Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Hi, Nimekuwa interested kujoin JF. Hop I will benefit a lot! Naomben mnipokee
0 Reactions
20 Replies
2K Views
Habari wakuu,naomba mnipokee na mimi jamani.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Naitwa Vene, nikiwa humu. Nimefurahi kujiunga hapa ili kuelimishwa na kuelimishana na wana jf katika masuala mbalimbali yatuhusuyo wote. Tutakua pamoja na nashukuru kwa ukaribisho.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
hello wana jamii forum?????????????????????????????
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Si nipo kitambo humu bila kujua kunakukaribishwa..ndio nshaingia JF na nategemea kupata ushirikiano wenu wa hali na mali.
0 Reactions
15 Replies
1K Views
ndo nimeingia tuu leo humu mjini kwa wanajamii, nimevutiwa na watu wanavyochangia mambo ya kila cku yahusuyo matukio na maisha ya watu katika saisa , burudani , uchumi, michezo , maendeleo na...
1 Reactions
14 Replies
1K Views
looking forward for the best forum now and coming years bila kuwira mtu wa sura.....
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Jamani habari za leo na poleni kwa majukumu naomba mnipokee kunyumba. Nawasilisha
0 Reactions
10 Replies
882 Views
Waungwana, mimi nachangiaga topic tu na nilikuwa sijajua namna ya kupost topic yoyote! ila leo nimebahatisha, sasa wanandugu naomba mnielekeze namna ya ku-attach picha, yaani hapa ndo ishu kwangu...
2 Reactions
27 Replies
3K Views
habar zen bhana wana JF,wakubwa shkamoon,wadogo marahaba na wale rika moja aisee ni nini?...this z my first post just for making intro,am xo xo happy to be a member in the house of great...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Wanajamii, Mie najiita Dia Gnosis. Mwanadada. Niashi kaskazini ya Dunia. Nimezaliwa na kukulia na kusoma Dar´Salaam toka chekechea hadi shahada ya kwanza kabla ya kuja huku Kaskazini. Asanteni
0 Reactions
27 Replies
7K Views
Nipokeeni kama ndugu yenu jaman.
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Wana Jamii Forum Nami nimetinga ndani ya jahazi hili la Jamii, twende pamoja.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Jamani,mimi ni kuku mgeni humu jf,naombeni tushirikiane vyema..mmbarikiwe sana.
0 Reactions
21 Replies
2K Views
hodi wakuu
0 Reactions
9 Replies
1K Views
ngo ngo ngo wana JF would u open the door for me..! i just want to enter onto...........!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hodi hodi humu nipokeeni
0 Reactions
19 Replies
1K Views
Can you hear me?
0 Reactions
20 Replies
1K Views
Hope wote mpo poa!!mimi nimgeni humu nipokeeni!!
0 Reactions
6 Replies
918 Views
Wanajamii naomba ushirikiano wenu.
0 Reactions
5 Replies
861 Views
Back
Top Bottom