^00^


Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Kulikuwa na harusi ilifanyika kanisani, wakati misa ya ndoa ikiendelea Mchungaji ikafika wakati wa kuuliza kama kuna mtu mwenye kipingamizi na ndoa, babu mmoja na mkongojo wake akajivuta taratibu mpaka mbele, bibi harusi alipomwona akapiga kelele "Mungu wangu" akaanguka na kuzimia, Mchungaji akamuuliza "Ehee babu tuambie una kizuizi gani?" Babu akajibu "kule nyuma spika mbovu nimeamua kuja mbele nisikie vyema".
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Mhudumu analeta supu huku katia kidole ndani ya bakuli.MTEJA: mbona unaweka dole lako ndani ya supu yangu?MHUDUMU: dactari kaniambia kidonda kiwe na joto saa zote ndio kitapona.MTEJA(kwa hasira): si uwe unakichomeka matakoni kwako muda wote.MHUDUMU: ndio huwa nafanya hivyo nikiwa jikoni.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Jambazi aliingia kanisani na bunduki akatangaza anaempenda yesu abaki ndani na wasiompenda watoke nje, watu wote wakatoka nje mbio kanisani akabaki mchungaji na wazee wa 3 -basi jambaz akamwambia mchungaj waweza kuendelea na ibada nilitaka kukutolea wanafki,.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Johny alimwomba afanya mapenzi fasta na sofia ofisini,Akamwambia sofia kuwa anataka ampe kimoja cha fasta ofisini kisha ampe 10,000. Sofia akagoma! Johny: Nitafanya fasta darling, nitaweka hela sakafuni ww ukiinama tu kuokota mi ntakuwa nimemaliza. Sofia akaomba ushauri kwa boyfriend wake Mr George. George: USIACHE HELA SOFIA! Mwambie atoe 30,000 kisha okota fasta kabla hajavua. George akasubiri dk 45 KIMYA. Akaamua kumpgia Sofia.Sofia akajibu ndio kwanza tupo nusu kwani Johny katupa 30,000 ya mia mia (chenchi chenchi)
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,212
Likes
9,799
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,212 9,799 280
hahahaaa...!!mia mia mia.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Baada ya shughuli kitandani MWANAMKE alimwambia mwanaume, "Gitaa lako dogo" MWANAUME akajibu: Sawa lakini sikujua kama nitatumbuiza Uwanja wa Taifa!.
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,851
Likes
2,309
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,851 2,309 280
Mkinga mmoja alikuwa anaendesha pikipiki wakati mvua inanyesha akaona ni vyema ageuze Koti lake mbele nyuma ili maji ya mvua yasiingie moja kwa moja kifuani, ghafla alivyokuwa anapita porini akamgonga swala wasamaria wema waliokuwa jirani wakamuokota na kuanza kumpatia huduma ya kwanza,cha kwanza wakagundua jamaa shingo imegeukia nyuma wakashauriana waigeuze ndipo walipomnyonga kwa kutojua amegeuza koti
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
MUME: Mke wangu nimepata tatizo ofisini.MKE: Mume wangu unakosea kusema hivyo, sisi ni mwili mmoja, sema tumepata tatizo.MUME: Kweli mke wangu, TUMEZAA NA SECRETARI.
eh ahah thethe teh mmmmmh kwah kwah kwah kwahkwah hah teh t hu mha bha fhuuhu hah
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 80 145
Mhudumu analeta supu huku katia kidole ndani ya bakuli.MTEJA: mbona unaweka dole lako ndani ya supu yangu?MHUDUMU: dactari kaniambia kidonda kiwe na joto saa zote ndio kitapona.MTEJA(kwa hasira): si uwe unakichomeka matakoni kwako muda wote.MHUDUMU: ndio huwa nafanya hivyo nikiwa jikoni.
kwi kwi kwi kwi kwi kwi............
 
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Baada ya shughuli kitandani MWANAMKE alimwambia mwanaume, "Gitaa lako dogo" MWANAUME akajibu: Sawa lakini sikujua kama nitatumbuiza Uwanja wa Taifa!.
Ajajajajajajajajajajajaaaaah!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
mkuu nimekukubali...................hands down
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,380