Assalaam aleykum wana jamii wote

ATA

Member
Oct 12, 2011
84
95
Assalaam aleykum wanajamii!
Ndugu yenu ATA nimekaribia ndani ya nyumba baada ya kuingia kama mgeni kwa muda mrefu. I salute all jamii forum stake holders ( founders and members) for your contributions. sikuwa 'member' lakini jf kwa muda mrefu imekuwa ni chanzo muhimu cha habari, elimu na burudani. Once more I salute you and wish you all the best God bless you.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom