Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Aayaaah BUJIBUJI kumbe ni wa KIKE

Mkuu simwandami nampa promo maana ni mzuri balaa
Halafu makalio ndio usiseme tena ni yele rojo rojo
Sasa naona wakware wameanza kumfukuzia kwa kasi ya ajabu
Wakati mali yangu
Ndio najitahidi kumdhibiti mkuu

Ulimuonaa wapiiii
 
User Name: Bujibuji
User Title: JF Senior Expert Member
Last Activity: Today 20:44

Kuna uzi ameanzisha wa diamond na mpiga show wake
Nimetupia tu neno akakimbia
Kumbe karudi tena anaishi kwa kujificha ficha sana sasa hv
 
User Name: Bujibuji
User Title: JF Senior Expert Member
Last Activity: Today 20:53
 
Nimekoma kutongoza ID za kike zenye posts za micharuko. Hatari sana mzee. Sikumbuki kama sijamtongoza giLESI kumbe ni njemba nayopiga nayo ulabu weekend. Keimamae walah...
...dah hiii HABARI mbn imemishtua mzee mwenzangu...
 
Ogopa kumtolea nje mod. lazima akuumbue. ole wake atakayemerge ids zangu. ntaloga mtu kikojoleo kihamie usoni.

Aluu. Kumbe kuna zoezi la kumerge account za watu humu. Sasa Mods wanajuaje kwamba ni mtu yule yule? Je wakimerge wanakupa taarifa au? Ipo siku ntakuta wamenimerge na ..... Wakati kila mtu na PW yake , itakuwa mtafutano!
 
Jamaa nae alituvamia elimu kwa ID ya billionaire pitgan ghafla akaja na Raswiser hukuona ile thread aliyolalamika hana uwezo wa kulipa ada ya mtoto?

Hahahahaha zote ziliunganishwa nakumbuka nilikuita

Matola huyuhuyu? Duh? Kweli jf kuna vituko.
 
Last edited by a moderator:
Aluu. Kumbe kuna zoezi la kumerge account za watu humu. Sasa Mods wanajuaje kwamba ni mtu yule yule? Je wakimerge wanakupa taarifa au? Ipo siku ntakuta wamenimerge na ..... Wakati kila mtu na PW yake , itakuwa mtafutano!


Nafikiri wanatumia IP address
 
lusungo kuna huyu boflo ni jinsia ganii huyuuu aiseee
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom