Abamunu hodiii mupo jamani

Bishweko

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
2,462
2,000
Wanajanvi naomba ruhusa kuishi nanyi hodii thinkers of great things...great thinkers hodiii
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Eti post za jukwaa la siasa huwa zinapitiwa kabla ya kukubaliwa. Hii nayo imepitiwa?
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,862
1,250
What is wromng with it ? The guy anabisha hodi ni ustaarabu na si kila mara zije mada za siasa pekee no kuna maisha.Nasema karibu Great Thinker mpya njoo tupunguze wapuuzi hapa jamvini .
 

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
What is wromng with it ? The guy anabisha hodi ni ustaarabu na si kila mara zije mada za siasa pekee no kuna maisha.Nasema karibu Great Thinker mpya njoo tupunguze wapuuzi hapa jamvini .
Jukwaa la utambulisho ni la nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads





Top Bottom