Waungwana wote hamjambo?
Nimekuwa nikisoma JF na nimevutiwa saaa na michango yenye kuelemisha.
Mimi ni mdada wa umri wa kati niliyeishia sekondari na kujiendeleza.
Naomba ukaribisho wenu...
Am a Ugandan so my first priority is to learn Swahili (Ha!) and I really want to mix with East Africans. I am an activist (so I must be in the opposition right?) I live in Florida, USA but I...
yo yo yo yo...
Me ndo bandika bandua...
Nakufunka ksha nakufunua..
Ukleta ujinga ujinga nakuzngua..
Nmekuja kuchat na uhakika nmefka...
Naomba mnpokee nyie ma great thinkerz..
Wadau naomba mnipokee mwenzenu humu jamvini kwani naipenda sana jamii forum. Naomba mniwie radhi na mnirekebishe pale nitakapokuwa nakosea kuchangia mada hasa kutokana na ugeni wangu.
Naomba...
Assalaam aleykum wanajamii!
Ndugu yenu ATA nimekaribia ndani ya nyumba baada ya kuingia kama mgeni kwa muda mrefu. I salute all jamii forum stake holders ( founders and members) for your...
muhali gani members,its ma first time kuonekana hapa,kimsingi am very interested with how members shares mambo, i appriciate it.keep it up for Tanzania sake
Member mpya ndani jf,am self entrepreneur jf member naomba support yenu kama wanaukoo wa jamii forum
Am system developer at jigambe technologies co ltd and i run these online technologies system...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.