Utambulisho


N

Nauman

New Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
N

Nauman

New Member
Joined Oct 5, 2011
2 0 0
Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi katika kusukuma gurudumu la hekima za nchi yetu, naomba mnipokee
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,744
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,744 280
Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi katika kusukuma gurudumu la hekima za nchi yetu, naomba mnipokee
Karibu hadi chumbani huku kuna kakakiiza ni nimtunza funguo za vyumba ukifika mwambie gender yako akuonyeshe vyumba vya gender yako asije akakupeleka kwenye manyang'au bure!!Kuna Mpwa wangu anafahamika The Finest,N dada yako AshaDii,CDanzi wote nindugu karibu!!Bila kumsahau FaizaFox,Bujibuji,Lat,Jrated,Sijui ni wifi au shemejio kwakuwa haujaniambia Gender kubali yote anaitwa Preta,Mwanajamii1 wote wanakukaribisha sana!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
karibu sana
 
A

anno

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
55
Likes
3
Points
15
A

anno

Member
Joined Sep 28, 2011
55 3 15
Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi katika kusukuma gurudumu la hekima za nchi yetu, naomba mnipokee
Karibu karibu jisikie huko nyumbani
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,437
Likes
4,957
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,437 4,957 280
Karibu jamvini...
 
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,981
Likes
7
Points
135
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,981 7 135
karibu tujumuike pamoja jamvini.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,994
Likes
1,620
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,994 1,620 280
Karibu sana JF mkuu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hodi hodi wana jamii forum mimi ndungu yenu nimekuja kuungana nanyi katika kusukuma gurudumu la hekima za nchi yetu, naomba mnipokee
Karibu mkuu, mimi naitwa Mwita Chacha Werema mtu ninayeshika namba 2 kwa umaarufu JF (ukimtoa Invisible)
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,437
Likes
4,957
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,437 4,957 280
Karibu mkuu, mimi naitwa Mwita Chacha Werema mtu ninayeshika namba 2 kwa umaarufu JF (ukimtoa Invisible)
Ahahahaaah!! Kamtembeze kidogo mgeni kwenye chumba cha siasa.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
karibu JF mdau!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,404
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,404 7,469 280
karibu mwaya
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
Karibu ndugu. Ukiwa na tatizo niPM natoa huduma ya maombezi pia.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,317