Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
nikaribisheni....
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Habari zenuuu, hodi hodi waungwana. Naombeni mnipokee humu Jamvini. Nimeamua kuwa member badala ya kuwa guest user kila siku. Ahsanteni.
1 Reactions
22 Replies
2K Views
Wenyewe mpoo?mi mgeni jaman naombeni ridhaa yenu..nimechoka kusoma post za watu bila kucomment,.
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Jaman si mgeni sana maana nilikuwepo kwa zaidi ya miezi 18 leo nimeamua kujoin kuunganisha nguvu ktk ukomboz...wote nimevutiwa na michango yenu but hao wafuatao ndo hasa wamenivuta kuungana nao...
0 Reactions
33 Replies
2K Views
I'm a family member nipeni maskilss
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Mimi ni volunteer1 najitolea kuitumikia jamiii, hodi!
0 Reactions
19 Replies
1K Views
  • Closed
Hodi jamvini, nami naomba admission.
0 Reactions
30 Replies
3K Views
SALAMU KWA WOTE WANA JAMIIFORUM. Nafurahi sana kuwepo kwenye mtandao huu wa kuweza kupeana habari za kuelimisha,kuhurahisha na za kimaendeleo kwa wanajamii wote hususani watanzania wote.Naomba...
0 Reactions
6 Replies
984 Views
watt wa mbwa,tunaosoma hv huwa tunafikiria lyf after college?
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Mama,baba dada na kaka shkamooni na poleni na majukumu yenu. Nimeamua kufanya uamuzi wa kujiunga nanyi ili kuelimika na kuwa na ufahamu zaidi kwani palipo na "great thinker" kuna elimu iletayo...
0 Reactions
27 Replies
2K Views
Jamani mie ni mgeni katika jukwaa hili lakini ni mwenyeji wa hekima zenu, naomba sasa nami nijiunge rasmi kushiriki katika kuliendeleza jukwaa letu pendwa.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hi all guyz
0 Reactions
5 Replies
895 Views
hodi wenyeji tafadhali nipokeni mwenzenu mgeni kwenye huu mtaa wa jf
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jaman darasa langu silijui wala mwalimu wangu simjui, nani atanisaidia kutambua shule hii? Advance thanx!
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Kwa heshima na taadhima naingia jukwaani ,nawaomba wakuu mnipokee. Thanks in advance
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Wanajanvi naomba ruhusa kuishi nanyi hodii thinkers of great things...great thinkers hodiii
0 Reactions
20 Replies
2K Views
nimeamua kujiunga rasmi,nikaribisheni tafadhali
0 Reactions
15 Replies
1K Views
. . .wazee shikamooni!! wakubwa kubwa wenzangu, mamboo?! wadogo hamjambo? . . .lool, me mgeni atiiii, natoa macho tu apa! Nikaribisheni
0 Reactions
40 Replies
3K Views
Wapwaz na binamz nachukua fursa kuwatambulisheni kwenu damu changa.................. karibu Anno
0 Reactions
24 Replies
2K Views
hi Salaam wana jf wote.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Back
Top Bottom