Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Hata mimi nakataa. ...Labda niambiwe ni kidume chenye ID nyingine ya kike...
Nikivuta memory nahisi alikuwepo kwenye white party. ...Kidume cha nguvu

umeona eeh! Bujibuji ni kidume cha nguvu
 
Last edited by a moderator:
Mkuu yule nae alikua walewale nayeye alipata haki yake alikuwa anatumia ID ya senator001 baadae ikabainika ni Perry tunashukuru ile wiki ilirudisha heshima jukwaa la Elimu si unaona kulivyotulia?

kweli mkuu sasa kuna heshima..
sasa najitolea kwenda kusafisha kule siasani..
 
Last edited by a moderator:
kweli mkuu sasa kuna heshima..
sasa najitolea kwenda kusafisha kule siasani..


Hahahahaha kule mkuu huchelewi kulamba life ban ila taarifa za intelijensia zipo kamili kamili
 
nipo sawa ndio, kwani unanionaje tena?

Kawaida ila sasa hivi tunaogopana bujibuji kaleta balaa nyumba ya jf
Tutafutane kwa maongezi zaidi sawa
Mimi naweza kukumiliki Eshy m.s na Bujibuji kwa pamoja au mtaoneana wivu
Nijenge kila mtu nyumba yake?
 
Last edited by a moderator:
Kawaida ila sasa hivi tunaogopana bujibuji kaleta balaa nyumba ya jf
Tutafutane kwa maongezi zaidi sawa
Mimi naweza kukumiliki Eshy m.s na Bujibuji kwa pamoja au mtaoneana wivu
Nijenge kila mtu nyumba yake?

Mkuu Kibo10 shusha manati yako ndege nimemuwahi mimi maana mmiliki kamtelekeza.
 
Last edited by a moderator:
hio ya matola mbona hukunishtua ID yake nyngine ndio ilkuwa ipi!??
kahtaan atakuwa alifurahi sana


Jamaa nae alituvamia elimu kwa ID ya billionaire pitgan ghafla akaja na Raswiser hukuona ile thread aliyolalamika hana uwezo wa kulipa ada ya mtoto?

Hahahahaha zote ziliunganishwa nakumbuka nilikuita
 
Last edited by a moderator:
Kawaida ila sasa hivi tunaogopana bujibuji kaleta balaa nyumba ya jf
Tutafutane kwa maongezi zaidi sawa
Mimi naweza kukumiliki Eshy m.s na Bujibuji kwa pamoja au mtaoneana wivu
Nijenge kila mtu nyumba yake?

ila bora hii ya bujibuji kulko ya mpigamsuli hadi picha zake ziliwekwa
 
Last edited by a moderator:
Kawaida ila sasa hivi tunaogopana bujibuji kaleta balaa nyumba ya jf
Tutafutane kwa maongezi zaidi sawa
Mimi naweza kukumiliki Eshy m.s na Bujibuji kwa pamoja au mtaoneana wivu
Nijenge kila mtu nyumba yake?

bora tuogopane tuu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom