Wana-jf kama ukiombwa uandae bango dhidi ya malipo ya dowans


V

victorjiwe

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
109
Likes
9
Points
35
V

victorjiwe

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
109 9 35
Bango lako lingesomekaje? La kwangu ni hili. ROSTAM, MSABAHA NA LOWASA DAWA YA DENI NI KULIPA JILIPENI MAISHA NI MAGUMU.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Jukwaa la utambulisho????????!!!!!!!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
umekaribishwa jamvini mkuu???
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Karibu sana
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,449
Likes
1,298
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,449 1,298 280
Peleka kwenye siasa.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,449
Likes
1,298
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,449 1,298 280
Karibu sana jamvini.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Umekosea ndg. Peleka jukwaa la siasa.
 

Forum statistics

Threads 1,213,682
Members 462,214
Posts 28,486,010