopo na Maendeleo Dodoma (Jamimado) katika viwanja vya Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere.
Lowassa anayetajwa kuwa miongoni mwa wagombea urais mwaka 2015 kupitia CCM, ambaye amekuwa akiandamwa kwa kufanya siasa kwenye makanisa, alisema amekuwa akifanya kazi kubwa ya kuchangia masuala ya maendeleo katika vikundi mbalimbali kwa lengo la kuwakwamua katika umasikini.


“Najua mmenipa heshima ya kuwa mgeni rasmi katika uzinduzi wa Jumuiya ya Jumimado kwa kuwa mnajua ninachokifanya kwingine. Sina fedha, lakini nina ushawishi mkubwa kwa watu na wengi wananiunga mkono,” alisema.


Aliwataka wanajumuiya hiyo kujipanga ili wafanye harambee waweze kupata fedha zaidi ya sh milioni 500 na kwamba hilo linawezekana.
“Nataka tukifanya harambee iwe babu kubwa ili kila mtu ajue tumefanya nini, na nilitamani tufanye harambee hiyo kabla ya mwisho wa mwaka huu. Unajua ukiwawezesha akina mama umeliwezesha taifa na utakuwa umeondoa umasikini,” alisema.


Lowassa alisema ameamua kutoa sh milioni 10 kwa ajili ya maandalizi ya harambee itakayokuwa na tija pamoja na kuutunisha mfuko wa jumuiya hiyo.
Mwenyekiti wa Jumuiya hiyo, Aksa Lemwayi katika risala yake alimmwagia sifa lukuki Lowassa kuwa wanamtambua ni baba wa kupinga umasikini katika maeno mbalimbali hapa nchini.
“Tunatambua jinsi anavyosimamia na kutekeleza maamuzi yake katika shughuli za kimaendeleo, amekuwa ni kiongozi wa aina yake katika kutambua na kuthamini shughuli za maendeleo katika jamii,” alisema.


Aliongeza kuwa Lowassa amekuwa ni kiongozi anayepigana kufa au kupona kuhakikisha jamii inaondoka kwenye lindi la umasikini.
Lemwayi alisema wanajisikia furaha na ufahari kumualika Lowassa kwenye uzinduzi wa jumuiya hiyo.


Alisema kuwa jumuiya hiyo kwa sasa inakabiliwa na changamoto za kukosekana kwa usafiri kwa wanachama wanaotoka maeneo mbalimbali nje ya mji.
Alibainisha kukosekana kwa usafiri kunafanya shughuli za jumuiya hiyo ikiwemo vikao vya mara kwa mara kushindwa kutofanyika au kufanyika kwa wakati usiostahili.
Lemwanyi aliziomba taasisi za kifedha zipanue mitandao katika kutoa mikopo yenye riba nafuu ili kuwawezesha Watanzania wengi kujikwamua katika dimbwi la umasikini ambao kwa sasa ni kilio kikubwa kwa wananchi wengi.
 
na laana kuu iwafike wote wanaohusika..............
Damu ya Msafiri Mbwambo, Mbwana Masoud, Daudi Mwangosi, Yohana Mpinga (yule kiongozi wa UVCCM kule Ndago), na wengine wengi, zitakaa kichwani.

Damu za majeruhi wa matukio mbalimbali, zitamwandama. Machozi ya watoto yatima, machozi ya wajane...machozi ya wananchi wasiofurahishwa na mambo haya, zitakuwa kichwani...
 
Hakuna wa kumzuia lowasa kuwa rais wa tanzania iwe ndan ya ccm au nje me npo radh kutoa mali zangu zote kuhakiksha lowasa anakua rais akna membe na sta maskn watahamishia familia zao ikulu kutapanya mali lowasa mirad yake tu kwa sku anaingza bilion 5..membe milion 5 sta milion 3.5 lowasa anaenda ikulu kutumikia watanzania wengne wote waganga njaa

Mali zako zote.....unamanisha nn mkuu? Kumbe ukiwa na hela nyingi ndiyo kigezo cha kuwa Rais Tz!!!! JK alikuwa na nn zaidi ya watoto wengi lakini yupo ikulu!!! Toka kwa Zulu natal uje tuendeleze mapambano ya kumtoa nyoka pangoni.
 
Sawa.... Mimi Mbugila...

Lakini wewe Mbugila, Mama yako Mbugila, Mwalimu wako Mbugila......... So We ni Mbugila mpaka tiGO yako imechezewa na Mambugila Savimbi.....
Sasa Mungi kwanini matusi? Si utoe hoja Kama amekushinda ulale.....hata sisi ni vijana na tunaweza matusi mengi lakini sio ustaarabu kabisa. Jifunze kuwa mstaaarabu kaka, wee ni mtu makini sana
 
Back
Top Bottom