howdy!

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,866
7,161
Karibu sana......wewe ni she au he...........usitumie lughaya sms au facebook humu!!
Sisi babu zako hatutakusoam kabisa.

Sawa mjukuu!!!
 

Kaizer

Platinum Member
Sep 16, 2008
25,288
17,724
nashkuru wana jf kwa kunitoa kamba mguuni

Bado haijatoka, karibu sana

Muhimu kama walivosema wenzangu jitahidi sana kuandika kwa ukamilisho maneno yako. Usitumie sana lugha ya Facebook au SMS humu hatutakuelewa. Sawa eeh

Unatumia Kinywaji gani tukuagizie?
 

lilah

Member
Sep 30, 2011
18
5
Bado haijatoka, karibu sana

Muhimu kama walivosema wenzangu jitahidi sana kuandika kwa ukamilisho maneno yako. Usitumie sana lugha ya Facebook au SMS humu hatutakuelewa. Sawa eeh

Unatumia Kinywaji gani tukuagizie?

chai itakua poa..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom