Yo yo yo wots up meeen?hodi meen

Oct 14, 2011
28
0
yo yo yo yo...
Me ndo bandika bandua...
Nakufunka ksha nakufunua..
Ukleta ujinga ujinga nakuzngua..
Nmekuja kuchat na uhakika nmefka...
Naomba mnpokee nyie ma great thinkerz..
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,588
2,000
Karibu dogo,Ji feel home upo,Mwaga umwagiwe hapo hapo hapo,Dogo una akili za kipopo,Au unagawa line za simu tigo,Usilete Utoto Kama madogo,Humu ndani kuna watu wa kila kitivo,Ukileta bangi zako utazibwa tundu lakoKaribu sana teh teh teh
 
Oct 14, 2011
28
0
Karibu dogoJi feel home upoMwaga umwagiwe hapo hapoDogo una akili za kipopoAu unagawa line za simu tigoUsilete Utoto Kama madogoHumu ndani kuna watu wa kila kitivoUkileta bangi zako utazibwa tundu lako

kubwa zima halijui kuandka kwa kuacha space..ovyoo ptuu
 
Oct 14, 2011
28
0
Karibu dogo,Ji feel home upo,Mwaga umwagiwe hapo hapo hapo,Dogo una akili za kipopo,Au unagawa line za simu tigo,Usilete Utoto Kama madogo,Humu ndani kuna watu wa kila kitivo,Ukileta bangi zako utazibwa tundu lakoKaribu sana teh teh teh

we mwenyewe unajua jins gan nilivyo noma..
Ntakupoteza kwa punch line mwnyw utakoma..
Ntakugeuza mishkak ki msingi nitakuchoma..
ucchokoze hu moto nakuambia tena koma
 

Husninyo

JF-Expert Member
Oct 24, 2010
23,775
2,000
yoyoyoyoyoyoyo...............
nakamata maiki kumkaribisha sharobaro meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom