Recent content by Safety last

  1. Safety last

    Shule 20 maarufu Kilimanjaro miaka ya 1980 mpaka 1995

    Write your reply...mimi mama alikuwa Mwalimu Weruweru enzi za Headmistress mama Kam ilikuwa ni mwendo wa kuwachungulia tu watoto wazuri wa Weruweru Nakumbuka kulikuwa na dance wanacheza na lyamungo na umbwe The school wa beautiful tulikuwa tunakaa karibu na uwanja wa basketball na kindergarten...
  2. Safety last

    Shule ya Marrys mtaua Watoto wetu kwa mlundikano huu kwenye Kipanya

    Write your reply...mimi nliwahi shusha mwanangu kweny school bus na shule nkahamisha, nlikuta siti wanne tukamalizana hapo hapo
  3. Safety last

    Kwa dunia ya sasa, Gari ni moja ya hitaji muhimu sana kwa binadamu

    Team Forester comfortable in Motion Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Safety last

    Kwa dunia ya sasa, Gari ni moja ya hitaji muhimu sana kwa binadamu

    Gari muhimu na hakuna kisicho muhimu mtu anasema gari sio muhimu na anapanda gari tuache kuishi kimaskini maskini kama unauwezo nunua gari imeaharibika na hii inategemeana na kazi unayofanya halafu unajua kwanini japan wanazalisha magari mpaka ya cc 600 ni ili kumsaidia kila mtu apate huduma...
  5. Safety last

    Unataka mafanikio? Nakushauri oa mwanamke wa kichaga

    Mimi ni mchaga naishi na mngoni nlikuwa nataka kufunga ndoa ila Tabia za Huyu mmama zimenishinda ni msomi mzuri tu ila kuna sparks za kimangi nazimiss sana
  6. Safety last

    Bila Magufuli kumdhibiti Mbowe CHADEMA itakufa kabla 2020

    Mwanachama mfu na ushauri
  7. Safety last

    Imetimia wiki sijapiga punyeto

    Write your reply...kazi kweli kweli
  8. Safety last

    Ni kweli Sumbawanga kuna uchawi?

    nipo sumbawanga mitaa ya sumbawanga imepangika kuliko Mbeya karibu huku mkuu kizwite, Bible, chanji, majengo, kristo mfalme, sumbawanga asilia, bomani, katuma, mkoani,katandala, majumba sita. Welcome sumbawanga hukumambo ya uchawi hayapo ila zamani yalikuwepo
  9. Safety last

    Wasukuma hawajasoma lakini wanatisha wako juu

    Zamani nlikuwa nafikiri hizi story za wasukuma na ushamba ni fitna, ila hawa jama ni vilaza hasa kwenye street skills kuna msukuma mmoja katapeliwa milioni 35 Tena eti ananunua mahindi ya magereza nlimuonea huruma maaana hakuna mahali popote aliandika kiasi hicho cha fedha
  10. Safety last

    Moshi kukosa uwanja mkubwa(stadium) ni aibu

    mbona Moshi kuna kiwanja kikubwa sana cha mashujaaa au sababu ni mvua
  11. Safety last

    Nisaidieni jinsi ya kumpata huyu mwanaume

    Attraction has no choice bidada hata siku moja usilazimishe mwanaume akupende hilo pendo litakuwa la mwendokasi lazima kunakituo chake,talking from experience hakuna hata msichana mmoja aliyevutiwa na mimi nliwahi mpenda despite walifanya kila sarakasi ili tuwe pamoja ilishindikana iko nguvu...
  12. Safety last

    Harrier vs forester subaru

    Mimi nimeendesha Harrier mpaka sasa ila hili gari halijanivutia ikija kwenye stability despite ni gari zuri ingawa Subaru Forester litakuwa zuri zaidi kwenye stability sababu ni AWD na boxer engine
  13. Safety last

    Shule gani nzuri ya A-level kwa Dar, Arusha au Moshi?

    Mpeleke majengo Moshi atatoka na one brother lyimo sio wa mchezo mchezo
Top Bottom